Số bài tối thiểu để được gởi bài trong box mua bán!

Thảo luận trong 'Góp ý/ Phản hồi' bắt đầu bởi vinhanhtth, 16/10/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. vinhanhtth

vinhanhtth Thành viên Tích cực

Chào các trùm cầu lông :teeth:
    Em mới tham gia nên còn nhiều việc không rõ, dẫn đến thắc mắc. Đây là một trong những điểm em thắc mắc nhất :86:
    Em vào box mua bán (aka Trung tâm thương mại!@thegioicaulong.com) nhưng không có quyền trả lời bài viết. Nhớ hôm nào đó (như bao hôm nào, chú đồng chí nhỏ, bỏ thư vào bao...:bounce:) đọc được ở đâu đó là chưa đủ số bài viết nên không thể gởi bài/trả lời trong box mua bán :86:
    Theo em nên khống chế nhưng ít thôi (cỡ em là cho vô đó ghẹo chị bán hàng được rùi :cool:), đó cũng là lí do em chọn tiền tố "Thảo luận".
    Em không rõ tại sao lại lấy mức 40 bài, em đoán chắc là sợ người bán clone để up bài. Nếu đúng là vậy, em nghĩ nên có thêm 1 tùy chọn khác, người đã được cám ơn từ 100 lần trở lên chẳng hạn. Vì nếu là nick clone thì chắc chỉ post bài linh tinh, chả dám ló mặt vào mấy topic hot nên hiếm được cảm ơn :78:
    P/s: BQT thấy hợp lí thì em xin 5 cái cảm ơn luôn để vào ghẹo chị bán áo ạ :81:

2. anhdeptrai_911

anhdeptrai_911 Thành viên Năng nổ

Tại sao lại như thế này "BQT thấy hợp lí thì em xin 5 cái cảm ơn luôn để vào ghẹo chị bán áo ạ", buồn cười thật.

3. bossdevil

bossdevil Thành viên Chính thức

Lúc trước đã post dc bài ở box mua bán rồi, bây giờ không đủ số bài post làm mình cứ tưởng bị disable chức năng post bài bán :))

4. bossdevil

Không gửi được bài trong box bán

Mình đã 41 post nhưng sao vẫn không gửi được bài trong box bán, admin xem lại giúp mình với.

5. bossdevil

admin có vẻ ít online quá :-< có 6 cây vợt mà chờ mấy ngày không post được bài

6. Bluebloa

Bluebloa Thành viên Năng nổ

em cũng trên 50 bài rồi mà sao vẫn ko lập thớt hoặc comment trong phần mua bán hả bác admin ơi, bác giúp anh em vào chợ với, tks bác

7. tgcaulong

tgcaulong You are welcome! Thành viên BQT

Chào các bạn !

Do sơ xuất trong khi thực hiện một số chức năng tại Box TRUNG TÂM THƯƠNG MẠI (viết tắt TTTM) nên đã để xảy ra tình trạng mà các bạn đã nêu. Đến nay BQT đã khắc phục và xử lý xong. Tuy nhiên cũng cần lưu ý với các bạn khi tạo Topic cũng như trả lời bài viết của Box này BQT điều chỉnh lại như sau:

1. Để tạo Topic ở các Box trong TTTM bạn cần phải có tối thiểu 30 bài viết

2. Để trả lời tại Toppic ở các Box trong TTTM bạn cần phải có tối thiểu 20 bài viết.

Các Box khác hoạt động bình thường !

Xem nội chi tiết nội quy box TTTM tại đây : http://forum.thegioicaulong.com/announcement.php?f=26

Đang tải...
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.