Ứng dụng camera 360 trên windowsphone

Thảo luận trong 'Rao vặt' bắt đầu bởi tuanh96, 20/3/16.

1. tuanh96

tuanh96 Thành viên mới

Từ trước đến nay ta thường biết là ứng dụng camera 360 chạy tốt trên ứng dụng android hay ios, vậy còn trên ứng dụng windowsphone thì sao? Trên ứng dụng này camera 360 vẫn chạy tốt bạn nhé, không những thế nó còn được tích hợp những tính năng không thua kém bất kỳ một phần mềm chụp ảnh thời thượng nào cả, những ai dùng hệ điều hành này thì nên thử để trải nghiệm nào. Sau khi tìm hiểu bạn hãy download camera360

Các ứng dụng, phần mềm nhiếp ảnh ( camera ) để dựa trên cơ sở, sử dụng kỹ thuật photoshop cao cấp, với tốc độ xử lý siêu thông mình để chỉnh sửa, tạo nên những bức ảnh đẹp mắt, tôn lên vẻ đẹp của bức ảnh nhất là đối với những bức ảnh chụp chân dung, khuôn mặt. Vậy nhưng tại sao Tai camera360 lại là một vấn đề, một từ khóa tìm kiếm luôn hot nhất trên toàn thế giới? Ngoài ra bạn có thể tải photo wonder để chỉnh sửa ảnh nữa.

Bổ sung thêm chức năng Video Shooting (giai đoạn Beta) để ghi lại những khoảnh khắc thú vị.Bạn sẽ không còn phải lo lắng vì có quá nhiều Camera và Effect trong ứng dụng nữa vì trong phiên bản này chúng hoạt động như các Plugin, bạn hoàn toàn có thể thêm và quản lý các máy ảnh, hiệu ứng mình thích.Hỗ trợ giao diện phẳng giúp bạn kiểm soát chặt chẽ hơn, sắp xếp có bố cục hơn. Để tai game online mien phi bạn hãy vào website của chúng tôi.

Đang tải...