Trước giờ cầu bay - số 5 (Hà Bắc - In-Out)

Thảo luận trong 'Bình loạn cùng bàn phím - Enter' bắt đầu bởi prosport, 15/9/12.

?

Theo bạn kết quả trận đấu giữa CLB In-out và CLB Hà Bắc sẽ như thế nào?

1. In-out thắng

11 phiếu
    34.4%
  2. Hà Bắc thắng

17 phiếu
    53.1%
  3. Hai đội hòa nhau 3-3

4 phiếu
    12.5%
  1. prosport

prosport Thánh vũ

Chương trình bình chọn kết quả trận đấu trước mỗi vòng đấu:
    Theo các anh em đánh giá thì đội nào sẽ dành chiến thắng trong trận đấu vô cùng cân sức giữa In-out và Hà Bắc ngày mai?
    Pro em xin đưa ra một số thông tin đánh giá sơ bộ đội hình hai bên để anh em cùng so sánh:
    Nội dung Đơn nam:
    Đội hình In-out hiện sở hữu tay vợt đơn nam đắt giá nhất là Ninh Thanh Phương, quê quán Ninh Bình. VĐV Phương có lối đánh cầu bền bỉ rất khó chịu với thể lực dồi dào. Khả năng đây là đơn nam số 1 của In-out.
    Đơn nam số 2 là vị trí dự đoán của lão làng Phang hoặc thanh niên trẻ Thanh Hùng sn 93. Lão Phang đánh đơn thế nào thì anh em đều biết, quá đỉa. Còn thanh niên 93 kia quả thực là 1 ẩn số.
    Về phía đội hình của Hà Bắc: quả thực rất khó dự đoán khi Hà BẮc đang sở hữu một dàn hảo thủ trẻ tuổi quê hương Kinh Bắc, trong khi lãnh đội Hà Bắc đã rất khôn khéo khi đưa nội dung dự kiến thi đấu của anh nào cũng là cả 3 nội dung hết. Nhưng theo thông tin giới chuyên môn dự đoán có thể đơn nam của Hà Bắc sẽ là Vũ Công Thạo, một tay vợt khá có tiếng tăm. Đơn nam còn lại có khả năng là Văn Quý, tay vợt nổi danh ĐH Kiến Trúc mà cả diễn đàn đều biết tiếng.
    Nội dung đôi nam:
    Đây quả thực là một nội dung mà cả hai bên đều có thế mạnh. Trong khi In-out sở hữu bộ đôi hoàng kim Sơn Tây Hùng - Tiến, tiếng tăm lẫy lừng thì Hà Bắc cũng sở hữu một bộ đôi không kém phần nổi tiếng là Quang - Vịnh. Trong khi Hùng - Tiến sở trường đôi nam ở lực tấn công vũ bão thì đôi Quang - Vịnh lại có lỗi đánh đôi nam hiện đại với tốc độ cầu nhanh, phản tạt tì đè liên tục gây khó khăn cho đối phương. Việc Hà Bắc có được chữ ký của đôi Quang Vịnh trước cả ACUD thật sự là một thành công của ông bầu namsport. Nếu Prosport dự đoán không nhầm thì đây sẽ là đôi nam số 1 của 2 bên.
    Đôi nam số 2 cả hai bên đều có rất nhiều lựa chọn với dàn hảo thủ không hề thiếu.
    In-out có Chính Ngân hàng, Quý sư huynh là những cao thủ Pro em đã biết tên. NGoài ra còn loicauchuc hay Thanh Long, Tùng Linh là những VĐV mà em chưa biết đến nhưng nghe tên cũng .... có vẻ đánh hay rồi.
    Bên phía Hà Bắc, đôi nam 2 nhiều khả năng có thể là bộ đôi chủ tịch Khoai Tây - namsport, nếu như vậy thì rất khó khăn cho In-out vì nghe đồn đôi này đánh với nhau rất ăn ý. Tuy nhiên Hà Bắc còn rất nhiều cao thủ đến từ Bắc Giang, trong đó có VĐV Vũ béo nổi tiếng đất Kinh bắc mà Hà Bắc đã tốn rất nhiều công sức mới chiêu mộ được vào những ngày cuối cùng trước khi thị trường chuyển nhượng đóng cửa.
    Nội dung đôi nam nữ:
    Nội dung này theo như phát ngôn Phang của In-out tuyên bố không ngần ngại khi đăng ký danh sách, thì khó có thể trượt khỏi đôi Thắng - Hồng. Thắng Bạch Mai đã quá nổi tiếng giới cầu lông Hà Nội với khả năng đánh nam nữ thần sầu của mình, đã từng vơ vét bao nhiêu giải trong những năm gần đây. VĐV Hồng nổi tiếng đất Sơn Tây, với kinh nghiệm bao năm chinh chiến sẽ là nỗi ác mộng của các em gái trẻ muốn đua theo đàn chị. Một sự lựa chọn khác của nam có thể là bác Phang, khi mà bác cũng tên tuổi không kém trong nội dung nam nữ. Tuy nhiên do thời điểm hiện tại bác Phang đang bận thi đấu giải Agribank nên khả năng bác nhường cho Thắng Bạch Mai thi đấu là cao.
    Về phía Hà Bắc, hiện tại Pro em đang rất khó dự đoán đội hình ra quân. Bởi nam và nữ của Hà Bắc nhìn rất đều và ai cũng mạnh. Chính vì thế nên lãnh đội của Hà Bắc sẽ có nhiều cơ hội để sắp xếp quân hơn phía In-out. Đề nghị các cao thủ quen biết nhiều quan hệ rộng bổ sung thêm thông tin để rộng đường dư luận!!!
    Nội dung đôi nữ:
    Đây là một nội dung rất khó dự đoán do các hot girl của cả hai bên đều ít lộ diện. Tuy nhiên Pro em cũng xin cố gắng đánh giá.
    Phía In-out hiện sở hữu dàn nữ mạnh đến từ Học viện Ngân Hàng, đó là bộ đôi Dung - Duyên nổi tiếng. Ngoài ra bác Phang vào phút chót mới tuyển dụng thêm được một hảo thủ mà theo cô bé đó tiết lộ thì "em có lực tay như nam". Đó là vận động viên Phương, chủ tịch CLB Rồng đỏ Điện Biên
    Phía Hà Bắc sở hữu một dàn hot girl vô cùng xinh đẹp là Thanh sói, Trinh Sakun, Ánh BG, em nào cũng xinh đẹp đánh cầu hay. NGoài ra Hà Bắc còn có cao thủ Nguyệt BG, khả năng đánh cầu cũng rất tốt. Giới AOE có Cường BG, Sơn BG tiếng tăm lẫy lừng, náo loạn đất Hà thành, thì giới cầu lông, Hà Bắc cũng sở hữu một dàn BG, hẳn sẽ vô cùng mạnh, là đối thủ vô cùng cân sức với In- out.
    Xin mời các anh em cùng bình chọn!
    Sẽ có 3 lựa chọn như sau:
    - In-out thắng
    - Hà Bắc thắng
    - Hai đội hòa 3-3

