[Thông báo] V/ v Thành lập Box cho các CLB sinh hoạt tích cưc !

Thảo luận trong 'Các câu lạc bộ cầu lông' bắt đầu bởi tgcaulong, 29/11/11.

1. tgcaulong

tgcaulong You are welcome! Thành viên BQT

Kính thưa tất cả các thành viên đang sinh hoạt ở khu vực CÁC CÂU LẠC BỘ CẦU LÔNG !

Hướng tới phát triển lâu dài, bền vững của diễn đàn, BQT muốn tôn vinh và cấp Box riêng cho các CLB cầu lông đang tích cực đóng góp cho diễn đàn.

Hiện nay một số CLB đã có số lượng trang trên 1000, việc tìm kiếm các bài viết, ảnh, video trở nên khó khăn hơn vì vậy BQT sẽ cấp Box riêng cho các CLB có số lượng trên 1500 trang và tất nhiên là các CLB đó đang còn sinh hoạt tích cực tại diễn đàn.

Thủ lĩnh các CLB Cầu lông được gọi là Chủ tịch và có quyền Mod ở tại CLB để đại diện cho BQT quản lý các hoạt động, nội quy của Box cho thuận tiện.

Rất mong là sau khi có Box riêng các CLB cầu lông , chủ tịch CLB sẽ hoạt động hiệu quả hơn, phát huy được nhiều khả năng, tài năng hơn, thúc đẩy phong trào cầu lông ngày càng phát triển rộng rãi

Để tăng thêm sự gắn bó, qua lại giữa các CLB cầu lông với nhau BQT cũng sẽ rà soát, xóa , đóng các Topic (CLB) không còn hoạt động hoặc hoạt động không hiệu quả.

Các bác có thể đóng góp ý kiến , sáng kiến cho BQT về vấn đề này tại Topic này nhé !

Xin chân thành cảm ơn !

2. mabu0811

mabu0811 Thành viên Xuất Sắc

Nếu được như thế này thì hay quá. Sẽ giảm quá trình tìm kiếm hình ảnh giao lưu.

Em đang tưởng tượng khi box em được lập :D

CLB VĨNH YÊN
    *** Những hình ảnh, video giao lưu
    *** Thông báo của CLB
    .......

Nhưng em thấy 1500 trang thì dài quá. Các bác xem lại được không?

Thân ái :D

3. amotec600

amotec600 Tổng trọng tài

Thanks các Bác quản trị box thanhxuan em đủ điều kiện rồi đấy ạ, bọn em đang chờ các Bác cấp cho cái box riêng đấy ạ

4. duc1407

duc1407 Thành viên Xuất Sắc

Được cấp đất mới thì bác téc phải chịu khó "mơi hàng" vào nhé cho xôm tụ như ngày em còn ngơ ngác vào diễn đàn ấy ;))

5. thainghiduong

thainghiduong Thành viên Tích cực

hay quá hè.thế này thì tìm kiếm trang mục mình muốn tìm khỏe hơn

6. Boy_Soldier

Boy_Soldier Thành viên Xuất Sắc

Em cũng xin 1 miếng đất cho CLB Sóng Ngầm nhà e nhé;))

7. A.T.Lee

A.T.Lee Chủ tịch CLB

ới ới, CT Tự Do ơi, đăng ký sớm đi chớ để còn có miếng đất đẹp. Thế này thì Tự Do sắp được chuyển nhà rồi :))

--- Cập nhật thêm ---

1500 trang mới cấp thì... nhiều quá BQT ơi, nên đến 1000 trang là được cấp đất riêng rồi

8. bibo287

bibo287 Thành viên Năng nổ

Đúng vậy BQT ơi, 1500 trang tương đương với 12000 bài viết em sợ hơi bị nhiều !
    Nếu vậy để đua đặt box riêng có lẽ các CLB sẽ thi nhau chào, rủ ăn uống, chúc ngủ ngon để đạt đủ chỉ tiêu. Bài như vậy theo em chả có chất lượng nữa !
    P/s: Đương nhiên lúc đó TGCL sẽ có rất nhều "thánh gió" !

