[Review] Victor SH9000ACE và Victor SH8500

Thảo luận trong 'Vợt cầu lông Victor' bắt đầu bởi bluetiamo2, 11/3/14.

1. bluetiamo2

bluetiamo2 Thành viên Tích cực

có bác nào đang dùng 2 em này ko ạ.cho e xin review với.e đang định quất e này :D

2. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Bác để cái tiền tố như vậy làm em lầm tưởng là bác đã Review :(

3. dgpro2012

dgpro2012 Trọng tài Thành viên BQT

Chỉnh sửa cuối: 11/3/14
  4. gaubong

gaubong Thành viên Tích cực

mình đang đi đôi victor SH9000ACE màu đỏ trắng,theo cảm nhận của mình đến thời điểm này đôi này vẫn là đôi đầu bảng của victor ở vn và cũng là đôi mình thích nhất vì nhìn phom rất mạnh mẽ và đẹp…giầy đi rất êm,phom ôm chân….và sau cùng rất bền

5. bluetiamo2

mình cũng tham khảo suốt.nhưng đợi mấy em ấy về VN thì lâu quá.sắp tới là về em SH9100 rùi.thanks bác nhé

6. bluetiamo2

thanks bác e cũng nghĩ sẽ quất em này nhìn đẹp.tuyển hàn 1 2 năm trước đi nhiều bạt ngàn hihi.màu đỏ cả vàng màu nào hơn bác nhỉ

7. gaubong

theo cá nhân em thì màu đỏ nhìn nổi bật hơn hẳn…cho đến lúc này em vẫn kết mẫu này nhất vì nó rất cá tính,đẹp mà phối màu ko bị rối…có điều em đi đôi size 42 hơi bị kích…đang tính bán vì đau chân quá,hum nào qua hỏi xem không bít mẫu này có size to hơn ko…chúc bác có lựa chọn ưng ý nhé

8. bluetiamo2

thanks bác nhiều nhé yêu e này r đấy hihi

9. anhtuan0117

anhtuan0117 Thành viên Tích cực

9000 đi ngon miễn bàn, giá cả cũng hợp lý, mua ko hối hận đâu bác, có cái dạo này hơi ít hàng hôm trước em hỏi các nơi đều ko còn cỡ 42, chỗ chị Phương chỉ còn đúng 1 đôi cỡ 41 màu đỏ.

10. bluetiamo2

mai e fai ra quất ngay ko bác nào xúc mất hehe

11. anhtuan0117

bác cũng chuộng Victor giống mình nhỉ, mình còn thiếu bao vợt, khăn ko phải hàng Vic thôi, phần nào nữa thì là bộ quần áo fake đang mặc ^^. Trước khi mua nhớ điện hỏi trước nhé bác, tuần trước mình hỏi 3 chỗ: Minh Phương Sport, 34 Nguyễn Thái Học, Hero Sport, chẳng chỗ nào còn size 42, mới đầu còn hỏi màu vàng còn ko, về sau chỉ hỏi size 42 bất kể màu còn ko mà chẳng chỗ nào có.

12. bluetiamo2

em mới quất chiều nay luôn bác ạ.e đi 41 cũng vừa in :)) nên quất luôn chứ giờ hỏi 42 chả nơi nào có.híc

13. bluetiamo2

14. gaubong

bọn victor đi sướng và rất bền nhưng ghét mỗi cái ko có size nhỡ kiểu yonex 41,5-42.5…..nhỉ?…..kết mẫu 9000ACE quá lên dù em đi 42 vẫn hơi kích nhưng trước tết vẫn cố gom xèng lên đại lý VICTOR nguyễn thái học mua.Tuy nhiên dạo này đi mấy đôi tất hơi dầy thì thật đau mũi chân quá,em đang có ý định bán để kiếm size to hơn lên bác nào quan tâm thì pm ngay nhé<giầy còn cực đẹp,không xước….>95%,màu trắng đỏ size 42 như đôi trên hình của bác chủ>

15. anhtuan0117

bác trêu em với bác bluetiamo2 đấy ah ^^, ghét thật hôm trước em phải lục lọi các nơi để tìm, chạy vào tận Hà Đông mới mua được giầy.Mà hôm nay thế nào 2 mòn mình thích là JJS với 9000ACE đều có người rao bán.

16. gaubong

em có trêu đâu,hum trước em cũng nói qua rùi mà…trước tết em cũng kết em này quá nhưng đi tìm mãi trên nguyễn thái học mới có 1 đôi size 42,thử qua vẫn hơi kích nhưng không có size to hơn lên em vẫn múc về…công nhận đi rất sướng,phom giầy rất ôm chân,đế cực bám,nhìn rất cá tính…nhưng mỗi tội em bị kích đau chân quá lên ko đi nhìu…bác nào kết thì tiếp tục pm nhé,giầy còn cực đẹp…em chưa rao vì vẫn thích em nó hiiii,giá như có size to hơn tí…???:baby:

17. bluetiamo2

híc bác ko báo sớm để e lấy,e lỡ xúc mất rồi.thế bác để lại bao nhiêu

18. gaubong

hiiii hôm qua em có post nhưng bác chỉ cảm ơn nhưng đâu để ý em nói là định bán vì hơi chật hiiii…giầy em còn rất đẹp,bác thích thì pm riêng hoặc để sdt rùi em chủ đọng gọi sau cho tiện hơn…mà em quên chưa chúc mừng bác vì mới tậu được em victor rất đẹp nhé<sở dĩ em nói nó bền-ôm chân-đế rất bám…vì trước nay em toàn dùng giầy vitor,nếu đem so sánh với 01 số đôi giầy hiend của hãng khác như yonex-kawasaki…em chưa nói về công nghệ nhưng nếu so độ bền,lớp keo,đế thì giầy victor theo em có vẻ ổn hơn hẳn>

Chỉnh sửa cuối: 13/3/14
  19. bluetiamo2

sdt em đây 0974352519 bác alo e khẩn cấp :))

Đang tải...