[Tìm kiếm] Tìm thành viên đánh đơn sân C3 Quang Trung !

Thảo luận trong 'Địa điểm sân bãi/ Tầm sư học cầu' bắt đầu bởi ngkhoacntt, 3/12/15.

1. ngkhoacntt

ngkhoacntt Thành viên Chính thức

Hiện tại mình với thằng bạn mới đánh cầu lông lại nhưng 2 đứa lại không biết đánh đôi nên khó mà tham gia các clb khác được nên đành tự đặt sân đánh với nhau. Nhưng chỉ có 2 đứa đánh đơn với nhau mãi cũng chán nên giờ muốn có thành viên mới đánh cho vui.
    Mình đánh buổi 19h30-21h30 THỨ 3 ,sân cầu lông trường C3 Quang Trung, 178 đường Láng.
    Giờ chỉ có 2 đứa nên mình mới chỉ đặt 1 buổi, nếu tuyển được thêm người thì mình sẽ định đánh thêm vào buổi 19h30-21h30 THỨ 5 nữa.
    Ai muốn tham gia cùng hội mình thì liên lạc: 01672691993 ( mình tên Hưng sinh năm 93 cho dễ xưng hô)
    Mình với đứa bạn đánh cũng trunh bình thôi, nên bất kể nam hay nữ, trình độ thế nào cứ đến đánh giao lưu cho vui. :cool:
    Rất mong được giao lưu với mọi người.

2. GiangLoRi91

GiangLoRi91 Thành viên Chính thức

Nhìn thấy chữ oánh đơn là mình thấy khoái rồi :) Đánh cũng trung bình là đánh như thế nào hả bạn :) (chơi được bao lâu rồi?)

3. ngkhoacntt

ngkhoacntt Thành viên Chính thức

Bọn mình chơi cũng đc 2-3 năm rồi nhưng cũng lâu ko đánh nên cảm giác cầu chưa tốt lắm. Có gì bạn cứ đến giao lưu cho vui :biggrin:

Đang tải...