VOLTRIC 80 3u5 JP

Thảo luận trong 'Vợt Cầu Lông & Phụ kiện' bắt đầu bởi li dan, 1/10/13.

1. li dan

li dan Thành viên Năng nổ

em là em mới lấy cây này hôm qua chỗ bác Trần Trung cưo mà dự định để hôm nào rảnh được nghỉ mang đi căng rồi đánh nhưng mà hôm nay lại được nghỉ nên quyết đinhj mang ra chị Phương căng luôn xong đi với ông chú đi giao lưu mấy C.e bt căng 11kg nhưng cước này là 66umax kèm vợt a trung tặng mà là cước cuộn JP nên định căng 10.7 thôi không biết như nào.sợ vợt cứng lại không oánh được thì chết.bt e căng 98 11 kg.các cao thủ cho e ít thông số em 80 này với...tối e đi đánh xong sẽ viết review về em 80 này cho anh em xem.cơ mà đang bị cúm từ hôm qua,người nóng ran vừa uống "Đẻ Còn Rên" xong.không biết chiều chú hẹn 3h đánh có chiến được không nữa.

2. Trần Trung

Trần Trung Thành viên Năng nổ

cứ 11kg đi nhé. ko thì 10.8kg. đã 66UM là phải tầm đó :D

3. li dan

li dan Thành viên Năng nổ

cơ mà lo nó cứng với căng thôi anh ạ.bình thường arc9Fl e căng 11 chiến ngon mà...

4. tunghoang

tunghoang Thành viên Xuất Sắc

vợt công thì phải căng cao mới phát huy hết tác dụng của vợt, vì rõ ràng đánh được VT80 3u thì tay phải to, mà tay to chẳng lẽ ko đánh được >11kg :D

5. ThachNguyen

ThachNguyen Thành viên Năng nổ

Bác suy nghĩ giống em quá. Bác lin dan tay to thế căng 12kg cũng đánh tốt ấy chứ. Cứ căng đi bác ah. Vợt cứng mà căng cao thì bỏ nhỏ ngon hơn. Ngược lại vợt dẻo mà căng cao đánh lại thiếu chút cảm giác. VT80 bác cuốn cán bé thế nó càng nặng đầu, bác nên căng 11,5kg để hãm lực khi bỏ nhỏ và công uy lực hơn. Căng 11kg em sợ bác đánh ra ngoài sân quá :))

Đang tải...