[Thảo luận] Tư vấn vợt - Gosen

Thảo luận trong 'Vợt Cầu Lông & Phụ kiện' bắt đầu bởi dkcaulong, 27/6/15.

1. dkcaulong

dkcaulong Thành viên Tích cực

Chào các bác, bác nào từng chơi hoặc biết thông tin về dòng vợt này(đặc biệt là mấy cây dòng cao), cho em xin ý kiến với ạ

Tại thấy bên gosen đang có khuyến mãi mua 1 vợt tặng 1 vợt nên cũng muốn trải nghiệm thử dòng vợt này

E hiện tại đang chơi cây Fleet t8 nên bác nào biết mà so sánh luôn với cây này thì càng tốt ạ

Em xin cảm ơn!

2. SieuSIM

SieuSIM Thành viên Năng nổ

Mình đang chơi cây Gosen 6900 Pro, mình thấy chất lượng vợt tốt, hình thức đẹp, khả năng giảm chấn từ mặt vợt cực tốt.
    Nếu bạn đang chơi cây Fleet T8 thì bạn có thể mua cây Ryoga Shiden của Gosen để trải nghiệm, chắc chắn bạn sẽ không phải thất vọng đâu.
    Nếu bạn chỉ có nhu cầu mua 1 cây thì có thể mua cùng 1 bạn nữa trên Diễn đàn được giảm 50% theo đúng chương trình khuyến mại.
    Mình cũng đang ngó nghiêng thêm 1 em Gosen nữa đây.

3. dkcaulong

dkcaulong Thành viên Tích cực

Thanks bác, cuối cùng cũng có người tư vấn, diễn đàn dạo này vắng quá

À, em hỏi ngoài lề chút là: Bác đã từng chơi qua mấy cây như VT 70, Z speed, BS 12... chưa ạ?

Nếu có thì bác cho em xin tí cảm nhận về độ nặng đầu và độ cứng so với cây Fleet T8 được không ạ!

Em xin cảm ơn!

4. SieuSIM

SieuSIM Thành viên Năng nổ

Mình cũng thấy ngạc nhiên là sao dạo này Diễn đàn lại vắng đến vậy, thời điểm mình hay lên Diễn đàn thì đông vui nhộn nhịp lắm.
    Fleet T6 và T8 trước mình có nhưng chỉ mua về ngắm chứ chưa chơi thử, dòng Fleet trước mình thỉnh thoảng chơi cây Woven Ti-888, cây này cứng và tựa tựa như T8.
    Voltric 70 thì mình chơi một thời gian rồi, hợp với tay chơi trung bình như mình, nặng đầu hơn cây T8 nhưng không cứng bằng T8.
    Z-Speed mình có nhưng chưa đan lưới.
    BS-12 mình chưa được thử.
    Chúc bạn sớm tìm được cây vợt như ý!

5. tuyen1990

tuyen1990 Thành viên Tích cực

hangd mua 1 tặng 1 cẩn thận bạn ahf chỉ có các ng lam kinh doanh là biết chương trình này là thế nào b ah
    cho e hoi về cây a dùng có vẻ như sử lý cầu trên lưới hơi kém đúng ko a

Chỉnh sửa cuối: 4/11/15
Đang tải...