[Cầu lông] Tìm thầy dạy cầu lông ở Bình Dương

Thảo luận trong 'Địa điểm sân bãi/ Tầm sư học cầu' bắt đầu bởi hooligan206, 7/10/11.

1. hooligan206

hooligan206 Thành viên Tích cực

Tình hình là tập cầu ở nhà thi đấu Bình Dương không ổn, mình muốn hỏi xem ở BD có sân nào có thầy dạy cầu lông nữa không, nếu có cho mình xin tên, sdt và địa chỉ sân tập nha, ah mà ở Thủ Dầu Một nha các bạn, thanks.!!!:kuss::kuss::kuss::kuss::kuss::kuss:

2. hooligan206

ở Lái Thiêu thì mình chịu, mình chỉ biết một vài sân ở TDM thôi, mình nghĩ bạn chạy qua Thủ Đức có khi sẻ dễ tìm hơn!

3. hooligan206

haizzz, cuối tuần anh em đi giao lưu hết rồi hay sao mà không thấy ai giúp đỡ em thế nhỉ, đất BD sao mà khó kiếm chỗ học cầu lông thế!!!!

4. hooligan206

bạn cho mình sdt với, tên nữa, vì người học cũng là nữ bạn ah, thank bạn trước nhé.

5. hooligan206

thank bác nhiều!!!:25:

6. hooligan206

thank bạn soidien172 nhiều nhưng mà bạn Huyền hiện tại chưa có lớp nào mà không thể dạy riêng bạn mình được, có bạn nào ở Bình Dương muốn học nữa không để bạn Huyền tổ chức lớp nào:pairdance::26:

7. quocanh1988

quocanh1988 Thành viên mới

mình cũng ở bình dương ne ! o bình dương dạy cầu long làm như có thầy kiệt đó ban ! mình ở tân uyên bạn thường đánh ở sân nào ! mình cũng la vdv phong trào ko có hộc bài bản nên đánh hoài mà vẩn ko đánh hay dc!

8. ghost136

ghost136 Thành viên Chính thức

thầy Kiệt dạy ở sân nào vậy bạn, cho mình biết thông tin cụ thể với

Đang tải...