Chỉnh sửa cuối: 15/9/12
    5 people like this.
  2. cris_avril

cris_avril Thánh vũ<br><font color=green>Trọng tài chuy

trận này ko dự quá, khó hơn cả paw

1 person likes this.
  3. Tu_Snake

Tu_Snake Thành viên Xuất Sắc

Em dự đoán là In Out thắng 4-2 ^^

1 person likes this.
  4. A.T.Lee

A.T.Lee Chủ tịch CLB

Quê hương mỗi người chỉ một,
    Như là chỉ một mẹ thôi.
    Sozi không bình luận về thắng thua, nhưng bác Prosport cũng biết rằng Quang-Vịnh là tuy thành viên của ACUD thật, nhưng cũng đồng thời là thành viên tích cực của Hà Bắc từ những ngày đầu thành lập CLB. Và, cũng là người con đất Kinh Bắc, bác cũng đã đến CLB giao lưu, cũng đã tìm hiểu về tôn chỉ thành lập và hoạt động của CLB HB, thì thấy rằng Quang, Vịnh đầu quân cho CLB mang tên quê hương âu cũng là lẽ thường tình, bởi hai bạn trẻ này, giống như hai chúng ta, cũng là người con đất Kinh Bắc.
    Ngoài ra ACUD nếu vắng mặt hai cầu thủ Q-V thì đội hình thi đấu cũng không hề yếu đi.

1 person likes this.
  5. songoku77

songoku77 Thánh vũ

Đọc bài bác Pro thật là vui! Đội hình HB thì có vậy thôi mà bác lăng xê lên cao quá. Bên IO với đội hình thật sự mạnh như vậy thì HB cũng chẳng dám mơ mộng nhiều. Nhưng vì màu cờ sắc áo, anh em HB sẽ thi đấu hết khả năng của mình và đề cao tinh thần đoàn kết, sự giao lưu học hỏi từ phía đội bạn. Ai vào trận cũng mong phần thắng về mình, nhưng quan điểm từ HB là "thắng thì tốt, hòa cũng không sao, còn thua thì bị loại" các bác ạ.
    Cảm ơn bác Pro và xin chúc clb PDL ngày mai sẽ giành chiến thắng!
    .

