[Thảo luận] Yonex armortec 900 technique

Thảo luận trong 'Vợt cầu lông Yonex' bắt đầu bởi li dan, 13/5/13.

1. li dan

li dan Thành viên Năng nổ

Cụ thể là em có cây này ông anh mới cho hôm kia nhưng do em đang dùng Nanospeed 9000 và ARC Z-SLASH nên không có nhu cầu sử dụng.mà bạn gái em lại đang thích mua vợt mới nên em định bán để lấy money mua tặng bạn gái 1 cây vợt.vợt em mã sp mã 17058sp hay gì gì em không nhớ rõ mấy( về em xem lại khi đăng bán) ông anh nhờ bạn mua bên sp mang về(ông ấy toàn yonex thôi ạ).vợt căng bg68ti 11kg hình thức thì chỉ bị xước sơn bên trên khung do vớt cầu( gần hết các bác ạ,sơn xước hết nhưng ko bị ăn vào khung) mà ông ấy đánh ít hay múa máy nên bị xước thôi.theo em đánh giá thì vợt còn khoảng 90% nay em định bán khoảng 1tr ( cước mới coi như khuyến mãi).
    CÁC PRO VÀO THẢO LUẬN GIÚP EM XEM 1TR CÓ HỢP LÝ KO Ạ.NẾU KHÔNG BÁN ĐƯỢC EM ĐỂ DÙNG Ạ.
    cảm ơn các pro trước nhé.
    ps:cây này em đánh 2 hôm nay rất phê,công thủ tốt lắm...nhẹ hơn Z-slash tí thôi...!

2. luanltv211

luanltv211 Thành viên Tích cực

cho ae xin ít pic đi bác chủ ơi.

3. li dan

li dan Thành viên Năng nổ

Tình hình em đăng luôn ảnh đây.các pro vào xem xét cho xin cái giá.em định giá em bán là 1tr6(cước BG 68 ti mới coong).các bác nào cần thì pm em.sau 1 tuần em nó không ra đi thì em để dùng cho bộ sưu tập thêm đẹp...
    Ảnh đây ạ(có cái mấy cây em up nhầm,khoe vợt đấy ạ :D ) : [​IMG]

4. lumcauchuyennghiep

lumcauchuyennghiep Thành viên Năng nổ

làm lại cái giá đi bác, ở trên là 1tr còn ở dưới lại là 1,6tr..:D

5. ichiru1511

ichiru1511 Thành viên Năng nổ

Giá đấy thì ổn rồi. Nhiều bác vẫn hoài cổ thích chơi armotec 900 huyên thoại lắm. Cây này nhẹ hơn arcZ thì chắc phải là 4U.

6. sangdangit

sangdangit Thành viên Xuất Sắc

Vợt này cũng là hi end mà, sao mất giá thế nhĩ :D

Đang tải...