[Trao Giải] Tìm bác nào đang chơi ở sân Học Viện An Ninh giúp em với...

Thảo luận trong 'Địa điểm sân bãi/ Tầm sư học cầu' bắt đầu bởi longmaka, 20/12/13.

1. longmaka

longmaka Thành viên Chính thức

Tình hình là sân cầu của em sắp đến hồi kết và mùa đông lạnh giá nên em và cậu em của em muốn tìm sân gần nhà một chút.
    Trình độ: Trung bình khá ( đập chém, cắt ngọn, tỉa lông, đánh mông hay đá hầu đều biết cả rồi ah)

- Em muốn hỏi cô/bác nào đang chơi trong sân Học Viện Anh Ninh nhân dân có còn tuyển thêm thành viên không và giờ chơi như thế nào ah?

- Hoặc cô/bác nào đang chơi ở sân nào gần Văn Quán cần tuyển thêm thành viên thì cho em biết lịch và giờ chơi với ah.

Cuối cùng là cám ơn các cô/bác đã ngó nghiêng tới thớt và tư vấn cho em ah.

1 person likes this.
  2. YONEX VN

YONEX VN Thành viên Tích cực

Trình như em nên ra sân Bộ CA cọ sát thì tốt hơn Long ạ.

1 person likes this.
  3. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Nhưng chắc ra đấy xa quá nên bác ấy không muốn chăng? Ở khu vực Hà Đông nhiều sân hơn cái vị trí "nữa chừng xuân" mà bác thớt đang đề cập :)

4. longmaka

Trời này đi xa thì sần mất chân rồi làm sao di chuyển hả các bác. Em muốn tìm sân nào gần gần còn có thể chu toàn việc nhà cửa chút trước khi ra sân nữa.

5. YONEX VN

Thế em bỏ sân Nguyễn Du à, anh tiếc cái sân đó nhưng mỗi tội là "bí" quá.

6. bitmap015

bitmap015 Gãy vợt

ra sân BCA nguyễn xiển đi bác :D

7. longmaka

Vâng ah. Em rời máng lợn đi ăn phở ah.

Sân đấy xa quá bác ah. Đi lại mùa này cũng ngại lắm. Với em đi làm về cũng muộn nữa, cũng muốn về giúp đỡ gia đình chút nữa nên tính kiếm sân nào gần nhà chút.

8. YONEX VN

Có sân Phúc La đó em, tuy nhiên chỉ có trống sân từ 20h trở đi :D, trước giờ đó các cụ trong phường bao thầu hết rồi.

9. longmaka

Giờ đấy thì khốn cho em quá. Lúc đường cầu bay cũng là lúc em phải quay mặt đi về...

10. dongocanh291

dongocanh291 Thành viên Chính thức

Còn sân trường Kiến Trúc đấy bác, bác vào tìm hiểu thêm xem thế nào chứ trường An ninh chắc khó có cơ hội. Trước e có thằng bạn, học viên trong trường An Ninh luôn mà cũng k chơi đc vì đông và hạn chế ng chơi lắm

1 person likes this.
  11. longmaka

Cám ơn bác. Bác có thông tin ai đang chơi sân này cho em với. Em cũng chưa vào sân này bao giờ.

12. dongocanh291

Bạn e học An Ninh thì ra trường lâu rồi, e cũng chả có thông tin j cả, bên kiến trúc thì 2/3 sân hình như là cố định cho cán bộ, giảng viên trường, có 01 sân cuối cùng là người ngoài thôi, ra vòa tự do, bác cứ vác vợt, xông vào đó rồi lân la làm quen thôi vậy. Trước lạ sau quen, hj

13. ZaiZai

ZaiZai Thành viên mới

mình cũng đang tìm sân ở quanh khu này để chơi t7 cn mà chẳng biết đi đâu. lọ mọ từ tận văn quán lên cầu giấy xa quá :(!

14. dongocanh291

Dưới khu Hà Đông nhiều sân lắm mà bác, Trường NGuyễn Huệ cũ, mới nè, sân nhà thi đấu Hà Đông này, Viện Bỏng này, Xa La này, Cầu Đơ này, Trung tâm huấn luyện cảnh sát này. Dịch ra ngoài Hà Nội tý thì Kiến Trúc, An Ninh, Đại học Công nghệ Giao Thông, 31 Khương Hạ, Sân trường Quang Trung đường Láng.... kể ra cũg chết mệt rồi, j mà phải lên tận Cầu Giấy xa xôi :D

15. lebonghoatan

lebonghoatan Thành viên Chính thức

Giờ em mới biết Kiến Trúc cũng có sân. Xa hơn tí có sân Trung Văn, Trung cấp Nông nghiệp, sân Học viện chính trị nữa thì phải :D

16. Thang86

Thang86 Thành viên mới

Mình cũng ở Văn Quán đây, chủ thớt nếu tìm được sân mà cần thành viên join cùng thì ới minh với nhé. Mình thường đánh chiều thứ 7, chủ nhật trong sân viện 103 những sân cũng sắp phải nghỉ rồi vì viện sắp xây nhà ăn tại sân cầu lông.

17. ZaiZai

ZaiZai Thành viên mới

hik! hơi lạc đề chút! em chơi ko được ổn định, với lại toàn là lọ mọ tự đánh, h muốn tìm thầy dạy bài bản một chút mà chẳng biết có ai dạy ở khu vực thanh xuân, hà đông :((! các bác biết chỉ giúp em với :D!

18. dongocanh291

trong sân Vũ Hữu, trường trung cấp nông nghiệp, có thầy dạy đấy bác, chất lượng thì chịu, he he

19. vũ duy

vũ duy Thành viên Chính thức

cho em tham gia với,cho em tham gia với

Đang tải...