Tâm trạng chán nản

Thảo luận trong 'Âm nhạc' bắt đầu bởi tuanpra, 22/11/10.

1. tuanpra

tuanpra Thành viên Năng nổ

--- Cập nhật thêm ---

Nhớ em thật nhiều, nhớ thật nhiều

Last edited by a moderator: 7/12/15
  2. kegiaumat

kegiaumat Thành viên Chính thức

@Tuanpra: Bài hát đấy tôi nghe nhiều rồi nghe lại vẫn thấy hay.Rất hay!

Bạn sao vậy? Không? tất cả cái gì cũng không là thành vô cảm đấy! Đừng vậy bạn nhé, tôi cũng giống bạn cũng có lúc vô cảm nhưng tôi luôn phải tự động viên chính mình và giờ tôi động viên bạn :Hãy vui lên gạt đi mọi ưu phiền nhé! Mà tôi quên , nếu Bạn buồn quá và chán nản muốn "die" thì nhớ rủ tôi nhé. Cùng "die" cho có bạn có bè cho vui !:63: Tôi cũng muốn "die" đây.

Chỉnh sửa cuối: 22/11/10
  3. tuanpra

Cám ơn bạn nhé. Tất nhiên là con người mà cũng có lúc có tâm trạng chán nản chứ nhưng tôi không bao giờ muốn " die" cả vì đối với cá nhân tôi đã cố gắng rất nhiều để có đc như ngày hôm nay, tại sao tôi lại gạt bỏ tất cả đi chứ. Chắc chắn là không bao giờ rồi. Chỉ có đôi khi ngồi 1 mình tôi tự hỏi đến tận bây giờ tôi đã cố gắng vì cái j và đã đc những gì. Câu trả lời vẫn luôn là tôi đã cố gắng vì cá nhân tôi, vì gia đình, bạn bè và tất cả mọi người giống như tôi để tôi có thể khuyên họ như bạn khuyên tôi bây giờ vậy. Tất cả những gì mà tôi cảm nhận được đó chính là sức khỏe, cuộc sống, niềm vui đến với cầu lông và hiện tại đó là niềm đam mê của tôi.:tgcl:
    Cám ơn bạn rất nhiều.

4. giangad1010

giangad1010 Thành viên Tích cực

Tên gàn này. Lúc nào cũng chán với nản :49::49::49::49:. Mấy bài này nghe cho zui thôi.

5. Thoiemdungkhoc

Thoiemdungkhoc Thành viên Năng nổ

Hehe, Chiều qua sân tôi đê đánh cho đỡ buồn, sân tôi đánh ko hay nhưng lúc nào cũng tràn ngập tiếng cười, đánh xong mà vẫn buồn thì tôi mời ông đi uống bia.
    Tuấn ơi !Cuộc sống là vậy đấy, có lúc thì cũng phải có lúc buồn, tôi cũng ko biết ông buồn vì cái gì và tôi cũng ko muốn hỏi bởi vì đấy là phần riêng tư của ông. Ông là con trai thì hãy mạnh mẽ lên. Good Luck:tgcl:

6. tuanpra

Em cũng định nghe cho vui mà .Thank bác nhé

--- Cập nhật thêm ---

Tôi vẫn luôn mạnh mẽ đấy chứ nhưng chẳng qua có nhưng lúc không biết làm j mà vẫn chưa đến jo đi đánh cầu nên ngồi nghĩ lung tung thôi, mà đã nghĩ lung tung thì hay sinh ra chán đấy

Đang tải...