[Thông báo] vợt yonex bị nứt :))

Thảo luận trong 'Vợt cầu lông Yonex' bắt đầu bởi duongbeo12a1, 1/5/12.

1. duongbeo12a1

duongbeo12a1 Thành viên Chính thức

tình hình là em đã đăng 2 bài nhưng chưa dc add duyệt . h viết lại bài này . tình hình của em chi tiết như sau . sau khi chơi con MP22 1 thời gian em phát hiện ra em nó bị nứt 1 rãnh nhỏ dài tầm 3 nút dây bắt đầu từ nút số 4 từ điểm nối chữ T kéo dài qua 3 nút nhưng lạ ở chỗ là nó chỉ bị nứt ở trong phần khung vợt phần vành ngoài vẫn bt . Mấy hôm nay em lại thấy điều tương tự với bên đối diện . H theo các bác em phải am thế nào ??:mad::mad::mad::mad: ( em căng dây bg65ti 4 nút 9.5kg thôi vừa đúng tension của vợt )

2. icecream27888

icecream27888 Thành viên Năng nổ

Đi gia cố thôi bác . Ko nó sập lại phiền ^^

3. songoku77

songoku77 Thánh vũ

Hình không có nên khó hình dung quá bác chủ à. Tốt nhất là mang đến chỗ mua vợt kiểm tra, nếu hoàn toàn tự nhiên và còn bảo hành thì tốt.

4. TheLastCode

TheLastCode Thành viên Tích cực

Em hoàn toàn đồng ý với bác Songoku ạ :-? bác duongbeo phải nhanh chóng thượng em nó ra cửa hàng ngay. Tránh trường hợp để lâu shjt trâu hóa bùn... như của em. Đi liền một lúc 2 cây Ti 8 mua ở Tuấn Hạnh, đến giờ vẫn còn xót xa.. phải chi lúc đó em không bóc cái tem mã QC... ở trên cán vợt đi thì đổi được cây mới liền :( :( :(

5. Sniper_hd

Sniper_hd Thành viên Năng nổ

Cây pro5 thế nào rồi, có đau ốm gì ko. bán lại anh ko??

6. diao8x

diao8x Thành viên Năng nổ

cây này của bác bị lỗi rồi, bữa nọ mua hộ đứa em con pro 318. căng lưới về , chiều nó mang đi đánh mấy trận. Tối soi thấy nứt như vậy. Mang ra bảo hành 1 đổi 1 bác à.

7. duongbeo12a1

duongbeo12a1 Thành viên Chính thức

her her tình hình là em nó đã dc sữ dung gần 6 thang :) quá hạn bảo hành rồi các bác ạ . h gia cố thì nên làm thế nào em lo quá :) .sv nghèo đầu tư vợt mới chắc đói ăn cả tháng :))

8. songoku77

songoku77 Thánh vũ

Cứ mang ra cửa hàng thôi, không bảo hành đổi mới được thì hàn vào chơi tiếp, cứ để vậy nó sẽ....đi luôn không kèn không trống thì mệt.

9. danhtrung

danhtrung Thành viên Chính thức

Anh chị nào e hỏi cái là đăng bài mới ở chỗ nào thế nhỉ.:30:

Đang tải...