Túi "đồ nghề" của bạn có những gì?

Thảo luận trong 'Khoe vợt cầu lông/ Review' bắt đầu bởi klar, 1/2/10.

1. Tu_Snake

Tu_Snake Thành viên Xuất Sắc

Mấy bác này biết thừa Lâm Voi có mà cứ ngập ngừng, thêm có 300k mà sung sướng đc ngay :) chờ Tuấn Hạnh dài cổ mấy tháng thì lúc có đôi giày cũng thành hết mốt :)

2. bbtuan

bbtuan Thành viên Xuất Sắc

Cái này phải coi lai chứ hôm trước Lâm Voi bảo có orde giầy đâu nào.

Từ ngày khóa pic chú ấy (gọi chú chắc không có j phạm), tiếc thật! không thấy gì mới xuất sắc cả. không biết MOD có gì xem xét miễn giảm không???

3. Tu_Snake

Mấy bác kia ở HN nên đã gặp và chat vs Lâm thì đều biết đặt j Lâm cũng lấy mà a :) cũng hơi tiếc cho bạn Lâm voi, BQT ra tay mạnh quá, khóa 1 năm thì buôn bán j nữa hic hic :(

4. icecream27888

icecream27888 Thành viên Năng nổ

Vấn đề là ở đây đang nói chuyện với bác Hiên Viên chứ chẳng phải ngập ngừng gì . Còn việc có mua hay không thì đang set vấn đề kinh tế :)). Có thể sớm cũng có thể muộn . Nhưng vẫn cứ chém gió với anh em thôi :))

5. Tu_Snake

Nhà giàu mà cứ giấu nhá :)) nhìn đống vợt ai dám bảo a fai set vấn đề kinh tế :))

6. HienVien

HienVien Thành viên Tích cực

Hì bác còn gọi bác goku là chú thì chắc chắn bọn em là em rồi làm gì có phạm j đâu...Lâm nó sinh năm 87 hay 88 gì đó thì phải?Em cũng nghĩ bác phang hơi mạnh tay với trường hợp Lâm ko biết bác ấy có xem xét giảm án cho nó ko nữa:D
    @iceman:Bên mỹ nó có đánh hay ít đánh cầu lông lắm em ơi!Chúng nó chỉ tennis thôi mà...thì móc đâu ra cái giầy cầu lông chứ...Anh cũng nghĩ như Tú thêm chút mà mình được xài món mình yêu thích còn hơn chờ hàng TH giá rẻ hơn chút nhưng mà chả biết time nào về với lại cũng phải tạo điều kiện cho anh em nó làm ăn chứ:))

7. satmoclong

satmoclong P.Tổng Trọng Tài

Nhờ các Bác coi xem túi đồ nghề của E còn thiếu những gì? Để mai mốt E sắm nốt :))

8. bbtuan

bbtuan Thành viên Xuất Sắc

Đời nguời ai chả có lúc bất cẩn, sai lầm. Chỉ có điều kỳ rồi thấy MOD hơi mạnh tay quá, chả thấy nhắc nhỡ j, alê hấp khóa luôn thế mới nói!
    Mình cũng đọc hết mấy pic bán hàng chú ấy, thấy tiem người bán hàng nhiệt tình, năng động, vì thú chơi ACE tren 4R này cũng thật hiếm có người như chú ấy (nói không phải khen akf nha).

9. icecream27888

icecream27888 Thành viên Năng nổ

Em không nói quan điểm của anh và Tú là sai nhưng khác với em. Hiện tại em có nhiều mục tiêu hơn là đôi giầy đấy. Có thể thích nhưng nó là chưa cần thiết nhất là vào thời điểm tháng giông bão thế này. Nhưng vẫn chém gió với anh , với Tunghoang dc chứ :))
    Còn khẳng định 1 câu là em không giàu , lương em làm cũng ko quá cao so với mức thu nhập tại Việt Nam cả :)). Đống vợt trên được tặng có , mua lại có cũng chỉ đủ dùng theo sở thích thôi ^^

10. Tu_Snake

Em đã tiếp xúc với bạn Lâm khá nhiều ở ngoài thì thấy bạn ấy trung thực và hiền lành, nhiệt tình. Hầu hết các topic bán hàng ở 4rum đều đc anh em ủng hộ hết mình, chưa thấy ai phàn nàn về chất lượng cũng như dịch vụ của Lâm. Với cả theo e thì những topic của Lâm cũng góp phần làm tăng view cho diễn đàn, BQT phạt bạn Lâm là hoàn toàn đúng nhưng cái thời hạn 1 năm liệu có quá nặng? :( theo em thì với thời đại này, khóa 1 năm thật không khác khóa vĩnh viễn là mấy, nhất là với người kinh doanh +_+ Hy vọng Lâm sớm trở lại mang thêm nhiều sản phẩm chất lượng và lạ tới anh em

11. Tu_Snake

Gì mà có vẻ hơi căng thế a :)) ý e nói bt mà :)) với cả đại ý là nhắc đến tunghoang nhiều hơn, chờ từ tận năm ngoái :)

12. mrbom1

mrbom1 Thành viên Tích cực

bác nào order đồ uk thì qua e:D

13. HienVien

HienVien Thành viên Tích cực

Hí anh đâu có chê trách gì chú đâu...A cũng nghĩ như chú thôi.Kết thì anh múc thôi chứ anh cũng có nhiều mục tiêu lắm chứ hic hic...Chú có người nào hảo tâm tặng thế...A phải kiếm ra 1 người mới được:71:

14. tunghoang

tunghoang Thành viên Xuất Sắc

thực ra cũng muốn mua từ lâu rồi, nhưng nghĩ đến cái cảnh mình đợi Tuấn Hạnh từ tháng 12 năm ngoái đến tận bây giờ thì bõ công chờ đợi quá, thế nên hạ quyết tâm là đợi TH tiếp =))

15. tunghoang

còn trường hợp của Lâm thì em thấy bác phẳng đúng là hơi mạnh tay thật

16. satmoclong

Đồ UK nào thì E không biết, chứ vợt thì E chịu vì tay cầm của nó quá khổ với E :p

17. mrbom1

tay g4 thì vn bán đầy mà bác

18. tunghoang

vợt code UK a thấy cầm đầm tay hơn các code khác đó chú ;))

19. mrbom1

nhưng nó mắc lắm a ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii=))

20. satmoclong

Vậy à?
    Trước E có cây NS9000 mã UK cầm thấy không vừa tay, chẳng nhớ là G mấy nữa :D

Đang tải...