[Cầu lông] xin phép mọi người trong diễn đàn và mod nếu như mình hỏi sai chỗ.

Thảo luận trong 'BADMINTON OLYMPIC LONDON 2012' bắt đầu bởi votoyeuquy, 26/7/12.

1. votoyeuquy

votoyeuquy Thành viên Chính thức

Mình đang rỗi và muốn xem olympic london 2012 thì xem ở kênh nào hoặc trang web nào? và thời gian thế nào, ngày nào ai đã có thông tin chưa thì cho mình xin với ạ. thanks for all.

2. bluelion

bluelion Thành viên Năng nổ

cứ tìm link Sopcast mà táng thôi bác. have fun!

3. votoyeuquy

Mình gà về CNTT nên không hiểu link sopcast là gì hic hic, giải thích cho mình dễ hiểu với. cảm un bạn.

4. bluelion

bluelion Thành viên Năng nổ

cái này bác cứ google thôi - "xem bóng đá bằng phần mềm sopcast" - như thế sẽ đầy đủ và chi tiết, chứ mình diễn đạt ra thì vừa dài vừa khó hiểu :D

5. kythuatcaulong

kythuatcaulong Thành viên Năng nổ

Câu hỏi của bạn cũng đang được nhiều người quan tâm. Mai thì bạn cứ dành sức để ngủ thôi. Rạng sáng ngày 28/07, tức lúc 3h30 thì VTV3 có tường thuật trực tiếp lễ khai mạc Olympic 2012. Lễ khai mạc diễn ra khoảng gần 2 tiếng, và không thấy họ phát lại nên mình cũng phải thức để xem thôi. Đến 15h30 cùng ngày (28/07) thì bắt đầu diễn ra các trận cầu lông ở các nội dung, các trận đấu vòng loại diễn ra liên tục cho đến 4h sáng ngày hôm sau. Tiến Minh nằm trong bảng D đánh trận đầu tiên vào rạng sáng ngày thứ 2 (30/07) (lúc 2h), gặp tay vợt người Ấn Độ Kashyap PARUPALLI, đến 16h ngày hôm sau (31/07) thì đánh nốt trận thứ 2.

Olympic VTV phát tổng hợp các môn thể thao trên 2 kênh là VTV2 và VTV3, khung giờ từ 15h-17h, sau đó là 17h40-19h, và từ 22h30.

Trên mạng internet có kênh youtube dành riêng cho olympic: http://www.youtube.com/olympics
    Ngoài ra cũng còn nhiều kênh nữa, đang cập nhật.

6. toiyeucaulong

toiyeucaulong Thành viên Chính thức

trời đất, ngay trên top có cái lịch thi đấu và cái live streaming bác click vào là ok thôi. Mấy cái kênh của VN ko chú trọng cầu lông đâu, có khi đang hay lại nhảy sang môn khác cũng nên :D

7. votoyeuquy

Vâng, cảm ơn các bác nhiều/ em gà mờ mà. vậy đêm nay ngủ đến 3h chờ ti vi xem trực tiếp hì.

8. kythuatcaulong

kythuatcaulong Thành viên Năng nổ

Lịch có thay đổi chút, rạng sáng mai, VTV3 tường thuật khai mạc lúc 2h45 các bác nhé, khai mạc khoảng 2 tiếng, xem xong cũng gần sáng,hi

Chỉnh sửa cuối: 27/7/12
Đang tải...