[Đại lý] ZELK SPORTS - 106 Hoàng Hoa Thám - bán buôn, bán lẻ Victor - Lining - Yonex ...

Thảo luận trong 'Siêu thị cầu lông' bắt đầu bởi zelking, 24/4/10.

1. nowaydn

nowaydn Thành viên Chính thức

bác zelking ơi , làm ơn post mấy kiểu áo gió lên em với , post bên trong luôn nha . Em chờ tin bác mãi mà k thấy trả lời . Tiện thể bác up luôn cái giá nha .

2. zelking

zelking <font color = "blue">{ Kinh doanh chuyên nghiệp

mẫu bạn hỏi ko phải đồ gió nha bạn ! Mẫu đấy là đồ nỉ bạn ah ! CPN vào ĐN 360k tất cả bạn ah !

3. dha0603

dha0603 Thành viên Năng nổ

Zelking cho mình hỏi mẫu áo VT-1009 (nam) màu xanh như hình và màu trắng và cái áo gió Victor này còn hàng ko vậy, có size XXL (2X) ko? Mấy áo này chuyển vào HCM thì giá là bao nhiêu vậy?

Chỉnh sửa cuối: 3/2/12
  4. nowaydn

bác zelking chịu khó post các mẫu đồ gió có ở cửa hàng em xem với , post mặt trong luôn nha . Em ở xa quá nên mua hàng cũng muốn coi được đầy đủ chút . Híc . Thanks bác nhiều

5. nowaydn

bác zelking cho em hỏi luôn , đồ gió và đồ nỉ khác nhau chỗ nào thế bác ? Giá cả chênh nhau không ?

6. mr_h5n1

mr_h5n1 Thành viên Năng nổ

khuyến mãi năm mới thế nào đây bác zelking?

7. CLDBM90

CLDBM90 Thành viên Xuất Sắc

năm mới làm ăn phát tài nhé pác ^^

8. CLDBM90

CLDBM90 Thành viên Xuất Sắc

ủng hộ vài bộ nhân dịp năm mới đi CT ơi ;))

9. nowaydn

Ai làm ơn tư vấn giúp em " Đồ gió " và " Đồ nỉ " khác nhau như thế nào được k ? Trước giờ em mua đồ nhưng k rành về khoản này .

10. Alessandro91

Alessandro91 Thành viên Năng nổ

Bạn bao nhiêu tuổi rồi? Đi học có mặc đồng phục ko bạn? Vải đó là vải gió. Và nếu bạn có hay tham khảo áo thể thao của các clb như Mu, Real...thì sẽ biết thêm 1 chất vải nữa khác với chất áo đồng phục của bạn là vải nỉ. Ok?

11. nowaydn

Mình 24t , trước đi học không mặc áo gió đồng phục , vì trong Đà nẵng k lạnh . Có lẽ do từ địa phương khác nhau nên mình k rõ . Thanks bạn nhiều . Mà hình như áo gió đắt hơn áo nỉ à ?

12. zelking

zelking <font color = "blue">{ Kinh doanh chuyên nghiệp

mình cũng ko rõ trong ĐN thi` gọi chất vải này là j` , áo gió áo nỉ ngang giá nhau bạn ah

13. nowaydn

zelking úp mẫu quần áo lên cho anh em tham khảo được không ?

14. dha0603

Ko thấy chủ thớt trả lời bài này giùm mình nhỉ?

15. Tu_Snake

Tu_Snake Thành viên Xuất Sắc

Theo em biết thì 2 mẫu đó chỉ có size XL bác ơi, vẫn còn hàng đó bác nhưng màu trắng không còn, ship vào TPHCM chắc tầm 40k j đó thôi. Bác thử liên lạc vs bác zelking qua sđt xem ntn :)

16. tuanh1974

tuanh1974 Thành viên Xuất Sắc

Tú mà nói thì chuẩn rồi ... Mặt hàng tại cửa hàng chưa chắc sơn nắm rõ = tú hehe

17. dha0603

Vậy à, cái áo khoác này size XL có lớn hơn mẫu áo phông nhiều ko, chứ áo phông kia mình thử size XL rồi hơi chật, bình thường mỗi loại áo size cũng ko đều nhau.
    Áo khoác này trên trang 1 giá là 200k/cái phải ko, nếu còn thì mình đặt 1 cái size lớn nhất nhé.
    LH: 016 8523 9563.
    YM: dohoanganh0603

Chỉnh sửa cuối: 4/2/12
  18. tuanh1974

tuanh1974 Thành viên Xuất Sắc

Loại náy mình mua rồi xl cũng bé thôi bạn ạ ... Bé hơn 1 số mẫu áo khác ... Mặc rất nhẹ ... Bạn tec mặc rồi thấy mình nói thế đúng ko ????

19. Tu_Snake

Tu_Snake Thành viên Xuất Sắc

E thấy tin nhắn yahoo của bác rồi, như vậy là bác chỉ lấy 01 áo khoác Victor xanh size XL đúng không? Áo này giá khuyến mại đang là 200k/ áo bác nhé. Ship vào TPHCM thì bác thêm 35-40k rồi bác chuyển tiền vào 1 trong số các TK ở trang 1 bác nhé. Bác pm yahoo cho em cái địa chỉ nữa nhé. Chuyển tiền xong bác gọi cho bác zelking để check TK, tiền về là em chuyển áo ngay cho bác :)

20. dha0603

Vậy là chuyển tiền rồi mới chuyển hàng chứ ko có dịch vụ COD - chuyển hàng & thu tiền hộ hả bác? Nếu gửi theo cách thông thường thì bác gửi hàng vào rồi khi nào nhận hàng e chịu phí ship vậy cho tiện, em sẽ chuyển tiền cái áo vào TK của bác Zelking trước.

Đang tải...