[Chia sẻ] Vợt flex bị lỗi in?

Thảo luận trong 'Vợt Cầu Lông & Phụ kiện' bắt đầu bởi donkeybap, 18/9/13.

1. donkeybap

donkeybap Thành viên Tích cực

Tình hình là ở chỗ em có một shop bán vợt Flex pro shenzhou 8 giá 2tr, mà em xem thông tin trên mạng thì con này phải gần 3tr và em để ý là vợt này dài 675 ( so sánh với vợt khác chứ không đo bằng thước ) nhưng trên thân vợt lại in là 657 +- 1mm ( có phiều bảo hành của lotus ), có bác nào có cây này thì xem hộ em xem là trên thân vợt in là 675 hay 657 vì những cây vợt flex shenzhou 8 ở shop đều in thế. Liệu có phải tất cả vợt dòng này đều in lỗi hay là vì những cây này in lỗi nên được đem về đây làm chương trình KM ( theo anh chủ shop ). Và tiện thể bác nào có nhiều thông tin cho em hỏi luôn ngoài lỗi in này ra vợt còn lỗi nào khác không. Nếu không với giá đấy cho cây này thì cũng ngon. Em cũng muốn up hình nhưng đt bị hỏng đang đi bh nên không có gì để shot.

2. dat281089

dat281089 Thành viên Năng nổ

ha ha vợt flex hay bị thế lắm bác ơi,con shen 9 của em cũng 657+-1 nhìn chuối vãi,cây pro 5 thì chữ cacbon có mỗi chữ cac thôi :))
    không sao đâu bác nhé

1 person likes this.
  3. donkeybap

donkeybap Thành viên Tích cực

Thế mà chỗ em nó bán có 2tr ( đợt trước km em lấy có 1tr7 cả bao 2 ngăn nhưng mà bị gãy rồi ) thế liệu có rẻ quá đáng không ạ. Rồi cây MX JJS em thấy có 2tr5 trong khi các web đăng là 2tr8, em cũng không biết thế nào nữa.

4. gau375

gau375 Thành viên Chính thức

Đắt thì khổ mà rẻ cũng đáng lo...:)

Đang tải...