[Tìm kiếm] tư vấn hộ e con vt 7 vs Victor nano 5,6,7

Thảo luận trong 'Vợt Cầu Lông & Phụ kiện' bắt đầu bởi pquan123, 1/8/12.

1. pquan123

pquan123 Thành viên Chính thức

e đang muốn đổi con vợt mới...e đánh khá thôi, các bác tư vấn hộ e con vt 7 vs mấy dòng Victor nano 5,6,7.e đánh thủ tốt nhg cũng muốn công khoẻ 1 tí.chủ yếu đánh đôi:chongchong: Tk mấy pro nhé. ak con vt7 e thấy giá ở MinhPhuong Sport là 1560 còn mấy hàng khác toàn gần 1,7.có vẻ hơi ảo :D

2. TheLastCode

TheLastCode Thành viên Tích cực

Dòng Nano của Vic thì bi giờ làm gì còn đâu bác :) oánh đôi hay đơn thì điều đầu tiên vẫn phải dựa vào khả năng của bác là chính, tay bác khỏe, sức bác zai thì bác cứ múc Vt7 thôi :D giá em nó 1560 là ok đấy bác ạ.

3. dragon012

dragon012 Thành viên Tích cực

Em nghĩ vt7 hợp với nhu cầu của bác ^^. Giá thì tuỳ vào cái shop là đại lý hay là shop thường, nếu đại lý thì đa phần mắc hơn nhưng được cái là an tâm. Còn shop thường thì vô thường lắm, fake real đủ cả, cái chính là bác tìm được chỗ uy tín thôi. Ở HCM cây nay có giá 1699k chưa lưới, mấy bữa tr'c thì nó còn tặng kèm cái lưới 85k và mình có thể đối lưới đó lấy lưới khác + bù tiền.

4. lamborn

lamborn Thành viên Chính thức

em vừa múc VT7 màu đỏ hôm nay chỗ chị Phương này, 1660k kèm cả cước, lại còn đc chị chủ tặng cái quấn cán nữa chứ, chị chủ rất nhiệt tình và hiếu khách nhé :X . còn về em VT7 thì mai em mới ra sân test đc, nhưng nhìn chung sau khi căng lưới lên thấy cầm khá đầm tay, tuy là vợt 4u nhưng ko phải là nhẹ quá đâu, đầu cũng hơi nặng nữa, hy vọng sẽ nhanh thuần hóa đc em này :D

5. pquan123

tk bác e lấy con vt7 rồi cảm giác đánh đập ngon hơn hẳn nhg thủ thì hơi nhẹ cố gắng thuần hoá vậy :D

6. pquan123

công nhận là mấy chị ấy niềm nở nhiệt tình khác xa mấy hàng ngày trc' vào...e thử con vt7 rồi đánh tốt đập cắm mạnh nhg thủ thì oải quá :( chắc phải lâu lâu mới thuần hoá đc ^^

7. pquan123

đắt hơn HN rồi có 1560 chưa lưới :D vợt chuẩn tham khảo cách mua vợt yonex rồi mà :D

Đang tải...