[Thảo luận] Tìm sân ở Tp Thanh Hóa

Thảo luận trong 'Địa điểm sân bãi/ Tầm sư học cầu' bắt đầu bởi atnas123, 27/9/13.

1. atnas123

atnas123 Thành viên Chính thức

Chả là e sắp về Thanh hóa ở 1 thời gian mà không quen ai đánh ở các cty để xin chơi..cũng cuồng tay chân lắm ạ :))
    Bác nào có biết sân hay đang chơi ở cty nào ở Thanh Hóa thì cho e đkí đi tập ké vs..chơi thể thao luyện sức khỏe thôi chứ trình không pro gì cả ah :D

2. yeuemthu

yeuemthu Thành viên Năng nổ

sân TH thì nhiều lắm, nhưng hầu hết là sân các cơ quan đánh ( sân bê tông hoặc sơn là chủ yếu ). nếu tham gia các sân này thường thì phải có ng quen làm ở các cơ quan đấy cũng chơi cầu thì vào chơi được :D còn thuê sân theo kiểu clb thì có sân nhà thi đấu tpho hoặc nhà thi đấu tỉnh ( 2 sân đều sàn gỗ nhưng do thời gian sử dụng lâu rồi nên mặt sân trơn quá, hết ma sát ) , sân đh hồng đức cơ sở 2 ( cầu quán nam )..... e cũng xa quê lâu rồi nên tình hình sân bãi chỉ nắm đc có thế :D bác nào đang chơi ở quê cho thêm thông tin đi ạ. sang năm e cũng về quê làm rồi cũng phải tìm chỗ chơi :))

3. atnas123

e có 1 thân 1 mình k có ai để thuê..xem ae nào cùng hứng thú..tìm sân các cơ quan chắc đến xin vào thôi..
    k biết có bác nào làm ở cơ quan hay chơi cầu lông trong dd k nhỉ @@

4. yeuemthu

yeuemthu Thành viên Năng nổ

em nghĩ là bác cứ về TH làm đi đã, làm quen 1,2 tuần rồi hỏi bạn bè đồng nghiệp là ra chỗ chơi thôi :D nhưng sân ở TH k được ngon như sân ở HN đâu bác, đc cái chi phí chơi rẻ hơn rất nhiều. tốn tiền uống bia thôi :))

5. atnas123

e xác định là sân xi măng hoặc quét sơn chứ k có thảm như hn r bác :))..chắc cũng phải làm đôi giày đi sân xi măng nữa :D

6. ltrungth

ltrungth Thành viên Tích cực

Phải có địa chỉ của bạn thì mới chỉ cho bạn sân ở gần mà chơi chứ

Đang tải...