[Chia sẻ] Xin các sư huynh tư vấn mua vợt bên Đài Loan

Thảo luận trong 'Vợt Cầu Lông & Phụ kiện' bắt đầu bởi quan01, 3/3/11.

1. quan01

quan01 Thành viên Tích cực

ở bên đài loan có hãng vợt nào là uy tín nào các sư huynh chỉ jup? em muốn mua một đôi khoảng 3tr thi mua hãng nào? và thống số chi tiết của vợt? sư huynh nào biết thì chỉ júp lun nha! cam ơn nhuiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!

2. CLDBM90

CLDBM90 Thành viên Xuất Sắc

hãng vợt của Đài Loan là Victor va fleet thì phải! bên VN cũng nhiều lắm!
    k biết bên ĐL thế nào
    1 đôi vợt khoảng 3tr,bạn có thể mua Victor nano 9 đc ấy,kiêm này đc cái chém xg nước nc càng chảy mạnh hehe :p
    ở VN Vicnano 9 giá khoảng 1.2tr,(chưa đan lưới đấy bạn)
    p/s: bạn chơi thiên về tấn công hay phòng thủ,cổ tay mạnh chưa,khi đó mới biết chọn vợt thích hơp :p

3. quan01

kám ơn huynh em chơi kung dc 3 năm rui em hay đánh về cầu phòng thủ huynh tư vấn rõ hơn nữa đi vì mai em có anh bên đó về nên cần tư vấn gấp

4. CLDBM90

CLDBM90 Thành viên Xuất Sắc

vậy bạn mua Victor nano 3 or victor nano 9,Fleet 20,mấy kiếm này thủ okie lắm ,công k kém phần dữ dội hehe :p
    p/s: k phải huynh mà là tiểu muội đó nha :15:

5. quan01

vậy ah sin kám ơn sư muoi nha! hjhjhj mà sư muội sinh năm bao nhiêu vậy? cho em sin số phôn dc ko hjjjjjjjjjjj :)]

6. Aerial

Aerial Thành viên Chính thức

Ko biết thế nào chứ mình thấy hàng bán ở VN mình lại rẻ hơn bên Đài (mặc dù bên ấy sản xuất luôn). Giả dụ như cây Yonex Arcsaber 009dx báo giá bên ấy tận 3700 TWD (=2tr VND), bên mình bán có 1t7, tức là thấp hơn tận 300k :D

7. Cafefun

Cafefun Thành viên Chính thức

Bác sang ĐÀI LOAN mua đôi BẢO KIẾM là đủ biết Bác yêu CẦU LÔNG dư lào òi ! ...

Đang tải...