[Góp ý] Xin lỗi toàn thể ae trên diễn đàn!!

Thảo luận trong 'Góp ý/ Phản hồi' bắt đầu bởi TaufikNo1, 11/4/14.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. TaufikNo1

TaufikNo1 Thành viên Tích cực

Vừa qua e có dùng 2 ID là id này vs profesional (của ông a) giờ hắn ra nước ngoài nên e lấy ID đó vào gd trong diễn đàn..
    Vụ việc cũng k có gì to tát cho lắm cho nên e làm 1 cái topic này xl toàn thể ae, mọi gạch đá e xin nhận
    Thời gian qua e có lấy 1 cây vt80 giá 2m bán lại vs giá 2m1.. cây jjs 2m bán lại 2m1 :)
    có 1 số bác bảo e buôn bán để sinh lời thì các bác nhìn vào cái giá này liệu có lời được bao nhiêu ?
    ngoài ra vợt khi mua về e đều căng cước và đánh thử, đc thì e giữ k thì e đẩy đi... bác nào bán cho e và mua thì vào xác nhận giá giùm e nhóe. chẳng qua e thấy mua 1 nick bán lại bằng cái nick đó thì giá mất và k bán đc (nếu như đánh k hợp)... 1 số bác tiếp xúc vs e thì biết rõ, e đấu bán vợt Fake, ép các bác phải lấy vợt e đâu... thuận mua vừa bán, ae gặp nhau trao đổi trực tiếp thấy hợp thi mua mà.. 1 số bác lại bảo e đi lừa, e lừa gì cơ chứ... e đảm bảo có rất nhiều bác khi mua 1 giá bán 1 giá chứ k phải mỗi mình e,,, e bán lại vs giá hơn đc có chút hoặc lỗ (đi lại xăng xe) chứ có nổi phồng lên mua 2tr bán vs giá 3tr đâu các bác.
    Em không được lợi gì, các bác cũng chẳng được lợi gì,,, gọi là lãi 1-200 đi, đi lại mời các bác uống nước,, vv cũng chả được đồng bạc nào...việc e làm sai hay không do các bác tự đnáh giá, e k vi phạm nội quy, k bán hàng fake, kém chất lượng, k lừa ae diễn đàn mà có mấy bác vào nói như kiểu e lừa các bác ấy vố đau lắm ấy
    Đó là tất cả những gì e gửi đến ae diễn đàn, chân thành xin lỗi tới các ae
    Cảm ơn các ae đã ủng hộ e nha :)

2. dealthislife

dealthislife Thành viên Năng nổ

Anh có mua cây VT Z-Force của em nữa không :)), mua về đánh có khi hợp đó :D

3. TaufikNo1

thôi a xin chú :))
    vt80 4u a oánh còn k nổi nên bán đi có 2tr1 mà có bác bảo a buôn bán bất hợp pháp kia kìa

4. dealthislife

Rõ buồn :(, mà Z-F 4U đánh dễ hơn 80 đó, mua về đánh đảm bảo phê hơn :))

5. 19951995

19951995 Thành viên Tích cực

úp cho anh em vô đọc và hiểu cho bác ấy đã nhận ra lỗi của mình ạ

Chỉnh sửa cuối: 11/4/14
  6. 19951995

đánh kẻ chạy đi không ai đánh kẻ chạy lại mong bác rút kinh nghiệm lần sau. Nên dùng cố định 1 ních cho anh em rõ và mod dễ quản lí hơn góp phần xây dựng diễn đàn ngày càng lớn mạnh văn minh và lành mạnh hơn bác ạ !!!!

1 person likes this.
  7. promete

promete Thành viên Chính thức

Còn định mua ARC11 của anh nữa ko để mai anh up ảnh lên???:dance:

8. dealthislife

SPAM rồi bác [MENTION=234822]19951995[/MENTION] ơi :)).

9. 19951995

Vâng láng quá hì hì mát tay quá sin lỗi bác ạ

10. TaufikNo1

e mua caya nào hợp e đánh k thì đẩy đi, sợ đẩy đi nó khó thì chuyển qua ac khác
    chứ có lừa lọc bác nào đâu :(
    khi bán e có nói rõ xuất xứ chứ có mập mờ đâu cơ chứ,
    cây vt80 là k hợp
    còn jjs ông kia gạ gẫm rủ rê e ấy chứ :(
    k tin hỏi ổng xem, e bán đi khéo lỗ chứ lãi đc phats nào mà bảo e buôn chớ

11. TaufikNo1

cây arc11 của cu [MENTION=54530]dealthislife[/MENTION] mà bác cũng bảo k biết hoàng nào hihi
    bác cũng đc liệt kê vào danh sách lừa đảo

