[Thảo luận] Sức căng của vợt proace

Thảo luận trong 'Vợt Cầu Lông & Phụ kiện' bắt đầu bởi anhtuhk, 23/8/13.

1. anhtuhk

anhtuhk Thành viên Tích cực

EM MỚI MUA CÂY VỢT Proace Stroke 316. Ai cho e biết vợt này sức căng đc 10.5kg không nhỉ?

2. shandong

shandong Thành viên Tích cực

Bạn lên Tuấn Hạnh trên Lê Hồng Phong hoặc MinhPhuongsport số 76 Tôn Thất Tùng sẽ dc tư vấn và căng chuẩn ko thiếu cân

3. platin1503

platin1503 Thành viên Tích cực

Thoải mái đi bác . Sân em còn có bác căng 11 kí dù nhà sản xuất hình như khuyên nên để 10 kí trở xuống. Bác cứ mang ra hàng. Họ sẽ tư vấn chuẩn nhất cho bác.

4. badmintontayto

badmintontayto Thành viên Tích cực

Nhìn chung là căng được,bạn mình vẫn căng cây đó chơi nhưng là ngày xưa,còn bây giờ chất lượng nó đi xuống roài,nên thận trọng

5. leephuong19

leephuong19 Thành viên Tích cực

căng cao quá oánh không hay đâu cây này dẻo căng tầm 10kg đập cầu không cắm được cái bay nhanh.

6. anhtuhk

Vợt e thằng bạn nó mua từ đời đầu thì phải, nó không đánh nên để lại cho e. Chắc là chịu đc

7. ThachNguyen

ThachNguyen Thành viên Năng nổ

10,5kg thì ok, còn 11kg thì .... k chắc đâu bác nhé,nên thận trọng. Với lại căng cao thì nó bì bì cầu lắm,k như mấy hãng nổi tiếng đâu

8. bluelion

bluelion Thành viên Năng nổ

code vợt thế nào bác. Proace bây giờ căng 10,5 kg thì vô tư nhưng mà nguy cơ nứt vợt cao đấy. Sân e có chú vừa đi con 950 sau mấy tháng :)

9. thangsport57

thangsport57 Thành viên Chính thức

Mình thấy chất lượng vợt pro bh đi xuống quá, căng thì căng được nhưng đánh hay nứt và tự gẫy lắm. Đã từng là thương hiệu của cầu lông phong trào, nhưng giờ giá thì lên chất lượng thì xuống chán. Bạn cứ căng đánh thoải mái, gãy thì thôi mua cây khác coi như lấy kn :))

10. Tu_Snake

Tu_Snake Thành viên Xuất Sắc

E thì may mắn đc tặng con Ti8 gần đây :)) cũng lo nứt vs gãy nhưng may quá gặp đúng thằng em trâu bò hiếm thấy. E căg dọc 11 ngang 11,5 mấy lần cước r chưa sao :D

11. quyetyonex

quyetyonex Thành viên Tích cực

Pro 315 không nên căng 11kg . Ngày xưa em fang em nó rồi tầm năm 2005 , đang căng 10,5 căng hơn 11 kg tuy không gãy nhưng đánh bì lắm . Thời gian sau cho thằng bạn , được 3 ngày nó báo gãy .

12. quyetyonex

quyetyonex Thành viên Tích cực

Pro 316 không nên căng 11kg . Ngày xưa em fang em nó rồi tầm năm 2005 , đang căng 10,5 căng hơn 11 kg tuy không gãy nhưng đánh bì lắm . Thời gian sau cho thằng bạn , được 3 ngày nó báo gãy . Còn ti8 em thấy em nó ở đẳng cấp khác , căng 11 thoải mái , em vẫn giữ 1 em ti8 từ năm 2009 . Giờ Pro toàn hàng việt nam chất lượng vớ vẩn nên toàn tự gãy ít ai mua .

13. Manhtungf

Manhtungf Thành viên Chính thức

11 cân nhé bác thoải mái luôn

14. anhtuhk

Vợt thằng bạn nó cho mà. :D. E thấy bây giờ mua đc cái vợt đánh tốt 1 tý thì giá cũng phải trên 1trieu đến 2 t rồi/

15. anhtuhk

Ti 8 thì e koong nói làm gì, nhưng căng cao vậy mà đánh đc là tay khủng đấy :D

16. duongminhquang

duongminhquang Thành viên Chính thức

vợt của em là pro 318 ra quán ngta cũng bảo chỉ căng dc 10,5kg thôi nên chắc 316 cũng thế:wink:

Đang tải...