Trận đấu đáng xem dành cho những ai thích môn bi-a 8 bóng!

Thảo luận trong 'Môn thể thao khác' bắt đầu bởi Thần gió, 6/8/10.

1. Thần gió

Thần gió Thành viên Năng nổ

Last edited by a moderator: 7/12/15
  2. Xgame1990

Xgame1990 Thành viên mới

cung dc day

PS : day la dien dan badminton

3. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Bạn Xgame ở bên Bandminton hả? Nhưng bạn nên viết tiếng việt có dấu nhé!

4. DanLin

DanLin Thành viên Năng nổ

Đúng là diễn đàn Badminton và tên của nó là Thế Giới Cầu Lông- Nơi hội tụ niềm đam mê. Nhưng bác hãy xem kỹ lại nhé, trong diễn đàn mình có nhiều box cho cầu lông và đặc biệt là có box cho các Môn thể thao khác. Bác Thần gió đã post trong box Các môn thể thao khác, điều này đúng k sai bác à, khi nào bác ấy post trong box Cầu Lông thì bác cho ý kiến thế thì đúng, em chấp nhận. Trên diễn đàn mình k phải các thành viên tham gia đều yêu thích môn cầu lông k đâu bác ạ! Có thể có nhiều người khác họ k đánh cầu họ chơi tennis họ vẫn tham gia được vậy, Box Các môn thể thao khác lập ra cho các thành viên thư giãn post những tin tức sự kiện hoặc các clip thể thao khác cầu lông lên cho mọi người xem để hiểu thêm kiến thức, biết được nhiều cái mới hơn. Đúng k bác??? Bác tham gia vào diễn đàn này em rất vui vì được làm quen nhiều thành viên hơn nhưng nếu muốn để lại ấn tượng tốt cho mọi người, bác nên xem lại bài comment của bác, tuy k nói lên được nhiều điều nhưng nó phản ánh được bác đã vi phạm nội quy diễn đàn, mọi người khi vào đọc sẽ khó hiểu, hoặc họ k thèm đọc luôn đấy bác ạ!!! Hì hì, em góp ý với bác thôi, bác đừng giận em nhé!!!

Chỉnh sửa cuối: 9/8/10
Đang tải...