9. A.T.Lee

A.T.Lee Chủ tịch CLB

bác bibo ới ới ời, 1500 trang là 1.500 x 15 = 22.500 bài cơ đấy

10. amotec600

amotec600 Tổng trọng tài

Cám ơn các Bác quản trị, nhà em đã được cấp đất mới hihi

11. bibo287

bibo287 Thành viên Năng nổ

Em quen tính rẻ mà bác, cho nó xông xênh! :D

12. taheepro

taheepro Thành viên Tích cực

Được BQT cấp đất mới nhưng không biết đến khi nào CLB cửa mình mới vào được .

13. minhngoc05

minhngoc05 Thành viên Chính thức

Bác taheepro ơi, em sẽ đề nghị BQT cấp ngay một lô biệt thự cho cái CLB mà bác viết như thế kia nhé :))

14. blackpaint

blackpaint Thành viên Tích cực

Đất Hà nội mà chú Nam cứ làm như ở quê ấy.... đóng góp vào diễn đàn nhiều nhiều vào, từ thiện nhiều vào thì thửa đất mới ngon nhá nhá nhá...

15. Hoangdo

Hoangdo VĐV cấp 1<br><font color=green>Trọng tài chu

Tình hình này phấn đấu khoảng 2 năm nữa thì "CLB Chém" mới được cấp "sổ đỏ" :D
    Nhưng ý tưởng này của BQT rất tuyệt vời, nhưng cũng rất mong các thành viên tránh spam bài cho đủ chỉ tiêu để không làm loãng diễn đàn :dance30:

16. vohinh

vohinh Thành viên Năng nổ

sao mỹ đình được cấp đất riêng nhỉ vì tài trợ cho giải đấu hả các bác ? thế thì có lẽ nội quy cấp đất phải thay đổi thôi chứ 1500 trang thì mỹ đình chắc phải 10 năm nữa mới chém đủ.

17. amotec600

amotec600 Tổng trọng tài

Thế thanh Xuân thì sắp được cấp tiếp nữa rồi hihi

18. klar

klar Trọng tài

Bác ơi, đó chẳng phải 1 lý do đặc biệt để có ngoại lệ sao :D
    Hơn nữa, CLB Mỹ Đình còn là bạn từ thủa hàn vi với TGCL đó.

19. vohinh

vohinh Thành viên Năng nổ

thì đúng là đặc biệt thật bác ạ vậy nên trong thông báo nên có thêm một câu là cấp đất cho các clb có đong góp đặc biệt cho diễn đàn nữa ạ giống như là nhà nước cấp đất cho người có công ý hỏi vậy chứ mỹ đình được cấp đất là em ủng hộ cả hai tay ba chân luôn ạ.

20. tgcaulong

tgcaulong You are welcome! Thành viên BQT

Cảm ơn góp ý của bác rất nhiều. Thực tế BQT TGCL cũng rất muốn mỗi một CLB trong Box CÁC CÂU LẠC BỘ CẦU LÔNG có một subox riêng như CLB Mỹ Đình, CLB Tự Do v.v. vấn đề khi tạo subox cho CLB xong rồi lại để đấy thì cũng gây lãng phí tài nguyên của diễn đàn. Trong thời gian tới (năm 2012) BQT sẽ rà soát lại các Topic CLB hoạt động không hiệu quả để loại bỏ... Còn về việc lập box cho các CLB có lẽ BQT cũng sẽ xem xét lại nội quy để phù hợp với thực tế hơn. Chứ không nhất thiết phải đạt đến mức trên 1000 trang thì được "cấp đất" mà chỉ cần các thành viên của CLB đó sinh hoạt đều đặn, chủ tịch CLB có lời đề nghị "cấp đât" với BQT và cam kết dẫn dắt CLB của mình hoạt động, phát triển theo đúng tiêu chí của CLB cầu lông. BQT sẽ đáp ứng yêu cầu và tất nhiên sau khi theo dõi thấy CLB sinh hoạt không đúng hướng , không đúng như mong đợi BQT sẽ giấy phép "cấp đất" tại Box này!

Đang tải...