Trước giờ cầu nay số 47: Hoàng Kim vs Long biên liệu có biến gì không

Thảo luận trong 'Bình loạn cùng bàn phím - Enter' bắt đầu bởi sport_girl_Huệ_TC, 23/10/13.

?

Cùng dự đoán kết quả nào

1. Hoàng Kim thắng 6-0

2 phiếu
    20.0%
  2. Hoàng Kim thắng 5-1

6 phiếu
    60.0%
  3. Hoàng Kim thắng 4-2

1 phiếu
    10.0%
  4. Hai đội hòa 3-3

1 phiếu
    10.0%
  5. Long Biên thắng 4-2

0 phiếu
    0.0%
  6. Long Biên thắng 5-1

0 phiếu
    0.0%
  7. Long Biên thắg 6-0

0 phiếu
    0.0%
  1. sport_girl_Huệ_TC

sport_girl_Huệ_TC Thành viên Năng nổ

Đã quay lại và không biết lợi hại hơn không.Sau bao lâu mai danh ẩn tích vì cái năm cuối khốn khổ,cuối cùng e cũng được viết thêm bài về trước giờ cầu bay và trận này chính là trận đấu giữa Hòang Kim và Long Biên.Dự là Hoàng Kim sẽ lại có thêm 1 chiến thắng nữa đây,cùng mong chờ sự nổi dậy của Long Biên nào.Mời các bác vào Gia Cát Dự trân này ngay cho nóng

1.MS:Khỏi phải nói nhiều về 2 đơn nam mạnh của Hoàng Kim,Thạo là sự lựa chọn số 1 dù a ra đầu hay ra sau thì chắc chắn a sẽ không làm các vđv viên cũng như cổ động viên thất vọng,Mạnh Toàn là đơn nam quá khủng của Hoàng Kim.Nhật Linh cũng là vđv sáng giá cho nội dung này

Phía bên Long Biên cũng không kém cạnh Minh Đức có lẽ là sự lựa chọn tốt nhất thời điểm này,a đánh rất hay và có thể tạo bất ngờ bất cứ lúc nào,đáng tiếc cho chấn thương của Tùng Hoan không thì Hoàng Kim sẽ phải dè chừng a rất nhiều,lúc này Long Biên chỉ biết đặt hi vọng vào Hùng hoặc Kiên 2 đầu tầu đầy kinh nghiệm với lối đánh cầu lãng tử.
    Dự là 2-0 cho nội dung này nghiêng về Hoàng Kim hoặc 1-1 nếu có sự xuất sắc của Minh Đức

2.MD Quá nhiều sự lựa chọn cặp đôi giữa các vđv Toàn,Tuấn,Châu,Linh các a dù có ghép đánh với đồng đội nào cũng sẽ làm tốt ở nội dung này,cùng mong chờ sự ghép đôi của Hoàng Kim và có lẽ đó không phải việc khó khăn đối với họ
    Long Biên cũng sở hữu những cây vợt đánh đôi tốt và hiểu nhau
    Hải,Dũng,Toàn,Khoa,Long có lẽ thời điểm này các sắp xếp hiệu quả nhất là Hải-Dũng và Khoa-Dũng
    Dự là 1-1 cho nội dung này

3.XD:Hoàng Kim quá nhiều trai tài gái sắc cho nội dung này có thể cặp đôi Toàn-Hằng hoặc Long-Thư sẽ ra sân để thi tài sắc với cặp đôi hoàn hảo bên Long Biên là Kiên-Hương,chẹp chẹp không biết bên nào tài sắc hơn đây.Dự là 1-0 cho bên Hòang Kim hehe

4.WD: Cặp đôi Hằng-Thơm mà ra sân thì khỏi phải chê,2 c vừa xinh đẹp vừa chơi cầu hay,ghen tị quá,cũng có thể Phương sẽ ghép đôi với Hằng hoặc Thơm,nói chung là Hoàng Kim toàn các mem nữ đáng gờm
    Long Biên cũng nắm trong tay các chân dài tài năng Thảo.Huyền,Hương liệu ông bầu Kiên sẽ đặt niềm tin vào cặp đôi nào,cùng chờ đón thôi
    Dự là 1-0 cho Hoàng Kim

