Sân Trung Hòa giao lưu với các tuyển thủ

Thảo luận trong 'Chia sẻ videoclip cầu lông' bắt đầu bởi klar, 13/4/10.

1. klar

klar Trọng tài

Mời các bạn cùng xem trận giao hữu giữa đôi Phong + Lân gặp Toàn + Tú tại sân Trung Hòa ngày 11/4.​

Last edited by a moderator: 7/12/15
  2. garfield_86

garfield_86 Thành viên Chính thức

Ng mặc áo xanh,đứg vs Phong là Lân bác ơi! Ko phải Lâm :((

3. hungsang100

hungsang100 Thành viên Tích cực

Các anh này đánh hay quá hôm nào cho cháu di giao lưu đi chú đức ơi

4. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Được thôi, nhưng liệu có chịu nổi không? Cố gắng luyện tập thêm đi nhé, trình như hiện tại của cháu xuống Trung Kính là lãnh đủ đấy.
    He he

5. thegioiphang

Xĩn lỗi nhé! Chúng tôi sẽ chỉnh sửa lại tên VĐV ngay đây bạn ạ. Cảm ơn bạn đã phát hiện sự nhầm lẫn này.

6. thegioiphang

Bác ơi, phong trào mà, đánh thế là quá tốt rồi, mà bác nên xem kỹ lại video đi nhé. Có cả kiện tướng quốc gia Phong tham gia giao lưu đấy. Mời bác lên sân Trung Hòa , đường Trung Kính thể hiện trình độ chứ không nên nói vậy nhé!
    Tiện đây cũng xin lưu ý bác khi viết bài nhé! Bác nên sử dụng Tiếng Việt có dấu nhé.

BQT

7. klar

klar Trọng tài

Bác thegioiphang khiêm tốn quá! Theo em đây không thể nói là "phong trào" được. Toàn những nhân vật có tiếng cả: Phong (cùng với Tùng) đang là một trong những cặp đôi rất mạnh trong nước; Toàn đã có rất nhiều danh hiệu cầu lông bán chuyên nghiệp ở Hà Nội; Tú và Lân đều là chơi rất hay và đầy triển vọng. Có thể đây là giao hữu và góc quay camera không chuẩn nên người xem chưa cảm nhận được thực sự đẳng cấp của người chơi.

8. thegioiphang

Vâng, bác klar nói trí lý quá. Em thì chỉ biết VĐV Phong là kiện tướng trẻ của làng cầu lông Việt Nam thôi. Còn ngoài ra em cũng không rõ lắm. Tùng là VĐV mặc áo trắng phải không bác? Nghe đâu VĐV này nguyên là tuyển Hà Nội? Nhận xét của em có lẽ không được chuyên nghiệp lắm có gì các bác trong video clip và người xem topic này bỏ qua nhé!

Thank's

Đang tải...