[Thảo luận] vợt Yonex

Thảo luận trong 'Vợt cầu lông Yonex' bắt đầu bởi nghiemxuanthan, 1/8/14.

1. nghiemxuanthan

nghiemxuanthan Thành viên Chính thức

Vận động viên Hendra SETIAWAN và Mohammad AHSAN của INDONESIA bây giờ dùng vợt gì của Yonex các bạn nhỉ?

2. tung2189x

tung2189x Thành viên Tích cực

Nanoray 900 bạn à, cây này ra cũng đc 1 thời gian rồi mà thấy im hơi lặng tiếng quá, ko thấy các bác dđ mình rì viu cái nhỉ, ko đc như hồi Z speed vs Z force II mới ra

3. nghiemxuanthan

Có bạn nào đánh vợt nanoray 800 của Yonex rồi, cho vài cảm nhận về em nó với. Mình định mua để ra sân chiến với mấy anh sài hàng Victor.

4. tbk248

tbk248 Thành viên Tích cực

Vợt cân bằng nhẹ đầu, rẽ đánh, thiên về phản tạt, điều cầu chính xác, thủ tôt, công khá tốt!
    NR800 king of diver! Nói chung là không ân hận!
    ah có bác [MENTION=234748]sezkul[/MENTION] đang rao bán hai em đấy!

5. nghiemxuanthan

Hôm qua vừa ra shop cầu lông xem cây nanoray 800 mã "SP" trên thân vợt. Nhưng nhìn thấy lạ quá:
    1/ trên thân vợt thì ghi made in Japan, nhưng ở đuôi cán không có chữ Japan, biểu tượng thì cũng có khuyết.
    2/ Mình nhìn sang cây nanoray 900 mã "SP" trên thân vợt thì đuôi cán lại có chữ Japan, biểu tượng thì không có khuyết.
    Mình hỏi thì chủ shop giải thích: bây giờ Yonex sản xuất vợt không có khuyết ở biểu tượng nữa.
    Thế thì phân biệt vợt thật và vợt giả như thế nào các bạn nhỉ?

6. nghiemxuanthan

Bạn nào có hình đầy đủ của vợt Yonex nanoray 800 thì up cho mình tham khảo với (nhất là hình ở chuôi vợt). Cảm ơn nhiều.........

Đang tải...