Xin địa chỉ shop cầu lông để mua bao vợt Yonex xịn (loại 3 ngăn).

Thảo luận trong 'Vợt Cầu Lông & Phụ kiện' bắt đầu bởi anhdeptrai_911, 8/6/11.

1. anhdeptrai_911

anhdeptrai_911 Thành viên Năng nổ

Các bác ở Hà Nội có biết shop nào có bán bao vợt Yonex (loại 3 ngăn) mẫu mới không ạ? Các bác biết thì giúp cho em xin địa chỉ cụ thể của shop đó với nhé. Cám ơn các bác nhiều!

2. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Anh đẹptrai ra HN công tác hả anh? Trong Huế k có cửa hàng nào à?
    Nếu ra HN mời ghé s3 em chơi cầu nhé!

3. anhdeptrai_911

uh. Đi công tác, không biết có đem theo dao kiếm được không nữa. Cửa hàng thì có nhưng không bán có bán loại bao vợt này, phần lớn là hàng nhái (2 ngăn). Mê Yonex nên muốn sưu tầm cho đủ bộ từ A-Z. Theo tham khảo thì Loan Sport (HCM) là chắc chắn có. Không biết ngoài Hà Nội, Tuấn Hạnh sport có không? Bạn biết địa chỉ cụ thể của Tuấn Hạnh không?

Chỉnh sửa cuối: 8/6/11
  4. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Địa chỉ Tuấn Hạnh là 43 Lê Hồng Phong (Đối diện cổng vào Lăng Bác) anh ạ. Nhưng theo thông tin em được biết thì hiện tại Tuấn Hạnh đang hết bao vợt 3 ngăn chỉ còn bao vợt 2 ngăn thôi anh ạ. Anh ra HN công tác dịp nào vậy?

5. anhdeptrai_911

Cám ơn bạn! Không tìm được thì phải mua ở Sài Gòn thôi, chứ làm sao nữa. Ủa! cũng làm lạ, sao bạn lại biết mình. Bạn bè, anh em trên diễn đàn giúp nhau là chuyện bình thường, nhưng ở đây thì hình như bạn biết mình.

6. anhdeptrai_911

ui! các anh em không giúp mình sao? huhuh

7. loicauchuc

loicauchuc Thành viên Năng nổ

tuấn hạnh vẫn còn bao 3 ngăn đó! nhưng bác ơi! chú ý là bao 2 ngăn cũng có nhiều cỡ lắm!
    3 ngăn là 2 ngăn chính 1 ngăn khóa kéo bên cạnh hay là 3 ngăn to đùng luôn bác :S

8. anhdeptrai_911

Đúng rồi. Bao 2 ngăn cũng có loại rất to, mỗi ngăn lại có chia ô để vợt hoặc các vật dụng. Loại 3 ngăn là 3 ngăn chính với 3 đường dây khóa dài từ đầu đến cuối.
    Cám ơn bạn đã chỉ điểm. Nói chung là mình cần loại bao to để đựng 5-7 cây vợt, 1 đôi giày, 3 bộ áo quần (2 bộ ngắn và 1 bộ dài), ống cầu, nước uống, khăn... (mấy thứ linh tinh nữa) nên cần loại bao to. Vì mình đi làm về là đi đánh cầu luôn nên muốn mang đồ dùng theo.

9. sondong

sondong Thành viên Tích cực

các bác cho em hỏi ké với , bao 2 ngăn yonex chính hãng ở tuấn hạnh bán là bao nhiêu vậy ạ?

10. anhdeptrai_911

Bao 2 ngăn của Yonex chính hãng thì mình không rõ lắm. Nhưng bao loại to vật vã của Yonex để đựng vợt cầu lông thì tầm 1,1tr (giá ở Loan Sport HCM).

11. ironman

ironman Thành viên Chính thức

Cần tìm nơi bán giày cầu lông va phụ kiện tốt nhất ở ở Ha Noi. địa chỉ nào dễ đi và nhiều người thích, giúp mình nhé.

Đang tải...