[Tìm kiếm] Tuyển thành viên vào chơi cầu tại nhà thể chất Đại Học Thủy lợi(2-4-6 từ17

Thảo luận trong 'Địa điểm sân bãi/ Tầm sư học cầu' bắt đầu bởi hobbjt, 14/6/12.

1. hobbjt

hobbjt Thành viên Chính thức

Tuyển thành viên vào chơi cầu tại nhà thể chất Đại Học Thủy lợi(2-4-6 từ17h30-19h30)

Hiện CLB tớ đang tuyển thêm 4-5 thành viên mới (do 1 số thành viên chuyển đi).Nam nữ đều được cả. sân có ánh sáng tốt, trần nhà rất cao đạt tiêu chuẩn,mặt sân xi măng có phủ sơn xanh ,sân thoáng đãng.
    chi phí thuê sân và tiền cầu khoảng 350k/người/tháng, tùy theo số người tham gia ( tổng số tiền sân và tiền cầu chia đều cho mọi người tham gia).
    Địa điểm :Nhà thể chất đại học thủy lợi (Ngõ 95 - Phố Chùa Bộc - Đống Đa - Hà Nội)
    các bạn nếu đam mê môn này mà chưa tìm được địa điểm thi hãy gọi cho tớ nhé !
    Mr.Nam 01674219808
    rất mong sự quan tâm của các bạn ! thanks!

2. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Bác thử call trực tiếp cho bác ấy theo số điện thoại ở trên xem sao, mới đăng hôm 14/6 chắc bây h vẫn cần tuyển đấy bác ạ. Chúc bác sớm tìm được sân chơi! :)

3. theanh26

theanh26 Thành viên Chính thức

Sân thuỷ lợi h sinh viên về nghỉ hè nên trống nhiều thế, tối hôm t4 vừa rồi chơi ở đấy còn có 1 sân cho thuê tập võ nữa, mấy bác nhà ta đánh kiếm đạo ở đấy cứ ầm ĩ cả lên khó chịu kinh

4. anhtuxd

anhtuxd Thành viên Chính thức

Đánh cùng giờ với mình thứ 4-6, sân mình dạo này cũng vắng quá, hôm nào sang giao lưu tý nhé ( Sân 1, ngay cửa)

5. hatrung248

hatrung248 Thành viên Chính thức

Không biết bạn đã tìm được người đánh cùng chưa? Mình cũng có 2-3 ng bạn muốn tham gia, trình độ cũng TB. Vì thấy topic lập lâu lâu rồi nên không gọi. Nếu còn tìm ng thì bạn reply lại, mình sẽ call cho bạn

6. Kid1711

Kid1711 Thành viên Tích cực

Chán nhỉ, ở HCM là mình tham gia roài

7. hatrung248

Bạn cho mình số điện thoại. Có gì mình sẽ alo cho bạn.

8. hatrung248

Gọi cho đồng chí chủ thớt mà toàn "thuê bao quý khách vừa gọi hiện không liên lạc được" . Tình hình topic vẫn còn ấm mà đã thế rồi

9. hobbjt

okkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk !!!

10. hatrung248

Hôm trc đã qua sân của Nam và đánh thử. Nhóm mình cũng muốn đánh ở đấy và giờ đấy thì thích hợp hơn với nhóm của mình. Rất cảm ơn bạn đã quan tâm, hi vọng khi nào cót hời gian sẽ giao lưu vài trận.

11. hobbjt

sorry moi nguoi ,!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Đang tải...