[Chia sẻ] Tư vấn xây sân cầu lông

Thảo luận trong 'Địa điểm sân bãi/ Tầm sư học cầu' bắt đầu bởi tranglun, 20/4/12.

1. tranglun

tranglun Thành viên Chính thức

Chào các cô bác quý anh chị và các bạn,chả là nhà em có dư một miếng đất mà em thì rất đam mê cầu lông,sắp tới sẻ về vn ở hẳn nên định xây một cái sân cầu lông vừa để cho mama có việc đơ bùn chán,vừa có sân để đánh cầu,nhưng em chưa biết là kinh phí khoản g bao nhiêu cho tất cả?em tính làm sân thảm ạ.Mong bác nào có kinh nghiệm cho em biết vài thông tính để em dự trù kinh phí.Em ở sài gòn,thủ đức ạ.Cảm ơn mọi người đã đọc tin.

2. khukho01

khukho01 Thành viên Chính thức

ở thủ đức à bạn :X, vui quá, sắp có sân mới, bạn ở khu vực nào đó ?hy vọng bạn gần khu vực siêu thị coopmark thì tốt quá, còn chuyện kinh phí mình thấy bạn có thể lên mạng tìm thảm nhựa, giá cả khá đa dạng, cứ tuỳ vào khả năng đc rồi, ngoài tiền sân thảm, còn cần đầu tư đèn đóm, xây sao cho sân cao thoáng mát nữa là ok :), mình biết bấy nhiêu đó thôi, hy vọng sẽ sớm đc chơi ở sân bạn :)

3. tranglun

tranglun Thành viên Chính thức

hehe cũng mún lắm,nhưng phải xem kinh phí đầu tư thế nào đã,nói chung là còn phải xem xét nhiều thứ,bởi vậy mới hỏi í kiến mọi người......mình ở gần trường Đh Ngân Hàng....nhà mình sau lưng trường Đh.

Đang tải...