Trước giờ cầu bay - số 8 ( Pháo Đài Láng - In Out)

Thảo luận trong 'Bình loạn cùng bàn phím - Enter' bắt đầu bởi Tu_Snake, 24/9/12.

?

Đội nào dành chiến thắng trong trận PĐL vs In-Out?

1. PĐL thắng 6-0

2 phiếu
    6.9%
  2. PĐL thắng 5-1

9 phiếu
    31.0%
  3. PĐL thắng 4-2

9 phiếu
    31.0%
  4. Hai đội hòa 3-3

2 phiếu
    6.9%
  5. In-Out thắng 4-2

6 phiếu
    20.7%
  6. In-Out thắng 5-1

0 phiếu
    0.0%
  7. In-Out thắng 6-0

1 phiếu
    3.4%
  1. Tu_Snake

Tu_Snake Thành viên Xuất Sắc

Rút kinh nghiệm lần trước viết bài bình chọn sát giờ quá nên ít người bầu, bây h em xin mạn phép viết bài từ đầu tuần đưa ra những nhận xét của cá nhân em về trận đấu nảy lửa giữa PĐL vs In Out sắp diễn ra. Các bác cùng em thảo luận và bình chọn nhé :D
    1. Đơn nam
    - PĐL : Sở hữu tay vợt đánh đơn có tiếng trong phong trào ở HN, đó là hoangphuc. Phúc đã có rất nhiều thành tích trong các giải sinh viên và đặc biệt là á quân Gosen 2010 ở nội dung đôi nam. Ở vòng 1, Phúc đã có phong độ ko tốt dẫn đến trận thua chóng vánh trước Long của ACUD. Ở vòng này, có lẽ Phúc sẽ rất cố gắng để lấy lại hình ảnh của mình.
    Đơn 2 của PĐL là Phúc Lân, 1 VĐV có chiều cao tốt (1m78) và có lối đánh cầu nhanh và hiện đại; là học trò cứng nhất của Trần Đức Phong. Theo em nghĩ Phúc Lân thực sự là 1 tay đơn đáng gờm, điều đó đã đc thể hiện qua vòng 1 khi đối đầu với Hùng Lâm của ACUD.
    - In - Out: Nội dung đơn của In Out có thể đảo người đánh rất biến hóa. Ninh Thanh Phương ở vòng 1 đã có 1 trận nảy lửa với Công Thạo của Hà Bắc. VĐV Phương có lối đánh đeo bám và thi thoảng dứt điểm rất tốt, hơn nữa Ninh Thanh Phương chính là anh ruột của Ninh Thanh Minh - 1 VĐV biên chế CLB PĐL nên Phương đã sang giao lưu với PĐL rất nhiều, nắm rõ điểm mạnh, yếu của các VĐV đánh đơn bên PĐL; tuy nhiên theo em, Thanh Phương vẫn cần fai cố gắng rất nhiều mới có thể tạo ra bất ngờ trước Phúc. Đơn 2 của In - Out em ko dự đc là ai sẽ ra sân :D nhiều khả năng là bác thegioiphang chăng? :D nếu như vậy bác phang cũng cần rất nỗ lực nếu muốn có kết quả tốt trước Phúc Lân. Ngoài ra In Out còn có VĐV Xuân Quý đánh đơn rất tốt tuy nhiên anh đã có tuổi nên việc chiến đấu 3 séc là hơi vất vả cho anh. Ngoài các VĐV trên thì In Out còn có VĐV trẻ tài năng và tràn trề sinh lực, đó là em hungquat, ở trận gặp Hà Bắc tuy thua nhưng hungquat đã thể hiện là 1 VĐV có thể lực rất rất tốt, nếu đc rèn dũa thêm, đây sẽ là 1 VĐV đơn nam cự phách trong tương lai.
    *** Nội dung đơn nam: em đánh giá PĐL nhỉnh hơn
    2. Đôi nam
    - PĐL: Đôi nam chủ lực Nam - Vương vòng 1 tuy thi đấu chưa thực sự đạt đc phong độ cao nhưng đôi này là đôi rất mạnh, đã từng vào tứ kết TGCL 2011, với lối đánh nhanh, phản tạt mạnh mẽ, đây sẽ là đối thủ đáng gờm. Đôi nam 2 Giao - Linh của PĐL trận đầu đánh chưa tốt và chưa ăn ý nên rất có thể lần này bầu Luân sẽ điều chỉnh xếp 1 cặp khác ra nghênh chiến với In Out :D ( có thể là chính bầu Luân đích thân ra trận chăng? :D)
