[Cầu lông] Tìm sân cầu lông gần khu vực mai dịch cổ nhuế

Thảo luận trong 'Địa điểm sân bãi/ Tầm sư học cầu' bắt đầu bởi biendvt, 20/6/11.

1. biendvt

biendvt Thành viên Tích cực

Mình hiện đang đánh ở sân Trường Đảng 135 Nguyễn Phong Sắc nhưng do sân xấu quá mình muốn tìm sân đẹp hơn gần khu vực Mai Dịch,Cổ Nhuế pác nào biết mách giùm em.Thanks...

2. thangdbm

thangdbm Thành viên Chính thức

đang định vào tham quan sân Trường đảng, ở đấy hình như sàn gỗ hơi trơn đúng ko bạn?

3. donas8x

donas8x Thành viên Tích cực

Đánh buổi sáng không bạn. Mình đang tính lập sân ở nhà văn hóa Mai dịch chỉ buổi sáng ở đấy mới còn sân thảm thôi

4. thangdbm

thangdbm Thành viên Chính thức

Mình đã tham quan các sân trong trường Đảng thấy cũng được đấy chứ trần cao, ánh sáng tốt, mình đang định chuyển sang sân đấy chơi. các cụ cho ý kiến

5. icesad

icesad Thành viên Chính thức

Em cũng lót dép hóng, đang ở Lê Đức Thọ, bác nào kiếm được sân em tham gia với. Em thường đánh ở mấy sân ngoại trời bên CT2 - Khu Đô thị Mỹ Đình 2, những gió quá. Ở đây có chi hội cầu lông của các bác về hưu đánh sung lắm

Chỉnh sửa cuối: 9/5/12
  6. hungfsiv

hungfsiv Thành viên Tích cực

Trong trường tài chính có sân ngoài trời đánh buổi tối thì phải(2 sân nằm kẹp giữa giảng đường 1 sân có vẻ là tập trung cao thủ, 1 sân là dành cho sắp thành cao thủ. Theo e quan sát là thế vì cũng chưa đc giao lưu với 2 sân này). theo e biết thì ở xa hơn chỗ trường cấp 1 Đông ngạc cạnh sân bóng có 1 sân trong nhà đánh tất cả các ngày từ 17h đến 20h + buổi sáng 5h-6h15 (150k tiền sân cầu tự túc, sàn gạch men nhưng vẫn chạy đc, trần hơi thấp)

7. thelier9293

thelier9293 Thành viên Tích cực

Clb mình không tên tuổi :3, chơi sân nhà văn hóa Trần bình- gần bx Mỹ Đình, sân thảm, điện nước đầy đủ, chơi 2 buổi tối / tuần, kinh phí 300k/người/tháng Sân + cầu + nước, Vào CLB thì tùy nghi mà fix tiền sân nước nhé :v, Mình giờ chơi 1 buổi / tháng, nhưng toàn đi giao lưu là chính :v

Đang tải...