[Thảo luận] Yonex Nanospeed 9000 giá lúc mới ra là bao nhiêu ? đánh có ngon k ?

Thảo luận trong 'Vợt Cầu Lông & Phụ kiện' bắt đầu bởi minhtudh, 5/9/13.

1. minhtudh

minhtudh Thành viên mới

như tít :16:
    20 kí tự nè

2. duy đinh

duy đinh Thành viên Tích cực

tầm 4tr :)). Ra google search tha hồ giá để bạn chọn

3. theking99

theking99 Thành viên Chính thức

Yonex NanoSpeed ​​9000 X và S sử dụng công nghệ mới nhất Elastic Ti, NanoSpeed, để cung cấp độ đàn hồi cao và độ bền cao.Sự kết hợp cân bằng và cấu trúc sức mạnh cao cho phép người chơi trộn và kết hợp các kỹ thuật chơi , chiến lược chơi , và đặc tính hiệu suất khung để giành lợi thế. Khả năng chịu tác động nhiều hơn 30 %
    Độ bền hơn 10 %
    Tác động Lực hơn 5 %.
    Con giá cả thì mình không biết, vì lâu rồi không thấy xuất hiện. Mình thấy nhiều người hay đánh Type S chứ rất ít thấy type X. Mình đã từng đánh qua type s và có cảm giác là vợt cân bằng, và cứng. Công tốt, phản tạt nhanh.

4. gaubong

gaubong Thành viên Tích cực

chào bác.tiện đây bác cho em hỏi nano speed 9900 cảm nhận đánh ra sao ạ?em thấy nhiều người khen và ngược lại nhiều người chê khó đánh làm em phân vân quá.

5. koibka

koibka Thành viên Chính thức

vợt đấy 1 thời cực hot luôn ấy bác, nếu cổ tay bác tốt, đánh nhanh và đánh bạt nhiều thì đánh NS9000 cực thích đấy :D

6. theking99

theking99 Thành viên Chính thức

Đã đánh qua. Cảm giác là vợt căng bằng, mặc dù là 3U nhưng có cảm giác nhẹ. Nhưng vợt thuộc dang very cứng. Phản tạt nhanh, thoát cầu tốt. Đòi hòi lối đánh kĩ thuật và cổ tay khỏe.

7. gaubong

gaubong Thành viên Tích cực

em cũng cảm nhận gần giống bác.quả thực tuy hơi khó đánh chút xíu nhưng...đây vẫn là 1 cây vợt hay....chúc các bác luôn khoẻ

Đang tải...