[Thảo luận] Vợt VICTO TAIWAN(không phải Victo Hàn)

Thảo luận trong 'Vợt Cầu Lông & Phụ kiện' bắt đầu bởi dungtienvi, 12/4/14.

1. dungtienvi

dungtienvi Thành viên Chính thức

Các bác ai đã và đang dùng dòng vợt có hình thưc giống như Vic Hàn cho e ý kiến về dòng vợt này ạ[​IMG]

2. Tu_Snake

Tu_Snake Thành viên Xuất Sắc

Đầu tiên, cái cơ bản nhất là Victor là hãng của Đài Loan và tài trợ cho tuyển Hàn bạn ạ. Còn mình đoán bạn đang nói đến phôi Fukymi nhái theo các mẫu Victor. Nó đơn giản là vợt phôi xong nhái các mẫu vợt của Victor Li Ning mà thui

3. dungx110

dungx110 Thành viên Tích cực

Ý của Tú là sao? Nghĩa là thông số và chất lượng nó giống Victor (vì là phôi của nó) hay là khác?

4. antuananhhd

antuananhhd Thành viên Năng nổ

Chỉ là cái mác giống thôi bác à. Em công nhận không phải vợt đắt tiền đã hợp với tay mình, nhưng những loại có 900K (MX80) thì không phải hàng Vic và chất lượng thì thua xa.

5. Tu_Snake

Ý em khá là rõ ràng rồi mà, có từ NHÁI rồi thì sao mà giống đc ạ :( hàng hóa mà làm y xì mẫu gốc gọi là hàng giả còn hàng làm giống hình thức nhưng tên khác thì là hàng NHÁI, hơn nữa nó còn nhái cả Li Ning như vậy sao lại là phôi thật của Victor thật theo ý bác hiểu đc :(

6. dungx110

Vầng. Giờ thì e đã sáng ra. Cảm ơn bác Tú!

7. Tu_Snake

Vâng ko có chi bác ah +_+ hic mà nick bác chắc là Dũng 110 nhưng lỗi unikey a :D tiện bác cho em hỏi cảm giác em 1000III, em cũng đang thik em nó mà chưa đánh thử đc :D

8. dungx110

Hehe. Nick em chính xác là Dungx chứ ko phải Dũng ah.
    Em có làm hẳn 1 bài review bên box vợt - phụ kiện rùi đó. Bác chịu khó quá giang qua đó để biết thêm chi tiết ah.

9. Winky168

Winky168 Thành viên Chính thức

con Fukymi này nhái không chuyên nghiệp bằng con Apacs Zig-Zag Speed này nhé . hehe túi tiền eo hẹp ,kinh tế khó khăn , chưa đủ tầm mua mấy cây 3,4 củ , sinh viên em vẫn thích mấy cây nhái này . đương nhiên chất lượng không bằng mấy cây 4 củ rồi , với trình gà như em mấy cây apacs ,Fukymi vẫn chiến vô tư .

Đang tải...