[Thảo luận] Trước giờ cầu bay số 17 : In-Out - Thanh Xuân : Trận chiến vì danh dự

Thảo luận trong 'Bình loạn cùng bàn phím - Enter' bắt đầu bởi bachhoa1102, 9/4/13.

?

Theo bạn kết quả trận Thanh Xuân - I-O sẽ như thế nào?

1. Thanh Xuân thắng 6-0

2 phiếu
    7.1%
  2. Thanh Xuân thắng 5-1

2 phiếu
    7.1%
  3. Thanh Xuân thắng 4-2

14 phiếu
    50.0%
  4. 2 đội hòa 3-3

10 phiếu
    35.7%
  5. I-O thắng 4-2

0 phiếu
    0.0%
  6. I-O thắng 5-1

0 phiếu
    0.0%
  7. I-O thắng 6-0

0 phiếu
    0.0%
  1. bachhoa1102

bachhoa1102 Thành viên Xuất Sắc

Em xin chào cả nhà ạ. Đây là lần đầu tiên của em viết bài trên TGCL như thế này. Thật sự là rất " ca ma run" ko biết là phải vào mở đầu như thế nào cả. Em đã đọc rất kỹ bài của bác [MENTION=224]prosport[/MENTION] viết năm ngoái để có giọng văn hay 1 tí nhưng không thể nào vì cách viết biến hóa khó lường của bác ây. Thôi em tự nghĩ ra viết vậy. mong các bác đừng gạch đá em nhiều quá là được.
    Về 2 đội Thanh Xuân và I-O thì các VĐV và 2 ông bầu của đội đã quá hiểu nhau từ trên sân cầu đến bên bàn nhậu rồi ạ! :teeth::teeth::teeth:
    Thanh Xuân có bác TEC 1 ông bầu nổi tiếng trong TGCL là khiêm tốn,( chấp hết anh em uống COCA với mình =)) ) luôn đưa đội bạn lên tận mây xanh rồi cho thua thảm hại. Mở đầu League 2013 thì đội PDL một lần nữa ôm hận.kế sau là Long Biên đã được nếm thử sức mạnh của dàn sao trẻ Thanh Xuân với tỉ số 6 bàn không gỡ. Đúng là quá bá đạo luôn.
    Về phía I-O thì họ đã thể hiện được rất nhiều qua 2 trận đấu đầu tiên trước 2 ứng cử viên sáng nhất cho chức vô địch năm nay 2 ông lớn Mỹ Đình và Hà Bắc . Cho dù thua trận nhưng họ đã thể hiện đc rằng: thua trong thế ngẩng cao đầu và thi đấu hết mình! :band:
    Không biết trong trận gặp lại này 2 ông bầu TEC và PHANG sẽ đưa ra đội hình như thế nào? Đây là 2 ông bầu có kinh nghiệm nhất trong những trận đấu lớn. ông bầu của những ngôi sao! ;;);;);;)
    Đội thứ 3 từ dưới lên với đội thứ 3 từ trên xuống trong bảng xếp hạng sẽ gặp nhau tranh tài.

1.NỘI DUNG ĐƠN NAM :
    Đây cũng là nội dung rất khó đoán :
    Thanh Xuân : Họ đang nắm giữ nhưng tay đơn rất nổi tiếng : Thanh Hải ( ông vua của những hội làng ), Tú Nông nghiệp, Kiên đồng kỵ ,Các VĐV này đã làm rất tốt nhiệm vụ của mình Hải thắng Tuấn Anh PĐL, Kiên thắng Đức Long Biên….Theo em thì trận này ông bầu TEC sẽ cho Thanh Hải và Tú ra sân. 2 VĐV này với lối đánh thể lực dồi dào, kỹ thuật hoàn mỹ, sẽ mang lại lợi thế cho Thanh Xuân.
    Bên kia chiến tuyến vủa ông bầu Phang. Với dàn sao trẻ của mình thì ai ra sân cũng đều là nỗi lo của các đối thủ. Với đơn chính luôn luôn là Thắng Bạch Mai tuy đã lên lớn tuổi nhưng lối đánh bền bỉ, thể lực tốt, nhưng bác Thắng còn có những đường cầu già khá là khôn khéo thách thức mọi đối thủ của các CLB. Ngoài ra I-O còn có những tay đơn nổi tiếng như [MENTION=4]thegioiphang[/MENTION], Mạnh Hùng, Kiên sơn tây cũng sẽ gây rất nhiều khó khăn cho Thanh Xuân.
    Theo dự đoán của em thì đây sẽ là nội dung bất phân thắng bại giữa 2 đội. mỗi đội sẽ có 1 trận thắng.

