yonex

Thảo luận trong 'Vợt cầu lông Yonex' bắt đầu bởi li dan, 26/6/13.

1. li dan

li dan Thành viên Năng nổ

sau 1 thời gian suy đi tính lại em sẽ giữ cây T8 lại dùng và đầu tư thêm 1 em yonex nữa.
    em tay bé tí nhưg chỉ thích hàng cứng và nhẹ thôi các bác ạ.em đưa ra 1 số mẫu sau mã tw các pro vào bình luận cho em nhé.em có vốn đầu tư là 3,5tr tròn.sẽ mua hàng của bác chika19891992 ạ.
    các tên vợt như sau:(mà 4u hay F thôi ạ)
    1: ARC FB 5FG5(CHƯA ĐÁNH NHƯNG ĐANG MÁU NHẤT)
    2:ARC 11(CHƯA ĐÁNH)
    3:ARC Z-SLASH(ĐÃ ĐÁNH THẤY HỢP NHẤT)
    4:VOLTRIC Z-FORCE(ĐÃ ĐÁNH)
    5:NANOSPEED 9900(ĐÃ ĐÁNH)
    EM ĐÁNH THIÊN VỀ LỖI ĐÁNH PHẢN TẠT NHIỀU CÀI CẦU VÀ BẤT NGỜ ĐẬP CẦU CHỨ KHÔNG TẤN CÔNG LIÊN TIẾP.THỂ LỰC VÔ TƯ CHO 3 SEC MEN DOUBLES LIÊN TỤC...

vì đã đánh mấy cây kia và giờ em trai với bố em đang đánh nên ko muốn mua lại giống.em căng 11kg.mong các pro vào bình luận cho e uyết định đúng nhất với.như hôm trước đi mua T8 về hối hận vì em nó vẫn deo dẻo ạ...
    cảm ơn các pro trước nhé.

2. gacaulonghn

gacaulonghn Thành viên Chính thức

thỉnh thoảng đập thì đánh Z-force đi . chỉ cần đập 1 cái thôi . cầm mấy cây kia lại mất công đập nhiều lần

3. kieuqtoan

kieuqtoan Thành viên Tích cực

+1 cho Z-force LTD ạ
    tiêu chí, đập phát chết luôn :D

4. li dan

cảm ơn 2 bác.em sẽ cập nhật box này hết tuần ạ.chắc đầu tuần sau đi mua.chủ nhật phải thi rồi nên ko đi được...

5. vironvn

vironvn Thành viên Chính thức

Em vote cho z force 4u. Uy lực hơn và tốc độ ko kém ns9900. Lúc mệt mà đôi công thì hơi thốn 1 tí thôi :D

Ghét mỗi cái là cầm zf bạt cầu hơi dễ ra ngoài

6. li dan

đúng đó.mệt đôi công thì phê lòi.trước e đánh xong ông anh em lấy đánh nên thôi.h đang phân vân mấy cây mới dòng arc 11 và arc fb bác ạ.

7. vironvn

Sao thấy nhiều người chê fb nhỉ. Kêu nhẹ quá đập hao lực với ko có gì đặc sắc. Bác kết zslash thì coi như xong rồi còn nghĩ tới arc11. Em thấy arc10 phù hợp đánh đôi hơn 11. Xem bảng chỉ số thì arc11 nặng đầu hơn. Mà dòng arc lúc mỏi rồi thì đôi công cũng oải đấy :)) Lấy arc10 đánh có vẻ bền sức hơn

8. gatonichan

gatonichan Thành viên Chính thức

Em cũng đang kiếm zf hay vt80 4u, đang chơi arc11. Thấy smash nó k khoái lắm :v

9. vironvn

Nổ thì to xong cầu bay lèo phèo à? Giống arc10 :))

10. li dan

bác máu con T8 của e ko a e giao lưu ok.e đỡ mất tiền mua cây mới...con T8 e chưa xước 1 vết nào luôn và cốt cán còn nguyên...

Đang tải...