1 person likes this.
  6. Tu_Snake

01 chai chanh muối nghen ;))

7. coldblooded

coldblooded VĐV chuyên nghiệp<br><font color=green>Vô đ

Đi đâu thì đi, làm gì thì làm, phục vụ quê hương vẫn là 1 trách nhiệm đáng tự hào. Chúc 2 chú Quang - Vịnh hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ được giao.

8. prosport

prosport Thánh vũ

Tú rắn làm trọng tài mà lại còn tham gia cá độ hả?
    Có thích bị ban nick ko

9. Tu_Snake

Em đùa với bác KHỈ ý mà chứ em có quen bác ý đâu mà cá hả a hehehe :D
    PS: Bác KHỈ: cá vui thôi bác nhé :)) mai em bắt đấy

10. Tu_Snake

Oạch bác Khỉ là ai mà còn biết cả em đánh ntn vậy +_+ nghiêm túc mà nói thì bác Quý đánh đơn vẫn fai chấp em 7-10 quả :-SS em có biết đánh đâu :)) lang thang đc bác mabu cho đi cọ xát thôi :-|

11. Tu_Snake

Ơ nhưng bác là ai mà biết em chứ :-| clip cũng có rồi, rõ ràng ai nhìn em đánh cũng fai cười mà :)) trận sau là hết cửa đc ra sân r :))

12. namsport

namsport Chủ tịch CLB

Cám ơn các bạn đã ủng hộ và vote cho Hà bắc.
    CLB Hà bắc đi đến giải với 1 dàn cầu thủ trẻ, nhiệt và ham học hỏi ....+ 1 cái đầu lạnh
    Sẽ hứa hẹn với các bác những trận cầu hay đầy kịch tính....và sẽ không quá muộn khi các bác chưa cổ vũ cho Hà bắc trận đầu.
    Tôi tin tưởng những cầu thủ của mình với tuổi trẻ và kế thừa ý trí chiến đấu và những tinh hoa của các thế hệ đàn anh của quê hương đi trước sẽ đem lại niềm vui chiến thắng trong ngày mai.
    Chúc sức khỏe
    Chúc chiến thắng
    Chúc các cổ động viên sức khỏe và hạnh phúc.

1 person likes this.
  13. songoku77

songoku77 Thánh vũ

Chú Quý thêm cái Avar có hình con khỉ nữa là hợp với nick đó!

14. prosport

prosport Thánh vũ

Chủ tịch phát biểu hay quá! Nhưng chưa thấy chủ tịch vote cho Hà Bắc

15. xiaoxun1810

xiaoxun1810 Thành viên Tích cực

Hà Bắc Thắng tuyệt đối...:x

1 person likes this.
  16. songoku77

songoku77 Thánh vũ

Tên đầy đủ là Phạm Văn Quý nhỉ?

17. songoku77

songoku77 Thánh vũ

Sáng mai đi cổ vũ đội nhà nhé Duy!

18. namsport

namsport Chủ tịch CLB

Mong rằng qua giải này những người con ưu tú của quê hương Kinh bắc chưa biết hoặc chưa có điều kiện để tham gia, để giao lưu, để gần gũi, để cống hiến..... và để có một khoảng không gian nho nhỏ của người Hà bắc tại Hà nội có thể học hỏi, chia sẻ và giúp đỡ nhau....trong học tập và công tác. HÃY THAM GIA VÀ XD CLB HÀ BẮC ĐOÀN KẾT - SỨC MẠNH. Chúng tôi luôn chào đón các bạn những người con của quê hương.

19. Tu_Snake

Em sẽ cổ vũ cho Hà Bắc quê mẹ :D

20. namsport

namsport Chủ tịch CLB

Chắc chưa bít tên của lão đây....
    kết quả: Theo bạn kết quả trận đấu giữa CLB In-out và CLB Hà Bắc sẽ như thế nào?

Số người bỏ phiếu
    6. Bạn đã bỏ phiếu trong cuộc thăm dò này rồi

In-out thắng
    4 66,67%

Hà Bắc thắng
    2 33,33%

Hai đội hòa nhau 3-3
    0 0%

Đang tải...