2. NỘI DUNG ĐÔI NAM :
    Phía Thanh Xuân : Có được trong tay nhưng cặp đôi rất mạnh và ăn ý : Thanh – Trưởng , Hải – Hùng hay Kiên – Hùng cũng là điều đáng lo lắng của các đối thủ. Bầu TEC còn trong tay Khánh điện biên, Huy X_Men
    Phía I-O thì quả đây là đội hình rất khó đoán đôi ra sân. Nhưng có thể nói là cặp đôi Hùng Tiến sơn tây bá vương 1 vùng là lựa chọn số 1 cho bầu Phang. Cặp đôi 2 có thể là Chiến – Linh, Quý – Kiên
    Rất khó có thể đoán tỉ số nội dung này. Quá khó cho người trong cuộc ạ cho dù theo quan điểm của em thì TX nổi hơn 1 chút xíu ạ! :):):)

3. NỘI DUNG ĐÔI NỮ :
    Về phần thi nhiều khán giả quan tâm nhất là đôi nào xinh và đánh cầu hay sẽ giành đc nhiều cổ vũ hơn! :)):)):))
    Qua 2 lượt trận đầu tiên thì cả 2 đội đều tung ra những đôi khác nhau giành được những kết quả cũng không khác nhau là mấy. Thanh Xuân có Thúy – Lan và Hằng – Chinh đều mang lại chiến thắng cho TX. I-O có Huệ - Hướng đánh 3 séc trước 2 ngôi sao của Hà Bắc cũng có thể nói đây là 1 thành công. 2 nữ VĐV xinh đẹp Cẩm Vân – Hương đã giành chiến thắng trước ông lớn Mỹ Đình. Không thể xem nhẹ nội dung đơn nữ của 2 đội này được. :D

4. NỘI DUNG ĐÔI NAM NỮ
    Trải qua 2 lượt trận đầu tiên thì cả 2 đôi đều đã đưa ra 2 đôi nam nữ của mình là NGỌC –NHUNG của Thanh Xuân và Tuấn Hòa của I-O.
    Ngọc với sức trẻ, nhanh nhẹn, đặc biệt với những cú đập uy lực làm khiếp sợ các VĐV nữ đối phương thì bên kia có Tuấn 1 tây nam nữ khét tiếng đất thành cổ với sự khéo léo và không thiếu sự mạnh mẽ. niếm đam mê của bao VĐV nữ :)):)):))
    Đội Hình dự kiến ra sân của 2 đội :
    Thanh Xuân - In - Out
    Thanh Hải - Phùng Thắng
    Kiên – Hùng - Hùng – Tiến
    Thúy – Lan - Huệ - Hướng
    Ngọc – Nhung - Tuấn - Hòa
    Thanh – Trưởng - Kiên – Chiến
    - Hùng

Với đội hình trên thì không biết đội nào sẽ giành được 3 điểm ạ. Đây là theo quan điểm riêng của em. Mong các bác Ném em ít và nhẹ nhẹ thôi ạ :D
    Xin chúc 2 đôi thi đấu đạt được kết quả cao !!!

:eek:ly2::eek:ly2::eek:ly2::eek:ly2::eek:ly2::eek:ly2::eek:ly2:

Chỉnh sửa cuối: 9/4/13
    4 people like this.
  2. LaQuocDuc

LaQuocDuc Trưởng BTC

Chú Bách viết ko hoa mỹ nhưng đọc vị được hết những anh tài của hai đội rồi.
    Cảm ơn em đã truyền lửa cho TX và I-O nhé.