    - In-Out: sở hữu bộ đôi rất mạnh là Hùng - Tiến đến từ Sơn Tây, ở vòng 1 cặp đôi này cùng với cặp đôi của Vũ béo BG đã cống hiến 1 trận rất hay và mãn nhãn. ĐÔi nam 2 theo như sắp xếp vòng 1 là cặp đôi Long - Chính thì có vẻ chưa thật sự nhuần nhuyễn nên để thua khá nhanh trước Quang-Vịnh Hà Bắc. Ở đôi nam 2, chắc In-Out sẽ có cách sắp xếp khác ví dụ như tung loicauchuc vào sân, 1VĐV khá ngang tàng, tự tin, kiêu ngạo với lối đánh kĩ thuật nhưng tâm lý thi đấu và kinh nghiệm trận mạc lai là điểm chưa mạnh
    3. Đôi nữ
    -PĐL: Đây là nội dung mà PĐL đã thắng ACUD. Cặp đôi Hương -Hiền tuy đã có tuổi nhưng kinh nghiệm trận mạc rất nhiều và lối đánh truy phông cơ bản thực hiện rất tốt. Cửa thắng của PĐL rất cao
    - In-Out: là sự lắp ghép giữa 2 thế hệ, cặp đôi Hồng - Hòa, dù đã chơi khá tốt ở vòng 1 nhưng cặp đôi này cửa thắng theo em là ko nhiều so với bên PĐL. VĐV Hồng đã lớn tuổi nên di chuyển ko còn nhanh mặc dù kĩ thuật của chị cũng rất tốt. Có thể trận này In Out sẽ chuyển chị sang đánh nam nữ chăng? để cặp đôi Hòa - Phương trẻ khỏe đánh đôi nữ có lẽ hợp lý hơn. :)
    4. Đôi nam nữ
    - PĐL: vòng 1 là sự lắp ghép giữa Dung - Dương và có lẽ mọi khán giả đều thấy là cặp này chưa ăn ý, VĐV Dương còn thiếu dứt khoát khi dứt điểm. Tuy nhiên bù lại theo đánh giá của rất nhiều người thì VĐV Dung lại chơi rất trội, tên tuổi chị cũng đc khẳng định qua rất nhiều giải rồi. Nếu PĐL tìm đc đối tác tốt cho Dung thì sẽ là 1 cặp vô cùng mạnh vì ai cũng biết VĐV Dung ngoài đánh tốt nam nữ, đôi nữ còn có thể chơi tốt ở nội dung...đôi nam :)) ( ý em là chị ấy có thể bao sân phía sau và đánh như nam vậy) Vì vậy theo em ở vòng tới, bầu Luân sẽ điều chỉnh lại nội dung này, còn ai ra sân vẫn là ẩn số.
    - In-Out: sở hữu Mai Tùng Linh, là 1 tay vợt nam có kĩ thuật điêu luyện và chuẩn, bao sân khá hay + VĐV nữ cũng khá ăn ý với Linh. Đây là nội dung mà In Out đã thắng Hà Bắc. Cửa thắng ở nội dung này của In- Out là khá cao :D Ngoài ra In Out vẫn còn giấu con át chủ bài ở nội dung này đó là VĐV Thắng Bạch Mai. Nhắc đến Thắng Bạch Mai hẳn những người yêu cầu lông phong trào đều biết đến anh với lối đánh đeo bám rất dai, lực đập cầu tốt và đường cầu hiểm hóc. 2 VĐV trên đã khủng, In Out vẫn còn 1 VĐV khủng ko kém đó là bác thegioiphang, bác thegioiphang tuy đã ngoài 30 nhưng thể lực vẫn rất sung mãn do việc chăm chỉ tập thể lực hàng ngày, bác Phang đánh nam nữ cũng đã dành nhiều trận thắng lớn mà cụ thể là giải Agribank vừa qua, bác đã dành chức vô địch hướng đến sang năm đánh giải Agribank toàn quốc. Nội dung nam nữ của In Out tuy nữ có thể ko bằng Dung của PĐL nhưng nam lại rất mạnh. Cơ hội cho cả 2 đội là 50-50
    *** Đó là các nhận định của em về tương quan lực lượng 2 đội. Cuối cùng, em xin mạnh dạn dự đoán trận này tỉ số sẽ là 4-2 cho PĐL ạ***

