Thư mời tham gia giải đấu Diễn đàn Thegioicaulong.com

Thảo luận trong 'GIẢI ĐẤU TOÀN DIỄN ĐÀN THEGIOICAULONG.COM' bắt đầu bởi tgcaulong, 3/12/10.

1. tgcaulong

tgcaulong You are welcome! Thành viên BQT

GIẤY MỜI
    (V/v: tham gia giải đấu toàn diễn đàn TGCL 2010)

Kính gửi: Chủ tịch cùng thành viên các CLB đang sinh hoạt trên diễn đàn TGCL

Để góp phần thúc đẩy phong trào cầu lông BQT diễn đàn TGCL phối hợp cùng các nhà tài trợ tổ chức giải đấu phong trào cho các CLB và các thành viên đang sinh hoạt tại diễn đàn. Với mục đích thúc đẩy tình đoàn kết và giao lưu học hỏi, tạo cơ hội gặp gỡ giữa các thành viên với nhau, BQT diễn đàn TGCL chính thức gửi lời mời tới các CLB, các thành viên đăng ký tham dự giải đấu toàn diễn đàn TGCL 2010.

Mọi chi tiết xem tại:

http://forum.thegioicaulong.com/forumdisplay.php?173-GIẢI-ĐẤU-TOÀN-DIỄN-ĐÀN-THEGIOICAULONG.COM

(Do nội dung Đôi Nữ và Đôi Nam Nữ có số lượng VĐV thường ít hơn nên BTC giải đã thống nhất không hạn chế số lượng đăng ký ở 2 nội dung này cho cả lứa tuổi dưới 30 và trên 30)

Rất mong được sự ủng hộ, chia sẻ, cổ vũ và động viên tinh thần của các CLB, các thành viên trên diễn đàn đối với BTC

Xin chân thành cảm ơn !

BQT
    thegioicaulong.com

2. Thần gió

Thần gió Thành viên Năng nổ

Nhiệt liệt ủng hộ và chân thành cảm ơn các bác!

3. klar

klar Trọng tài

Hy vọng mọi người sẽ ủng hộ nhiệt tình

Chỉnh sửa cuối: 3/12/10
  4. trangbadminton

trangbadminton Thành viên Năng nổ

cháu thấy giải diễn đàn rất sôi nổi bác ạ.... Mong tất cả các clb ủng hộ......

5. Ruouvangdo

Ruouvangdo Thành viên Năng nổ

Nào mình cùng tham gia nào, cọ xát học hỏi là phụ, giao lưu làm quen là chính :tgcl: :26:

6. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Ơ mà sao chưa thấy CLB bác đăng ký ạ. Nhanh tay đi bác, đăng ký rồi còn tập luyện để chiến đấu chứ. Chị Vân đội bác mà đánh thì chỉ có lấy hết giải mất thôi :tgcl:

7. cris_avril

cris_avril Thánh vũ<br><font color=green>Trọng tài chuy

kể ra mà lùi ngày đc thì tốt. clb sinh viên bọn e toàn dính thi :20:

8. Ruouvangdo

Chắc là sang tuần sẽ đăng ký bác ạ, tham gia cho có mặt thôi, chẳng hy vọng giề.... :14: <---- ước mơ quá xa vời

9. thanhloi0812

thanhloi0812 Thành viên Chính thức

trời! e dính thi đúng vào ngày tổ chức giải. tiếc quá!

10. nhatanh86

nhatanh86 Thành viên Năng nổ

Hix ! Mình cũng dính thi mới đau chứ , club tham gia tất cả các nd nhưng dính thi đến 1 nữa haiz .Tiếc thật !

11. Ruouvangdo

Con cầu xin Phật tổ giải sắp tới cho những ai đánh giỏi hơn con dính thi hết....
    Ờ... thế nếu mà ai đánh giỏi hơn mình cũng dính thi hết thì mình thi với ai nhể???
    Vì tính sơ sơ chẳng thấy ai ngang hay kém mình, toi roài... :24:

12. Tu_Snake

Tu_Snake Thành viên Xuất Sắc

Bác yên tâm có đôi của em là hạt giống số 32/32 của giải đây :-| ít ra cứ cho là kém lắm bác cũng đc hạt giống số 31 bởi em mới đánh cầu đc 1 năm thôi :)

13. nhatanh86

Bác yên tâm , club mình ko ai fai dính thi nữa rồi hehe , thầy hiệu trưởng hoãn thi để cho các tv tham gia thi đấu xong về thi sau .Club Hn đã chuẩn bị đầy đủ lực lượng để chào mừng giải TGCL 1 cách hoành tráng nhất .Đội hình tham gia giải này đều là các tv nòng cốt .Các bác cứ thẳng tay mà giã

14. cris_avril

cris_avril Thánh vũ<br><font color=green>Trọng tài chuy

thế này thì giải về hết với clb hà nội rồi

15. manhtoan

manhtoan Chủ tịch CLB

Nếu giã được thì đã giã lâu rồi bác à, chứ không phải đợi đến giải này đâu

16. nhatanh86

Ko thể nói trc 1 điều gì e àh .Vào giải mới biết đôi nào mạnh , đôi nào yếu .Hẹn gặp chú ở giải nội dung đôi nam nữ

--- Cập nhật thêm ---

E cứ thẳng tay mà giã , sao fai xoắn hihi .Giải này ko tham gia đc , tiếc nhỉ

17. Ruouvangdo

Thôi xong roài, tiêu tan hết ước mơ của mình roài..... Cố gắng làm hai séc rồi nghỉ :14: :84: :p

18. nhatanh86

Bác cứ nói thế , Bác cứ làm 2 chai cho e xong vào đánh , bảo đảm đánh hay và lửa , lớ ngớ bác làm 1 lèo vào tận ck ý .Phỏng vấn bác thì bác nhớ fai nói bí quyết nào mà làm bác ruouvangdo có sự quyết tâm và lửa như vậy thì bác fai giấu nhé ko lộ hàng hết đấy hihi .Chúc bác và club tham gia giải này đạt đc nhiều thành tích tốt và cố làm 1-2 cái giải , mà làm hết thì càng tốt

19. Ruouvangdo

Vâng, cảm ơn bác đã úy lạo tinh thần giúp em.
    Chúc bác và CLB thi đấu thành công, đoạt giải cao và nhiều tiền thưởng (em khoái nhất món này) :24:

20. nhatanh86

Bên club e cũng cố gắng để theo chân các club # , giải thưởng lần này chỉ khoái mỗi món bia GoldMaitl >>>hẳn 100L , uống ko hết thì mang về nhà tắm haha

Đang tải...