1 person likes this.
  3. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Cảm ơn Bách nộp nhẹ, giọng văn của thầy giáo nhẹ nhàng với In-Out nhà em quá, chắc là Duyen tồ hay cho bác đánh ké ở sân In-Out đây mà :)). Hình như là số 17 rồi thì phải!,,

4. longdx81

longdx81 CT Danh dự CLB Tự do

Bác Phẳng làm hộ em nó cái Poll nào! :D :D :D

5. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Cái này chịu rồi, bác nào viết thì bác ấy mới lập polll được, không can thiệp được bác ạ. Có lẽ bác Bách phải lập topic mới thôi, muốn có poll phải ngay từ khi lập topic rồi đăng ký mục poll :(

6. BNbadminton

BNbadminton Thành viên Năng nổ

a bách văn thơ lai láng thế..có khi e phải bỏ cầu theo học văn a bách mí được :)) ..thanks a...bài viết rất chi tiết và hay.. :p

7. bachhoa1102

Có thể thêm được Poll bác Phẳng ạ, may quá! :D :D :D

8. longdx81

hay quá, đỡ phải close và post lại! Mọi người cùng bình chọn nào! :dance30::dance30::dance30:

9. longdx81

[MENTION=14687]bachhoa1102[/MENTION] đọc luôn đội hình ra quân của 2 đội, thật là bá đạo! :)):)):))

10. LaQuocDuc

LaQuocDuc Trưởng BTC

Có ăn học và đi giao nhiều mà em nó bây giờ mới thể hiện chú Long ạ

11. Thanhhai8689

Thanhhai8689 Thành viên Chính thức

bách ơi có khi chú chuyển sang ngề viết văn lại có giải đấy...:trampol:

12. manhtoan

manhtoan Chủ tịch CLB

Bác Bách viết hay quá, phong cách ngắn gọn mà full database hi. Em dự trận này 3-3 cho 2 CLB

13. bachhoa1102

sợ bị mắng lên giờ em mới dám quay lại diễn đàn ạ. may mà không có viên dá lạc nào. em cám ơn các bác rất nhiều ạ ;d

14. bachhoa1102

Xin lỗi chú hải đen nhé. anh ko PR cho chú đc nhiều. để lần sau anh đi học viết văn nhé rùi chú :party3::party3::party3:

15. Tu_Snake

Tu_Snake Thành viên Xuất Sắc

Thích đá có đá ngay đây Bách ơi :)) số 17 nhá, số 16 của ta rồi hehe

16. Tu_Snake

Quay trở lại trận đấu này thì tuy rất mến đội I-O của anh Đức Phang nhưng mà em cảm giác Thanh Xuân sẽ ăn 4-2 trận này ạ, hy vọng I-O cố gắng để em đoán sai nhé :D

1 person likes this.
  17. manhtoan

manhtoan Chủ tịch CLB

Anh thấy nam nữ của I-O mạnh hơn, 1 đôi nam của I-O cũng mạnh hơn, còn lại 1 đôi nữ và 1 đôi nam là ngang nhau. 2 đơn có vẻ TX nhỉnh hơn

1 person likes this.
  18. satmoclong

satmoclong P.Tổng Trọng Tài

Thế này mà nói không biết VIẾT :p
    Mấy lão BẦU của TX với IO chắc đang đau đầu vì Lộ bài =))

19. Tu_Snake

Thì em cảm giác thế mà, đồng thời cổ vũ luôn cho I-O biến em thành đoán sai còn j :)) cách cổ động khá giống như Bác Hồ nói với các chiến sĩ phòng cháy chữa cháy: Bác chúc các cháu thất nghiệp :x

1 person likes this.
  20. amotec600

amotec600 Tổng trọng tài

Giờ mới có bài đọc để nghiên cứu đội hình bên in out thông qua tay bút mới nổi Bách nộp, tưởng trận này không ai viết, dù sao cũng thanks Bác Bách có bài cho anh em Bình luận, cầm hoà với on out cũng khó khăn lắm rồi

Đang tải...