Chỉnh sửa cuối: 24/9/12
    2 people like this.
  2. ky0 b0y

ky0 b0y Thành viên Chính thức

em bình chọn pdl thắng 5-1

1 person likes this.
  3. Nobita123

Nobita123 Thành viên Tích cực

5-1 cho PĐL I-O sẽ chỉ thắng đc 1 trận đôi nam hoặc đôi nam nữ.Các nội dung khác gần như ko có cửa,2 nội dung trên cũng rất khó để thắng hết hoặc thua hết nên 5-1 là hợp lí hê hê

4. CLDBM90

CLDBM90 Thành viên Xuất Sắc

PĐL mạnh ,nhưng vẫn ủng hộ I-O hết mình,I-O oii quật cường từng điểm số nhé :X​

1 person likes this.
  5. Tu_Snake

Sáng nay do công việc khá vội nên em viết vắn tắt, em bổ sung ngay đây ạ :D các bác cùng thảo luận và bình chọn nhé!

6. prosport

prosport Thánh vũ

Sợ nhất là ra sân mà lại có bác Phang ra đánh, lúc đấy ko biết điều quân thế nào!
    Chắc lúc đấy phải cho Tuấn béo ra điều trị, để 2 ông Agribank đấu với nhau.

1 person likes this.
  7. Bóp Nát Quả Cam

Bóp Nát Quả Cam Thành viên Xuất Sắc

I-O có cửa một trận đôi nam và 1 trận đôi nam nữ trước PĐL nên em dự đoán kết quả 4-2 nghiêng về PĐL ^ ^
    bác Phang ra thì bầu Luân cũng ra thì mới chuẩn chứ ạ ^ ^

8. Tu_Snake

Mời anh chị em bên In Out và PĐL vào chém cho sôi nổi ạ, ngoài ra còn rất nhiều bác am hiểu 2 đội sao ko viết vài dòng cảm nhận đi ạ :D em thấy nhiều người dạo qua đọc mà ít viết quá :D

9. klar

klar Trọng tài

Nếu xếp đội hình:
    Đôi nam 1: Tiến + Hùng
    Đôi nam 2: Linh + Thắng
    Đôi nam nữ: TGP + Dung
    Thì In-Out có thể hy vọng kết quả 3-3 :D

10. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Cảm ơn bác về sự tư vấn quý giá này, lần sau bác PM đội hình chính vào Inbox của em, còn viết lên đây đội hình giả thì hay quá ạ :)

1 person likes this.
  11. Khoai Tây

Khoai Tây Chủ tịch CLB

cứ hư hư thực thực như này lại hay bác ah...đối thủ k biết thế nào mà lần =))

12. klar

klar Trọng tài

Em vui miệng nên nói vậy thôi. Bác Phẳng với sự lão luyện của mình chắc chắn sẽ cho ra một đội hình hợp lý nhất khi đối đầu với PĐL :)

13. beomummim

beomummim Thành viên Xuất Sắc

theo em thì trận này cũng khó dự đoán lắm ạ ^^

14. Duyen hvnh

Duyen hvnh Thành viên Xuất Sắc

E thích cái cmt này của chị Pe quá cơ.iu chị Pé.:69:

1 person likes this.
  15. CLDBM90

CLDBM90 Thành viên Xuất Sắc

love u ,tooooooooooooooooooooooooo :X

In-Out vô đối,mặc đối thủ là ai,thắng bản thân mình mới quan trọng em Duyên xôi ngô nhỉ ;))

16. Duyen hvnh

Quá chuẩn chị ạ,quan trọng là clb đồng lòng đồng sức,đối thủ càng mạnh ta càng quyết tâm,càng đoàn kết.E hi vọng clb I-O nhích lên dần trên bảng xếp hạng,hì hì :d

17. Duyen hvnh

Ek,Spam nghiêm trọng.Cmt mà ko thèm đọc xem người ta viết cái gì ah bác?

18. onelove1488

onelove1488 Thành viên Năng nổ

Tỉ lệ bầu I-O thắng khá cao (31,68%) :26::26::26: cố lên I-O :):)

19. satmoclong

satmoclong P.Tổng Trọng Tài

E tính là 4-2 cho PĐL đấy ạ :p
    Định là 3-3 để được cả 2 Bác cho NHẬU dưng mà bụng bé nên chỉ đi măm được 1 nơi thui :))
    PHẠT cũng được mà THƯỞNG cũng đành =))

1 person likes this.
  20. onelove1488

onelove1488 Thành viên Năng nổ

GẤU chưa bắt lên giường để phục vụ matxa cho GẤU hả a Sát ;)) ;))

Đang tải...