Cùng bình luận và chờ ngày ra sân thôi các bác,riêng e dự là trận này Hoàng Kim sẽ thắng 5-1 trước Long Biên :trampol::trampol:.Chúc 2 club tập luyện và thi đấu tốt,hẹn gặp lại ở giải

Chỉnh sửa cuối: 23/10/13
    1 person likes this.
  2. sport_girl_Huệ_TC

sorry các bác là e ko hiểu sao phần màu với phông chữ e chỉnh lại không hiện được các bác thông cảm nha,chắc tại máy e rùi,chắc vẫn chấp nhận được hjhj,mong mọi người chém gió nhiệt tình,dù bài viết có lẽ chưa được sâu sắc lắm ạ

Chỉnh sửa cuối: 23/10/13
  3. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Mình có thấy phông chữ bị vấn đề gì đâu nhỉ? Bác Sport Gir đợi mọi người đi ngủ hết rồi mới tranh thủ post bài à? Thế này thì sáng nay bác [MENTION=15716]longdx81[/MENTION] sốc lắm đây :). Nắm rõ nội tình 2 CLB ghê, theo như bác phân tích ở trên thì có lẽ chiến thắng thuộc về HK rồi :(

4. longdx81

longdx81 CT Danh dự CLB Tự do

Hic, quả thật là em hơi bị giật mình bất thình lình! :teeth::teeth::teeth: Cảm ơn em Huệ đã làm một trận đầy ngẫu hứng, anh mong vòng sau cũng vậy! :a11::a11::a11:

5. longdx81

Bài viết rất ngắn gọn, rõ ràng xúc tích, kiểu này thì những ai không khoái dài dòng đặc biệt like, như [MENTION=30566]emly89[/MENTION]... chẳng hạn! :teeth::teeth::teeth:

6. KienLongBien

KienLongBien Thành viên Tích cực

Hic, đúng là gặp HK ở thời điểm này thật khốn khổ cho LB. Nhưng với tinh thần và ý chí cao, LB sẽ quyết tâm thi đấu để đạt mục tiêu là 1 điểm ở trận này.

7. longdx81

Long Biên mà lấy được 1 điểm của HK thì HK xịt hẳn giấc mơ vô địch! :D :D :D

8. sport_girl_Huệ_TC

Nhà e vẫn mất mạng.viết bài trên điện thoại nên phần chỉnh màu ko lên màu a ak.hiện cái chữ gì ý hjhj.mọi người ủng hộ vậy là vui rùi ạ

9. sport_girl_Huệ_TC

Cố gắng có tỷ số tôt nhất nha a.mong chờ sự bùng nổ của club

10. sport_girl_Huệ_TC

Hihi.do văn chương có hạn nên e viết rất ngắn gọn a ak.viết qua điện thoại nữa nên còn 1 số lỗi chính tả.lần sửa này chắc là ổn rồi ạ

11. longdx81

vòng sau em tiếp tục cống hiến nhé, anh rất thích phong cách viết của em, quá nhanh quá nguy hiểm! :teeth::teeth::teeth:

1 person likes this.
  12. sport_girl_Huệ_TC

Haha.a lại nhiễm phim hành động rùi.e nhanh nhưng ko nguy hiểm chút nào đâu

13. longdx81

Em thì làm sao mà tự biết mình có nguy hiểm hay không? :teeth::teeth::teeth:

14. sport_girl_Huệ_TC

Hehe.thì e chưa thấy ai gặp huy hiểm vì e mà a

15. thegioiphang

Lần này gặp Tự Do của bác ấy thì thể hiện sự nguy hiểm đi em ơi :))

16. longdx81

Đấy đấy, bác [MENTION=4]thegioiphang[/MENTION] nhìn thấy sự nguy hiểm của Huệ ngay! :teeth::teeth::teeth:

17. BNbadminton

BNbadminton Thành viên Năng nổ

chị huệ viết ngắn ngọn.. xúc tích.. hay quá.. ..chúc 2 đội thi đấu thành công :D :D :D

18. thegioiphang

Thế khi nào thì bác viết bài đây? Ngắn gọn xúc tích như chị Huệ cũng được :)

19. sport_girl_Huệ_TC

Vâng e sẽ cố gắng tỏ ra nguy hiểm hết mình trong trận này.nhưng hi vọng nguy hiểm với đội bạn.ko fải đội mình hihi

20. sport_girl_Huệ_TC

Ông bầu của đội e mà nên hiểu e là phải hehe

Đang tải...