[Chia sẻ] Xin các pro cho ý kiến về địa chỉ hàn vợt tại Hà Nội

Thảo luận trong 'Vợt Cầu Lông & Phụ kiện' bắt đầu bởi zTzAndreeP, 30/11/12.

1. zTzAndreeP

zTzAndreeP Thành viên Chính thức

Tình hình là có 1 cậu em mới gẫy vợt , ở chỗ mình có 2 bác hàn vợt 1 bác hàn giá 40k nhĩn xù xì xấu xí , 1 bác hàn 100k em cầm không phát hiện ra là gãy ở đâu :D . Em muốn hỏi các bác là hàn 100k đó là hàn gì và cho em xin cái địa chỉ ở Hà Nội , MinhPhươngsport có loại hàn như em cần tìm không . thank các bác :D

2. Diephannom

Diephannom Thành viên Tích cực

Có đấy bác ạ. Ở Minh Phương có loại hàn đó. Họ gọi là hàn nhiệt. Em mới hàn ở đó về đây. Mối hàn đẹp, khó phát hiện nhưng mỗi tội là hơi lâu.

3. zTzAndreeP

zTzAndreeP Thành viên Chính thức

Theo em biết có phải hàn nhiệt thì gần tháng mới lấy được đúng không bác

4. phamhoangtb

phamhoangtb Thành viên Tích cực

Bạn cứ xác định là khoảng 1 tháng, nhưng hàn đảm bảo, thường là 150k hàn nhiệt

5. dealthislife

dealthislife Thành viên Năng nổ

wow, mình không biết đến cái hàn nhiệt đấy, tự nhiên mất 50k hàn xấu xí lại còn bị lệch đầu vợt nữa chứ, có khi phải làm như các bác mới được à. Mà cho mình hỏi tí, hàn nhiệt xong nó có bị lệch vợt không ?

6. trinhchangg

trinhchangg Thành viên Tích cực

Quan trọng là hàn xong căng đc bao nhju kg ấy chứ... hi hi

7. plasmahachi

plasmahachi Thành viên Tích cực

đúng đó con bs 11 của mình bị gãy mà mình toàn căng 11kg thôi !! dinh đem hàn nhưng thấy mọi người nói, hàn song căng cùng lắm là được 10,5 kg mà đánh cạch cầu cái là lại gãy, vì thế mà ko mấy tin tưởng về việc đi hàn vợt !!!!!

8. cvbinh8691

cvbinh8691 Thành viên Chính thức

đúng đó con bs 11 của mình bị gãy mà mình toàn căng 11kg thôi !! dinh đem hàn nhưng thấy mọi người nói, hàn song căng cùng lắm là được 10,5 kg mà đánh cạch cầu cái là lại gãy, vì thế mà ko mấy tin tưởng về việc đi hàn vợt !!!!![/QUOTE]
    Thế không hàn thì vứt vợt đi hả bạn, mình thấy hàn ở minhphuong được đó!không phải cứ cạch là lại gẫy đâu!

9. vuthien86

vuthien86 Thành viên Tích cực

ko nên hàn. có hcăng hàn mang về cho trẻ con đánh. hàn vào đánh lệch vợt, ko ăn thua. bỏ mua cây khác thôi.

Đang tải...