[Thông báo] tìm cây vợt yonex voltric fz bị "cầm nhầm "

Thảo luận trong 'Cafe Quán TGCL' bắt đầu bởi vinhnq0311, 19/11/12.

1. vinhnq0311

vinhnq0311 Thành viên Tích cực

tinh hình là vào sang hôm qua ,chủ nhật ngày 18-11-2012 ,em có đanh kau tại sân kawasaki hay còn gọi là sân hông hà ở trong cảng hà nội .khii đi em có mang theo một túi vợt kumpoo màu đỏ ,bên trong có em yonex voltric fz 4u .khii dến sân ,do đong qua nên em ko hề mang vợt ra đánh mà chỉ lang thang đi buôn chuyện nhưng đến khi về kiểm tra thì cây vợt trong túi đã ko cánh mà bay .đây là lần thứ 2 em mất vợt tại sân này ,trươc kia là cây yonex at900p code jp mói cóng .cùng là dân cầu lông với nhau ,các bác yêu quý cây vợt của các bác thế nòa thì em cũng vây ,hơn nữa ,cây voltric zf đối với em rất quan trọng ,là quà của bạn gái em tặng cho em ,có giá trị tinh thần rất lơn nên em mong bác nào cầm nhầm của em hoặc có thông tin gì cây vợt thì cho em xin lại ,em xin chuộc lại đúng với giá thị trường và hoàn toàn ko hỏi han gì đến vụ cầm nhầm này nua .các bác có thể liên lạc với em qua số 0948271286.em là vinh ,sinh năm 1983 .chân thành cám ơn các bác

Chỉnh sửa cuối: 19/11/12
    1 person likes this.
  2. SieuSIM

SieuSIM Thành viên Năng nổ

Hic, nản quá Vinh nhỉ.
    Chẳng bù cho anh, suốt ngày trả đồ cho sân trước bỏ quên, ít nhất là 4-5 cái vợt, 2-3 đôi giầy.

3. ngocanh13121988

ngocanh13121988 Thành viên Tích cực

số anh vinh đen quá nhỉ.Nếu là trộm chủ đích thì khó có chuyện nó trả lại lắm.kể cả có trả gấp đôi.trước em mất cái điện thoại cũng thế.vẫn liên lạc đc thế mói cay chứ .chỉ muốn xin lại cái danh bạ còn đâu cho cái điện thoại luôn mà nó có nghe đâu :D.H chỉ mong là bạn bè anh đùa thôi

4. phamhoangtb

phamhoangtb Thành viên Tích cực

Chia buồn với Vinh, để trong bao mà còn bị cầm "nhầm" :62:, lại là lần thứ 2 rồi, chắc ở sân này cũng có một số người khác bị cầm "nhầm" rồi. Cũng còn may là chưa bị nhầm cả bao vợt. Coi như đấu kiếm bị gãy, đỡ xót, biết đâu bạn gái lại tặng cây AT900

5. trinhanbk

trinhanbk Gãy vợt

Cái này là bọn trộm nó lại "cầm đúng" rồi chứ ko cầm nhầm đâu bác ạ, chia buồn cùng bác vậy, rút kinh nghiệm chỗ lạ thì vật bất ly thân nhá bác, sân e người lạ vào là biết ngay thế mà lâu lâu còn bị mất tiền hoài.

6. mabu0811

mabu0811 Thành viên Xuất Sắc

Nói chung là ở đâu cũng không tránh khỏi việc cầm nhầm hay cầm đúng. Việc mất mát không thể tránh khỏi. Chúc bác sớm tìm lại được em nó. Lần sau nên cẩn thận hơn

7. tienninhptit

tienninhptit Thành viên Chính thức

Vợt quan trọng như thế thì chắc bác còn nhớ code vợt, bác cập nhật thêm thông tin của vợt để mọi người gặp có thể giúp bác dễ hơn...
    Biết đâu một ngày nào đó em có duyên gặp vợt của bác.

8. trinhchangg

trinhchangg Thành viên Tích cực

và giá trị vật chất.
    chia buồn cùng vinh nhé. chúc chuộc đc em nó...

9. chaudk245

chaudk245 Thành viên Tích cực

Chia buồn với bạn, mình có mỗi đỗi giầy asia với đôi tất quên ở sân Phan Đình Phùng còn mất ý.

10. cris_avril

cris_avril Thánh vũ<br><font color=green>Trọng tài chuy

hix, cầm nhầm con vợt 4 củ rưỡi thế này thì là cả 1 vấn đề rồi. may mà e chẳng bao h mất vợt cả :( chúc bác sớm tìm lại đc vợt

11. longdx81

longdx81 CT Danh dự CLB Tự do

Hic, chia buồn với bác Vinh, em để quên con FZ AT900 ở sân mà em nó vẫn trở lại với em! :):):)

12. vinhnq0311

hic,bác thật là may mắn ,em chẳng bao giờ quên mà trong vòng có 4 tháng đã bay mất 2 con ,tinh ra cũng hơn 8 củ ,tính làm cái khóa ,khóa bao vợt lại nhưng lại sợ gây phản cảm cho các anh em trong san nên ko dám

13. voltric zfoce

voltric zfoce Thành viên Chính thức

chia buồn cùng bác. hy vọng điều may mắn sẽ đến vs bác... ^^

14. hotboy

hotboy Thành viên Tích cực

Chúc bác sớm tìm lại vợt. E cũng hay quên vợt n vợt xấu quá nên hum sau vẫn còn nguyên ^^

15. bbtuan

bbtuan Thành viên Xuất Sắc

Chia buồn cùng bác chủ, chắc là khó mà em ý quay trong trường hợp "cầm nhầm" này. Coi như "Của đi thay người vậy"

16. ktnet316

ktnet316 Thành viên Tích cực

Vật bất ly thân người đâu của đấy,các cụ ta đã nói vậy rồi Kakaka, là trộm rồi thì ai mà lấy cả cái bao làm gì cho dễ bị phát hiện he, lấy cây vợt thôi đén khi về nhà rồi phát hiện ra thì đã muộn, nó đã cao chạy xa bay rồi khó tìm được >> đúng là gặp cao thủ ăn trộm vặt rồi đây, đề nghị sân nên điều tra để đảm bảo an toàn cho anh em đến tập luyện, không ít bữa nó lại cầm nhầm cái thẻ xe và cà vẹt với chìa khó thì tội nghiệp.

17. vinhnq0311

đáy la lần thứ 2 em mất tại sân kawa này rồi đấy bác ah .hic hic

18. hungpt

hungpt Thành viên Xuất Sắc

Chia buồn với bác.Đi đánh cầu giải trí rèn luyện sk mà gặp phải cao thủ CHÂN TAY TÁY MÁY thế này thì đến là bực.Lần sau oánh sân này bác nhớ cẩn thận nhé

19. imalreadythere

imalreadythere Thành viên Tích cực

Chia buồn với pác, không ngờ là lại có những trường hợp như thế này xảy ra, nghe cũng thấy tức. Em nghĩ pác cứ làm cái khóa đi cho nó an tâm, các anh em trong sân người quen của mình kiểu gì cũng thông cảm chứ cây vợt ngoài giá trị vật chất còn có giá trị tinh thần thế này mà cứ để xảy ra hiện tượng như trên thì chắc có ngày gác vơt (còn lại) mất.

20. quynga78

quynga78 Thành viên Tích cực

bbtuan,
    Xin chia buồn với bác "của đi thay cho người" đó mà.

Đang tải...