[Chia sẻ] Top Power Ti 30III

Thảo luận trong 'Vợt cầu lông Fleet' bắt đầu bởi gj0taylen, 21/5/13.

1. gj0taylen

gj0taylen Thành viên Tích cực

Do chưa thấy ai thảo luận về con này mình xin phép làm 1 bài về nó.Hiện tại mình cũng chỉ có thể nói sơ qua về nó do mới đánh. Cảm nhận đầu tiên là vợt khá dẻo. So với VT5 mà trước mình đánh thì nó quá dẻo có thể bằng pro 20 cách đây 10 năm vậy:mad:. Đập cầu rất nổ nghe rất sướng có thể nói nổ to hơn VT5 nhưng không thoát cầu và cắm bằng có thể do vợt dẻo chăng. Về cân nặng thì có vẻ đầm hơn VT5 nhưng không nặng đầu bằng ( cái này hơi ảo do mình cuốn 2 cán khác nhau). Phông cầu thì chắc ai cũng đoán được rồi vì dòng vợt dẻo mà đỡ mất sức rất nhiều. Đánh trên lưới cảm giác khá tốt. Hiện tại mình chỉ có thể nói qua như vậy được thôi. Khi nào mình ra sân nhiều với em nó mình sẽ cảm nhận tốt hơn cho các bạn. Cảm ơn đã đọc bài. ( Theo mình thì cảm nhận vợt mình là khá tốt hiện đáng chơi 4 vợt 1 con 2U siêu cứng siêu nặng, siêu cổ của Yonex đã mua cách đây 10 năm. 1 con 4u siêu nhẹ siêu dẻo của Pro cũng cách đây khoảng 13 năm. 2 con 3u công nghệ mới :74:) :79::79:

2. nanorei

nanorei Thành viên Chính thức

Con này đánh nhẹ quá, đập cầu cứ bị bồng lên chả cắm gì cả. mình trình độ trung bình yếu mà đánh cũng thấy nhẹ! ko thích bằng con pro 950

Đang tải...