Xin chào mọi người

Thảo luận trong 'Giao lưu/ Học hỏi/ Ờ thì offline' bắt đầu bởi brave_sword_09, 13/8/10.

1. brave_sword_09

brave_sword_09 Thành viên Năng nổ

Đàn e xin được ra mắt các tiền bối

e mới 17 tuổi nhưng rất đam mê cầu lông , trình độ đánh cũng ko đến nỗi tệ . rất mong được làm quen với các ace trên TGCL.

2. DanLin

DanLin Thành viên Năng nổ

Mình tên DanLin! Rất vui khi quen bạn, chào mừng bạn đến với TGCl. Chúc bạn vui vẻ khi đến TGCl.

3. TangHei

TangHei Thành viên Tích cực

Rất vui khi bạn brave_sword_09 đến với TGCL! Mình là TangHei, rất vui khi quen bạn.

Ps: Lần sau post bài bạn nên viết Hoa đầu câu nhé bạn như thế nhìn sẽ đẹp hơn. Thân

4. brave_sword_09

:p
    Rất vui khi được làm quen với anh Danlin. Anh có vẻ rất hâm mộ Lin Dan, đó cũng là thần tượng của e đấy!!!:p

5. brave_sword_09

Vâng!!! Đàn e mới tham gia TGCL, còn nhiều điều bỡ ngỡ rất mong được các bậc đàn a đàn chị chỉ bảo tận tình.

6. DanLin

Vâng, Lin là người mình rất hâm mộ bởi lối đánh hay của anh. Bạn có đọc bài Lin DanChặng đường tình yêu của Lin Dan và Xie Xingfang chưa? Nếu chưa bạn vào đây nhé!

7. OneforAll

OneforAll Thành viên Chính thức

Chào bạn , rất vui vì bạn đã tham gia vào thế giới cầu lông . Bạn có thể cho mọi người biết bạn đang tham gia đánh cầu ở sân , câu lạc bộ nào được không ? Để tiện cho việc giao lưu và làm quen với mọi người trên diễn đàn cũng như ở ngoài sân cầu :8:

8. brave_sword_09

Bài này e xem rồi a ạh!!!khá là hay nhưng mà có mỗi một phần, đợi mãi ko thấy phần 2. hix!!!:37:

9. brave_sword_09

E hiện đang đánh ở sân đại học xây dựng, sân Định Công, sân Đường sắt. Rất mong được giao lưu cùng các ace trên TGCL vì e vẫn còn rất non kinh nghiệm trận mạc.

10. DanLin

Người dịch bài này hiện giờ đang rất bận khi nào xong sẽ có tiếp bạn à. Cứ đợi nhé bạn!!! Diễn đàn còn rất nhiều cái khác và 1 cái đặc biệt của diễn đàn đó chính là trò chơi PAW (Predict A Winner), bạn vào đây xem nhé! Sắp tới có giải WC 2010, bạn nên tìm hiểu PAW và đăng ký tham gia nhé. Nếu có gì thắc mắc bạn hãy post 1 bài vào Box Dự đoán người thắng cuộc - Predict A Winner mọi người sẽ giải quyết giúp bạn những thắc mắc để bạn có thể tham gia trò chơi 1 cách thoải mái k vướng bận gì nhiều.

11. brave_sword_09

hehe!!!nghe hấp dẫn quá a nhỉ!!!

12. DanLin

Nếu mới nghe đã hấp dẫn thì khi bạn bắt đầu chơi hấp dẫn còn nhiều hơn nữa đấy bạn à. Nhớ tham gia bạn nhé!!!

13. brave_sword_09

A ơi!!! Vậy là đợt này vẫn chưa có giải nào đúng ko a???

14. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

HIx, em nói em mới 17 tuổi mà sân nào em cũng chơi thế này...lại còn khiêm tốn nói non kinh nghiệm trận mạc à. Chị thì thấy ngưỡng mộ em đó. Chị là Luonghai, chào mừng em đến với TGCL :1:

15. DanLin

Đã có mấy giải rồi bạn à. Nhưng k sao, bạn đừng nản chỉ cần bạn dự đoán đúng càng nhiều thì bạn sẽ có mặt trong top thôi, từ đây đến cuối năm còn nhiều giải mà bạn. Đừng lo nhé, cứ tham gia thoải mái đi, giải thưởng hấp dẫn lắm!!! Đừng bỏ lỡ nhé!!! Mình cũng bỏ mấy giải nhưng đang gỡ gạt lại, quyết tâm lọt vào top 5 đây. Hohoho.

16. brave_sword_09

Cũng vì e có niềm đam mê với cầu lông nên cũng rất thích được đi đánh nhiều nơi để học hỏi. Thực sự e thấy trình độ mình vẫn chưa là gì so với các ace. Mong các ace chỉ bảo tận tình

17. brave_sword_09

hix!!!e ko hay theo dõi lắm!!! Có giải nào a nhớ nhắc e để e tham gia với nhé!!! thank a!!!

18. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Em yên tâm, có giải nào đều thông báo ở bảng to đùng ngay trang diễn đàn rồi, hoặc thỉnh thoảng em cứ ghé vào mục PAW sẽ không bị bỏ sót đâu. Chúc em là người chiến thắng.

19. DanLin

Oki, thế thì bạn nhớ để ý đến Box Tin nhắn trên diễn đàn của bạn nhé! Mỗi lần đến giải PAW nào mình sẽ nhắc bạn! Nhưng bạn phải xem ngày giờ thi đấu nhé, chứ mình k nhắc nhở hết được đâu vì mình còn nhiều việc khác phải làm. Thế nhé?

20. brave_sword_09

Các ace ơi!!! E đang rất muốn được giao lưu để học hỏi thêm kinh nghiệm, các ace nào có tấm lòng từ bi thì xin cưu mang giúp đỡ e với!!! E muốn giao lưu đơn nam và đôi nam. Thank các ace nhiều nhiều lắm!!!

Đang tải...