12. TaufikNo1

đợi thuần được cây mx80 4u rồi a tính tiếp đến e này :)
    mỗi ng 1 ý kiến vs suy nghĩ, k trách điều đó được... cây mỗi cái có ông bảo đh quốc "già", tui gặp cậu 2,3 lần rồi này này nọ nọ, bác gặp e bác mua đc thì bác mua k đc thì thôi sao lên nói khó nghe thế, đa phần toàn đi làm mà chấp nhặt cái chuyện đẩu đẩu
    mà mình có lừa ổng đâu cơ chứ

13. dealthislife

A cây ARC11 TW mình mua về rồi thay gien mới xịn của chị Minh Phương đây mà :))

14. TaufikNo1

ổng bảo k quen e, cũng hét 2m5 :((

15. LuVXoi

LuVXoi Thành viên Năng nổ

Nói thật vs bạn ngày từ đâu mình chỉ theo dõi nhưng cũng ko ý kiến gì. Nay thấy bạn làm topic xin lỗi nhưng có vẻ vẫn ko thành thật. Bạn cố giấu đầu nhưng vẫn hở đuôi.
    - Thứ nhất, ở diễn đàn ko ai bảo bạn bán vợt fake. Bác [MENTION=234882]bourbon71[/MENTION] bảo là bạn chuyên dùng 1 vài nick như TaufikNo1, profesional, Arc10Pre... vào dìm hàng ở các topic Bán vợt rồi mua lại giá rẻ. Đó là cái ko đẹp thứ 1 của bạn. Sau đấy bạn mang về bán lại vs giá cao hơn để kiếm lời, đó là cái ko đẹp thứ 2. Bạn có lấy lí do là mới căng lại cước và công xá đi lại lúc mua vợt. Bạn nói thế thì chỉ 1 mình bạn biết, ai xác nhận cho bạn là đã căng lại cước. Mình nói thẳng là mua hay bán vợt ko ai tính tiền cước khi đã căng lên vợt và tiền xăng xe bạn đi lại, liệu nhà bạn cách nhà bác [MENTION=23876]microlab911[/MENTION] bao xa, đi tốn hết bao tiền xăng.
    Đã chơi thì chấp nhận tốn kém, chịu thiệt 1 chút vì dù gì mình cũng đã cầm vào vợt và đánh thử, nếu ko thì đừng chơi. Vì khi bạn bán rẻ hơn 50k so vs lúc mua thì lỗ cũng chẳng đáng là bao. Còn bạn đi mua vợt nếu bạn nhiệt tình ngta cũng sẵn sàng bớt cho bạn 50k.
    - Thứ hai, ở trên topic này bạn chỉ nhận mình là TaufikNo1 và profesional. Nhưng bên topic Cảnh báo của bác [MENTION=234882]bourbon71[/MENTION] thì người nói ra câu: "ố sao lại lôi tôi vào chuyện này, già rồi mà vẫn k tha hichic" lại là Arc10Pre mà. Và bác [MENTION=234882]bourbon71[/MENTION] cũng quote rõ ràng câu của Arc10Pre chứ ko phải 2 nick của bạn. Vậy comment ở trên hóa ra là gậy ông đập lưng ông, giấu đầu hở đuôi à, lại vẫn ko thành thực.

Chỉnh sửa cuối: 11/4/14
  16. TaufikNo1

lời góp ý của bác e xin nhận, cám ơn bác
    e bác xem e mua cây 80 vs jjs có dìm hàng bao giờ đâu
    có mấy cây cũ thì e cũng chỉ nxet như các bác khác thôi chứ

17. ChenLong1988

ChenLong1988 Thành viên Năng nổ

Nên thú thật 1 tý.Bác cũng từng dìm em 1 lần rồi :).K thì em nghĩ bác chỉ mua đc trên diễn đàn và chẳng bán đc cái gì đâu

18. onelove1488

onelove1488 Thành viên Năng nổ

Theo e thì mua vợt giá thấp, bán giá tương đương hoặc cao hơn 1 chút cũng k vấn đề gì. Tuy nhiên, nếu lập nhiều nik để ép giá rùi bán đi thì lại là vấn đề không thể chấp nhận được vì đó khác nào gian thương :)

19. ichiru1511

ichiru1511 Thành viên Năng nổ

Bao nhiêu % sự thật trong lời xin lỗi đây. Càng nói càng dài càng dại :) Nên dừng lại ở lời xin lỗi thì tốt hơn. Nói chung anh em nào trên diễn đàn đã tiếp xúc với bọn gian thương trên này đều rất cay, vì đơn giản anh em đều là dân thể thao, thoáng tính mà gặp cái bọn chộp giật nên có thể có nhiều phản ứng bức xúc. Chủ thread không như thế và biết nhận lỗi được thì tốt rồi.

20. ChenLong1988

ChenLong1988 Thành viên Năng nổ

Thì cái vấn để nó lại nằm lại ở cái chỗ không chấp nhận được vì đó khác nào là gian thương

Đang tải...
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.