Sân cầu Nancy, Q1, TPHCM

Thảo luận trong 'Địa điểm sân bãi/ Tầm sư học cầu' bắt đầu bởi robbervotinh, 6/11/10.

1. robbervotinh

robbervotinh Thành viên Chính thức

Chào mọi người, mình thấy các topic toàn đăng sân ở Hà Nội, không biết là anh chị em miền Nam mình thế nào nhỉ? Hiện nay mình đang đánh ở sân cầu Chợ Nancy, dưới chân cầu Nguyễn Văn Cừ. Mong được mọi người chỉ giáo.
    Sân này gồm có 2 nhà, mỗi nhà 2 sân cầu. Tuy nhiên, toà nhà bên trong thì hơi nóng. Mái cao khoảng 8 thước, mặc dù không đủ cao cho những cú giao cầu đúng chuẩn (9m) nhưng cũng vừa đủ cho nghiệp dư như em. Hệ thống chiếu sáng cũng tốt. Bên ngoài thì có 2 sân tennis.
    Hình như đây là nơi đào tạo VĐV cầu lông cho quận 8 thì phải.

2. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Chào mừng bác robbervotinh đã đến với diễn đàn TGCL.COM. Rất vui khi có thêm sân cầu Nancy, Q1, TPHCM có trong list các sân cầu/ các CLB.
    Ở TPCM cũng có nhiều sân đã có tên như Sân gần CV Lê Thị Riêng Q3 - 19h 21h - 246, Sân Hòang Phi Q.6 - tối 2 4 6 7h30~>9h30, tối 2-4-6 sân Phú Thọ, Q.11, TPHCM.
    P/s: Nếu bác cho mọi người thêm thông tin ngày giờ đánh của sân bác thì tốt quá :D. Bác post thêm mấy tấm hình để mọi người xem luôn bác nhá :1:

3. Thần gió

Thần gió Thành viên Năng nổ

Last edited by a moderator: 7/12/15
  4. SuperWave35

SuperWave35 Thành viên Xuất Sắc

Chào pác, sân thấp nhìn cũng hơi bi, tuy nhiên có nơi để chiến là ngon rồi ^ ^

Đang tải...