Trở về nơi mình đã đạt đỉnh cao cùng em pro TITANIUM RHYTHM

Thảo luận trong 'Khoe vợt cầu lông/ Review' bắt đầu bởi tuanpr010789, 21/1/16.

1. tuanpr010789

tuanpr010789 Thành viên Chính thức

Sau khi trải qua bao nhiêu hãng tìm độ hợp tay nhưng vẫn ko tìm đc bến đỗ. Mình quyết qua 157 Nguyễn Thái Học chọn em Rhythm khi xưa mình thuần phục em nó dễ dàng, và hưởng bnhieu lít beer trong các trận đỉnh cao, khiến bao nhiêu cây đình đám của các hãng phải khuất phục
    Đập cầu: Ko bị rung lắc, lực phản hồi lại tay là ko đáng kể nên ko bị đau khớp. Cho em 8/10
    Bỏ nhỏ + phản tạt là điểm mạnh nhất cây này(theo cá nhân mình). Cho 9/10.
    Phông thì cây này chưa đc như ý vì hơi tốn sức, nhưng với 980k thì như vậy là ok. Cho em 7/10.
    Trái tay thì cây này có vẻ trợ lực rất tốt, so với fleet mình khẳng định ăn đứt.
    Tổng quát thì đây là cây mình thấy hợp tay nhất.
    Với 980k tại Nguyễn Thái Học mình thấy ok. Độ bền thì proace ko bằng hãng khác. Nhưng đánh hợp tay đánh 1 năm nó có ra đi thì cũng xứng đáng.
    Các bạn có đam me cầu lông và mới tập đánh thì cây Rhythm là sự lựa chọn sáng suốt.

2. chaudk245

chaudk245 Thành viên Tích cực

Mình mua 2 em này và 1 em đã ra đi sau chưa đầy nửa năm. Em còn lại thì vẫn chiến tốt, vợt này thủ tốt chứ công hơi yếu.

3. giayinmavachhn

giayinmavachhn Thành viên Chính thức

980k là ngon rồi bác chủ. Hay đầu tư thử con hàng hiệu thật ngon đi xem cảm thận nó khác nhiều không :p

Đang tải...