[Tham khảo ý kiến] Upload Clip tập luyện của Cầu lông Trung Quốc

Thảo luận trong 'Kỹ thuật/ Chiến thuật/ Tập luyện' bắt đầu bởi thamtulungdanh, 21/10/10.

1. thamtulungdanh

thamtulungdanh Thánh vũ

chắc mọi người cũng biết đến Clip này của các Huấn luyện viên Trung Quốc (có tên là Complete Badminton Training by Zhao Jianhua & Xiao Jie ), cái này trên youtube có share nhưng chất lượng thấy hơi kém, với lại nó ko đủ thì phải ạ, đây là 1 clip về cái này:

e muốn tham khảo ý kiến mọi người có thích Clip này không thì e sẽ up lên mednóiafire sau đó mọi người down về, join lại là sẽ chạy được, mỗi clip e chỉ chia ra làm 2 phần để up lên mediafire cho tiện, vì cũng bận quá, tối về mới có time up nên mỗi ngày chắc cỡ 1-2 clip là cùng thôi, nếu mọi người thích từ mai e sẽ up...

cũng chỉ muốn share cho mọi người tại e thấy họ dạy cũng rất hay.... nếu được thì e sẽ up, ko thì e sẽ cố tìm trên YOUTUBE cho đủ bộ 30 clip luôn ạ.. thân mến..

Last edited by a moderator: 7/12/15
  2. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Nếu mà em up lên youtube rùi up lên 4rum cho mọi người cùng tiện xem thì hay biết mấy nhỉ :D

3. thamtulungdanh

thamtulungdanh Thánh vũ

em cũng muốn làm thế, nhưng khổ nổi, phần mềm add sub vào film của e khi add sub vào film nó giảm chất lượng phim quá... e chưa tìm phần mềm addsub nào mà khi addsub vào ko làm thay đổi chất lượng phim nơi, nếu anh chị em nào biết thì chỉ e với, chứ thật tình e cũng thích up lên youtube, nhưng có điều up lên đó thì ko có sub được...

4. Namgunsth

Namgunsth Thegioicaulong.com Thành viên BQT

Ý tưởng quá hay!!! :41::41::41::41:

Theo tôi biết thì bộ sưu tập Complete Badminton Training by Zhao Jianhua & Xiao Jie có định dạng file là avi với hình ảnh rất sắc nét nên khi upload, youtube sẽ tự động chuyển đổi về 1 trong 2 định dạng là flv hoặc mp4 để làm giảm dung lượng file đồng thời cũng làm giảm chất lượng video.

Để đạt được chất lượng hình ảnh và sub tốt nhất và hoàn toàn free chỉ có cách là up file lên host như Mediafire, megaupload, ... rồi ai muốn xem thì down về ghép sub :54: tuy nhiên cách này đối với 1 số bạn hơi có phần phức tạp :54:

Bạn có thể dùng phần mềm Total Video Converter để ghép sub mà không làm giảm chất lượng video rồi upload lên video cho ACE thưởng thức

Chúc bạn thành công!

5. thamtulungdanh

thamtulungdanh Thánh vũ

ok anh, e sẽ thử, nhưng hẹn mọi người tuần sau được nhé...hihi, có gì để em thử xem thế nào....

6. Toiyeuthethao

Toiyeuthethao Thành viên mới

Last edited by a moderator: 7/12/15
  7. the myth

the myth Thành viên Chính thức

các bạn có thể ghé qua trang http://www.vietnambadminton.com/forum/viewtopic.php?t=3319 dowload trọn bộ cả cả phụ đề tiếng việt cho gần hết 30 bài rồi đó bác nào ở Đông Anh Hà Nội có thể qua nhà em mang theo USB mà cop chọn bộ nha hehe : )) : ))

8. kattran

kattran Thành viên Năng nổ

uhm mình cũng có bộ Clip này, ai hiểu đc English, à mà mình cũng k cần hiểu trọn vẹn, nhìn cũng hiểu dc. bạn nào muốn thì nt với mình ở nick yahoo Kattran8x, mình sẽ share, các Clip chuẩn HD nên hơi nặng . :d

9. JinHa_Sulin

JinHa_Sulin Thành viên Tích cực

E ở Cổ Nhuế ko biết cách chỗ bác bn km? Cả bộ clip đó nặng bao nhiêu vậy bác. Nếu khoảng 3gb thì hôm nào e qua nhờ bác copy hộ nhé, hoặc copy sang đĩa dvd cũng đc.

10. thamtulungdanh

thamtulungdanh Thánh vũ

11. the myth

the myth Thành viên Chính thức

uhm vậy thì nhà bác cách nhà em khoảng gần 10km đó hum nào rảnh sang bên em giao lưu. nhà em đi qua cầu Thăng Long là tới .bộ ý nặng nặng 4.22G bác ak

Đang tải...