Xin các bác thiết kế giúp logo cho câu lạc bộ cầu lông mới được thành lập?

Thảo luận trong 'Tạp chí cầu lông' bắt đầu bởi Luongkt, 4/9/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Luongkt

Luongkt Kiện tướng

Chào các bác, em có 1 việc muốn nhờ các bác giúp đỡ.
    Hôm 2/9 đội cầu lông quê e đã quyết định thành lập câu lạc bộ với sự ủng hộ nhiệt tình của các cầu thủ, UBND xã Đồng Tiến, trường tiểu học, PTTH cơ sở trên địa bàn xã.
    Hiện giờ chưa có nhà thi đấu nên đang chơi ngoài trời tuy nhiên không vì thế mà phong trào kém phát triển. Quê e cũng là nơi có phong trào cầu lông tiêu biểu trên địa bàn Huyện và đã giành được nhiều giải thưởng do Huyện tổ chức
    Dự thảo thành lập, quy chế hoạt động của câu lạc bộ đã được thông qua các anh em đều nhất trí cao. tuy nhiên em đang bị vướng cái logo của câu lạc bộ
    E xin giới thiệu qua qua và mong các bác thiết kế giúp em với ah? (đặc biệt là bạn Luonghai)
    Tên câu lạc bộ: Câu lạc bộ cầu lông xã Đồng Tiến
    Địa chỉ: Xã Đồng Tiến - Huyện Ứng Hòa - TP Hà Nội
    (Đây là vùng đất nông nghiệp ngoài đê sông Đáy)
    Xuất phát từ miền quê và nông nghiệp là chủ yếu các anh em thống nhất ý tưởng cho logo là Bông Lúa vàng và quả cầu lông, ở phía dưới là có tên câu lạc bộ "Câu lạc bộ cầu lông xã Đồng Tiến" tuy ý tưởng là vậy nhưng chưa có ai thiết kế được vậy em viết bài lên diễn đàn với mong muốn các bác có kinh nghiệm và biết đồ họa thiết kế giúp em. Câu lạc bộ sẽ rất biết ơn các bác và sẽ mời bác đi cafe, bia, giao lưu CL nữa.
    Để phong trào cầu lông được phát triển rất mong nhận được sự giúp đỡ nhiệt tình của các bác và một ngày không xa câu lạc bộ sẽ có tên trên diễn đàn mình với thông tin đầy đủ và logo của các bác thiết kế.

2. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Trong diễn đàn thì em biết có bác bibo287 và bác numvalong (đều thuộc Club S3) có thể giúp bác có được một logo như ý đấy, các bác ấy mà đọc được bài này thế nào cũng giúp bác sớm thôi.

3. Luongkt

Luongkt Kiện tướng

Bác Bibo287 và bác Numvalong ơi bác đọc được chưa giúp em với. Câu lạc bộ của em mới thành lập nên rất cần nhận được sự giúp đỡ. Rất mong bác hỗ trợ câu lạc bộ chúng em để chúng em sớm được ra mắt diễn đàn. cám ơn các bác

4. Luongkt

Luongkt Kiện tướng

Ngày hnay em cứ lượn ra lượn vào topic này mong nhận được thông tin mới từ các anh em của diễn đàn mà chẳng thấy. Các bác giúp e với

5. Luongkt

Luongkt Kiện tướng

Đóng topic thui, chẳng thấy các bác ra tay cứu trợ, e đã thuê người thiết kế xong rồi, vài ngày nữa CLB sẽ chính thức ra mắt diễn đàn vui vui vui

Đang tải...
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.