sim số đẹp hợp tuổi phong thủy hot nhất

Thảo luận trong 'Rao vặt' bắt đầu bởi nguyenthithuonga2, 21/4/16.

1. nguyenthithuonga2

nguyenthithuonga2 Thành viên Tích cực

Việc chọn một sim số đẹp phong thủy đang khiến bạn băn khoăn mà chưa biết nên làm sao? Bạn không hiểu rõ về sim số đẹp phong thủy? vậy thì ngay bây giờ mình sẽ cung cấp thêm cho bạn một số thông tin hữu ích về sim số đẹp phong thủy nhé. sim so dep phong thuy là một trong những loại sim số đẹp hot nhất hiện nay, được vô cùng nhiều người lựa chọn sử dụng ở đông đảo mọi nghề nghiệp và lứa tuổi khác nhau. Điều này cũng dễ hiểu bởi sim số đẹp phong thủy không chỉ là một sim số đẹp thông thường mà những con số trong đó còn ẩn chứa nhiều những bí mật riêng về phong thủy, mang lại cho người sở hữu chúng một ý nghĩa rất lớn. Sim số đẹp phong thủy có thể là hợp với người này nhưng lại không hợp với người khác, vì mỗi người có một cung mệnh và đặc điểm riêng, không người nào hoàn toàn giống người nào, bởi vì thế, khi bạn muốn chọn mua một sim số đẹp phong thủy, hãy xem xét lựa chọn thật kĩ càng nhé.
    Bạn cũng đang thắc mắc xem số điện thoại hiện tại mình đang dùng có phù hợp với cung mệnh, phù hợp với tuổi của mình hay không? để có được câu trả lời rất dễ dàng, bạn chỉ cần tiến hành Phong thuy so dien thoai là đã có thể ngay lập tức biết được số điện thoại hiện đang sử dụng có những đặc điểm gì, và phù hợp với mình như thế nào. Việc xem bói số điện thoại rất đơn giản, bạn chỉ cần nhập vào hệ thống một số thông tin như ngày tháng năm sinh, tuổi, giới tính và số điện thoại bạn muốn kiểm tra và chờ đợi sau ít phút là hệ thống đã có thể trả về cho bạn một kết quả chính xác về bí mật ẩn trong số điện thoại của mình. Thật dễ dàng đúng không nào? Việc xem bói số điện thoại còn có ý nghĩa quan trọng khi bạn muốn lựa chọn mua bất cứ một sim điện thoại mới nào. Nhờ công cụ này, bạn sẽ có thể dễ dàng hơn, nhanh chóng hơn đưa ra quyết định cho mình có nên mua sim nào đó hay không, bởi bạn đã có thể biết được sim đó có phù hợp cho mình, từ đó mà có thể mang đến cho bạn những may mắn, những thành công trong cuộc sống.
    Nếu bạn đang quan tâm đến một loại sim khác trong hệ thống sim số đẹp mà cũng được nhiều người ưa thích đó là sim năm sinh thì hãy theo dõi tiếp bài viết của mình nhé. Ngay sau đây mình sẽ hướng dẫn bạn làm sao để có thể chọn được một sim năm sinh đối với các năm 1984 và 1985 nhé.
    sim năm sinh 1984 là những sim có chứa số 1984 và hợp với tuổi 1984. Những sim sinh năm 1984 thường là sim thuộc hành Thổ, hợp với mệnh Kim. tuy nhiên lại có sự khác biệt giữa nam 1984 và nữ 1984. Một số đặc điểm phong thủy sau các bạn cần lưu ý khi chọn mua sim năm sinh 1984 nhé. Với nam sinh 1984 có hướng thích hợp là Tây, tây bắc, tây nam, và thuộc Tây tứ mệnh, những người này hợp với các màu như nâu, vàng, kem, bạc trắng và có con số may mắn là 6, 7, 8. Với nữ sinh 1984 có hướng thích hợp là Tây bắc, đông bắc, cũng thuộc tây tứ mệnh, người nữ sẽ hợp với màu tím, hồng, cam, nâu, vàng và có con số may mắn là 9, 8, 5, 2. Khi chọn sim năm sinh 1984, bạn nên chú ý về các yếu tố phong thủy như trên, các yếu tố này có thể ảnh hưởng lớn đến cuộc đời và sự nghiệp của bạn nên cần chọn sim sao cho hợp với mình bạn nhé. Ngoài ra, bạn cũng có thể lựa chọn những số mình thích để có trong sim, nhưng bạn phải cân nhắc đến sự cân bằng trong âm dương nhé, không nên để quá nhiều số chẵn hay quá nhiều số lẻ trong sim của bạn.
    Việc chọn sim năm sinh 1985 cũng không có gì khó, và cũng gần tương tự như chọn sim năm sinh 1984 mình đã hướng dẫn ở trên, tuy nhiên thay những con số xuất hiện trong sim là 1985. Để chọn được sim năm sinh 1985 như ý, bạn cũng cần chú ý đến sự cân bằng âm dương của sim, bạn có thể chọn sim theo nhà mạng khác nhau, và cũng không được bỏ qua yếu tố phong thủy của sim. Bạn nên tiến hành kiểm tra phong thủy sim năm sinh trước khi quyết định mua để biết được sim năm sinh đó có thật sự hợp với mình hay không. Ngoài ra, bạn cũng có thể căn cứ vào một số đặc điểm phong thủy của tuổi 1985 sau đây để chọn sim nhé. Người sinh năm 1985 tức năm ất sửu, có mệnh ngũ hành là Kim - Hải Trung Kim. Tuy nhiên lại có sự khác nhau giữ nam và nữ, cụ thể: Nam mạng 1985 thuộc mệnh kim, hợp với màu vàng, nâu, bạc, trắng và có số may mắn là 6, 7, 8. Nữ mạng 1985 thuộc mệnh Hỏa, hợp với màu xanh da trời, cam, đỏ, hồng, có con số may mắn là 9, 4, 3.
    Với những lưu ý trên của mình, chúc các bạn có thể nhanh chóng chọn mua cho mình được một sim năm sinh như ý nhé.

Đang tải...