[Trao Giải] Tầm dưới 1,5 chai thi chọn em nao . yonex vt 5 hay fleet x600 hay con loại nao khác

Thảo luận trong 'Vợt Cầu Lông & Phụ kiện' bắt đầu bởi heoconit999, 15/8/13.

1. heoconit999

heoconit999 Thành viên mới

Nhờ các bác tư vấn cho . Em đanh câu lâu rôi. Hôm qua bị mất cay vọt. Em xem qua tam tien đó thi thấy 2 cây nay la ưng ý . Các bác tu vấn hộ nên chọn cây nào la ok. Em đánh cũng kha khá thơi vợt Cảrlon, yonex , proace có vài trăm k , bây giờ thấy con nào cung tam 1 chai tro len . ngày xưa có cây Hart giá 700k dánh rất sướng. Thank các bac nhé

2. ngocanh_pepsi

ngocanh_pepsi Trọng tài Thành viên BQT

Với tầm tiền đó bạn tìm mua cây Fleet Woven 55 nhé, đánh tốt theo như cảm nhận của mình có điều cây này giờ kiếm hơi hiếm

3. tung854

tung854 Thành viên Tích cực

Fleet x600 đánh công thủ rất tốt anh a. em đang chơi con này thì nhiều người rất hay mượn chơi thử :)) đánh hay và dễ chơi .vợt 4u nhưng nặng như 3u .còn Vt 5 tay khỏe thì chơi anh a.

4. ThjnhM

ThjnhM Thành viên Tích cực

Bác phải nói rõ bác chơi công hay thủ, tay khỏe hay yếu thì mới có lựa chọn chính xác được ạ?

5. heoconit999

Mình thì công thủ gì cũng dc cả. Thiên về Công hơn. Mình chơi đã hơn 10 năm rồi nên các bác cứ yên tâm về các khoản đánh cầu khác nhau. Bỏ lâu rồi mới chơi lại mà thấy giá vợt nó cao chót vót nện cũng tham khảo. Hàng chính hãng ở Đà Nẵng thì chỗ nào các bác có biết không. Một số tiệm có tiếng ở ĐN em cũng biết nhưng cái em muốn hỏi là Đại lý chính hãng của nó đó.

Ah 2 cây này nặng như nhau hay sau các bác. Nghe nói là cây VT 5 nặng đầu nên công mạnh. Còn cây kia thì cân bằng . Các bác cho em thêm chút ý kiên nữa nhé.

6. trinhanbk

trinhanbk Gãy vợt

E mới tậu con X600, căng 11kg (vợt mới chắc còn 10,5 :21:) đánh ngon và hợp vs tay e, tầm tiền đó thì nên chọn Fleet đánh vừa dễ vừa bền.

7. ichiru1511

ichiru1511 Thành viên Năng nổ

Nếu thích Yonex thì em khuyên bác chơi cây Voltric 7 cũng hợp với nhiều người đấy. Còn nếu thích Fleet thì cố thêm vài trăm mua cây woven 100 là hay nhất đấy.

8. heoconit999

Lên đến VT 7 thì cao quá. Chưa đan lưới đã 1,7 chai rồi. Vì cũng thích thương hiệu Yonex nên mới đưa ra lựa chọn này. Cố lắm đến 1,5 chai là hết khả năng rôi. Vì hiện giờ đang thất mình chưa có được nguồn thu nào cả. Fleet mới ra , thấy mọi người dùng cũng nhiều. giá 1 chai cũng vừa tầm

Các bác nào Pro so sánh giúp em VT 3 , VT 5, Fleet X600 khá nhau thế nào không. Có cách biệt quá xa không. nếu không xa thì mình lấy kỹ thuật bù lại .

9. heoconit999

Lên đến VT 7 thì cao quá. Chưa đan lưới đã 1,7 chai rồi. Vì cũng thích thương hiệu Yonex nên mới đưa ra lựa chọn này. Cố lắm đến 1,5 chai là hết khả năng rôi. Vì hiện giờ đang thất mình chưa có được nguồn thu nào cả. Fleet mới ra , thấy mọi người dùng cũng nhiều. giá 1 chai cũng vừa tầm

Các bác nào Pro so sánh giúp em VT 3 , VT 5, Fleet X600 khá nhau thế nào không. Có cách biệt quá xa không. nếu không xa thì mình lấy kỹ thuật bù lại .

10. bi1990

bi1990 Thành viên Tích cực

Hì bác xem ai thương gia có free ship thì cây vt7 có 1tr450 àh, cây ltd mới 1tr7

11. heoconit999

Mua ở đâu có giá đó vậy bác. Trên diễn đàn này có bác thương gia nào không. Nếu 1,45 thì em cũng ráng lên luôn. Trang nào bán online vậy bác

12. bi1990

bi1990 Thành viên Tích cực

Có bác [MENTION=831]lumcauchuyennghiep[/MENTION] ấy, nhưng ở SG, ko biết bác ấy có freeship hay ko thì em ko biết đâu :D

13. ThjnhM

ThjnhM Thành viên Tích cực

14. ngocduc1

ngocduc1 Thành viên Chính thức

Finnex wave hurricane nhé. Công thủ toàn diện

15. Ducthanhpetro

Ducthanhpetro Thành viên Chính thức

theo em tầm tiền đó làm cây Apacs tantrum 200 là ok nhất!

Đang tải...