[Thảo luận] Vợt apacs đã có hàng face chưa các bác nhỉ?

Thảo luận trong 'Vợt Cầu Lông & Phụ kiện' bắt đầu bởi CoixTrai87, 19/10/13.

1. CoixTrai87

CoixTrai87 Thành viên Chính thức

e thấy diễn đàn gần đây có mấy bác mua T200 rồi bảo vợt rung với nhẹ còn trước đó thì ai cũng bảo vợt đầm và có chống rung

2. shandong

shandong Thành viên Tích cực

vợt đó rẻ vậy rồi fake nữa lỗ chổng vó ko ai làm đâu bác,còn rung hay nhẹ cũng tùy vào tay ng chơi ko nên kỳ vọng quá với mức giá như vậy

3. Peppies

Peppies Thành viên Năng nổ

1. Vợt fake Apacs hầu như là ko có (99.99%).
    2. Vợt face Apacs còn khó kiếm hơn cả vợt fake.
    3. Vợt 1tr2 thì chống rung cũng cỡ 1tr2 thôi. Nếu so với chống rung của vợt 3-4tr hay của xe hơi 3-4 tỉ thì hơi bị lệch.
    Thân ^^

4. kiemma

kiemma Thành viên Năng nổ

E nói nhỏ bác nghe nè. Mấy tụi làm hang nháy, hang fake ý. Nó nháy Yonex, Victor, Lining, ... thui. Nó hok rãnh để thuê 1 đội ngũ làm nháy, nháy mấy cây vợt Apacs <3tr. Cây đắt nhất cũng là hi-end của Apacs là Tantrum 500 giá 2.750k. Bác nghĩ nó lời dc bao nhiu nếu làm hang fake.

Nói vậy tuy nhiên hok thể nói là hok có. Nhưng hiện tại e chưa thấy. Ở SG thì bác ghé quận gò vấp, đại lý Apacs của Tân Phú Tường hay gì đấy mua, bảo đảm lun.

Còn rung hay hok rung là tùy vào người đánh, tùy vào cảm nhận, tùy vào trình độ, tùy vào nhìu yếu tố khác ạ.

Vài lời gửi bác

5. dha0603

dha0603 Thành viên Năng nổ

Vợt Proace giá cũng chỉ tương đương Apacs chứ có đắt mấy đâu mà cũng có fake đầy ra đấy, nên bác đừng có khẳng định như kiểu là mình biết chắc vậy nhé.

6. cuong1120

cuong1120 Thành viên Chính thức

Nói đúng ra là nó làm nhái thương hiệu mạnh chứ không phải làm nhái hàng giá cao, ở VN thì proace cũng rất nổi (lềnh phềnh), còn apacs thì có mấy ai biết đâu mà làm nhái.

7. kt1755

kt1755 Thành viên Tích cực

Hình như bác này hiểu nhầm topic của mình thì phải

8. kiemma

kiemma Thành viên Năng nổ

Ặc, sao bác nc với e khó chịu thế ạ. E có chắc chắn điều gì đâu. E cũng chẳng hiểu bít gì nhiều. Thì e chỉ hỏi bác thớt thui nếu là e e hok làm nháy mấy cây mà thương hiệu chưa nổi đình nổi đám như Yonex, ...

Còn Proace lại là chuyện khác. Proace trước đây thì chat lượng, nhưng sau này PR nhìu quá rùi đâm ra chat lượng xuống.

9. ThachNguyen

ThachNguyen Thành viên Năng nổ

Bác viết tiêu đề và nội dung không rõ ràng như thế, ai mà không hiểu lầm ;)). Nên đính chính lại kỹ hơn cho ae biết. Còn em nghĩ T200 chưa có nhái đâu các bác mua thoải mái. Với cái giá 1tr2 thì nó cũng là 1 cây nắm top ở "tầm tiền đó" rồi. Còn với số tiền 3,4tr chả lẽ lại đi mua cây apacs hiend 2tr7 ???? Không biết hàng apacs chất lượng kém hay thế nào nhưng vđv Dương Phương Nam cũng có 3 cây apacs T500, vài cây yonex arc10 và hiend Yonex rồi. Em nghĩ đánh thế nào, nặng nhẹ ra sao là do tay và kỹ thuật từng người hết.

10. longgym

longgym Thành viên Chính thức

apacs có hàng nhái là lại lăn tăn các bác nhỉ

11. dungmta

dungmta Thành viên Chính thức

Nó chính là fake chứ là ai :v
    Apacs là fake của Yonex là nhiều nhất

12. ntvanhome

ntvanhome Thành viên Chính thức

Vợt nhái thì chỉ lừa được lũ gà thôi bác, mà gà thì chỉ ngó đến mấy em Yonex, lining, Victor ... thôi chứ thèm vào nó ngó Apacs :teeth:
    vậy nên bọn nó còn khuya mới làm nhái Apacs.
    bản thân Apacs cũng là hàng nhái Yonex rồi, nhưng công nhận là hàng nhái này tốt thật

13. congtuoc

congtuoc Thành viên Chính thức

Apacs nhái mấy cây yonex, tiện cho em hỏi bác nào biết chỗ nào nhận mua vợt apacs bên malaysia về VN không? Em đang mê 1 cây mà VN chưa thấy bán :(

14. Cầu lông 360

Cầu lông 360 Thành viên Tích cực

Hiện tại Apacs chưa có vợt nhái và tầm vợt dưới 1tr của Apacs dùng khá ổn.
    www.caulong360.com là đại lý phân phối chính thức của Apacs nhé các bạn.

15. skylinex

skylinex Thành viên Chính thức

Fake không phải face nha, mà dòng ý làm fake thì lỗ vốn.

16. dgpro2012

dgpro2012 Trọng tài Thành viên BQT

Vợt Yonex đời cao được khá nhiều hãng nhái mẫu mã làm vợt đời thấp của họ như Apacs, Mmoa ( vợt đời cao của các hãng này thì không nhái).

17. smile smile

smile smile Thành viên Chính thức

Hehe, bác cứ yên tâm là không có hàng nhái đâu.
    Em nghĩ đằng nào cũng nhái rồi nên người ta nhái luôn mấy dòng cao cấp của Yonex, Victor, Lining bán sẽ dễ hơn so với mấy dòng phổ thông khác

Đang tải...