[Cầu lông] Sân Cầu Lông Đầu Máy Sài Gòn cần tuyển thêm vài members gia nhập nhóm

Thảo luận trong 'Địa điểm sân bãi/ Tầm sư học cầu' bắt đầu bởi kutran, 3/2/12.

1. kutran

kutran Thành viên mới

Hiện tại nhóm mình đang sinh hoạt tại Sân Đầu máy Sài Gòn hàng tuần.
    Nhóm 1 : đánh vào thứ 2 - 4 – 6 ( từ 12h trưa đến 14h, đánh mệt nghỉ )
    Các thành viên trong nhóm trình độ khá trở lên.. ngoài ra từ 12h đến 15h các sân bên cạnh luôn có những tay trung bình- khá để giao lưu . Trình độ hiện tại của mình vào khoảng Giỏi > mình > Khá . Nhóm chỉ có 1-2 nữ, còn lại là nam.
    giá 350k/tháng/người ( gồm cầu, nước…) ( vãng lai 30k)
    Nhóm 2 : đánh vào thứ 3 – 5 ( từ 19h- 21h )
    Trình độ trung bình, khá…
    giá 200-250k/tháng/người ( nt) ( vãng lai 30k)
    Mọi người ai rảnh và có hứng thú thì phone cho mình theo sđt : 0902976676 Trí
    Nếu muốn thử trình độ trước khi đăng kí tham gia bạn cứ đến vào 2 buổi trưa hoăc tối.
    Nhóm rất là hiếu khách và luôn thích những tay mạnh.
    Sân Xí nghiệp đầu máy xe lửa
    Địa chỉ : số 540/21 Cách Mạng Tháng 8 , P11, Q3.( Nằm ở đường bờ kè hướng từ đường Lê Văn Sỹ  Tân Bình )

2. lucbinhtroi

lucbinhtroi Thành viên Chính thức

em mới lên sài gòn học, khổ nổi em mê cầu lông quá. để mai em đến xem các anh chị đánh, nếu thấy trình độ phù hợp em sẽ tham gia.

3. CLDBM90

CLDBM90 Thành viên Xuất Sắc

CLB này mới gia nhập tgcl chăng ?
    trình độ gà có đc tham gia k pác,vì thấy giới thiệu toàn trình độ khá giỏi và ưu tiên những tay mạnh,em nghe mà vã mồ hôi hột hic hic

4. kutran

kutran Thành viên mới

Các bác hiểu nhầm ý mình rồi, sân mình trình độ khá thôi, các bác nào muốn tham gia thì cứ mang vợt vào đánh thử, cảm thấy phù hợp thì đăng kí chơi,buổi đầu tiên sẽ miễn phí. Còn vấn đề ưu tiên tay mạnh thì ko đúng, chỉ là thích những tay mạnh vào để giao lưu học hỏi thêm thôi.
    Bác nào rãnh thì thứ 2-4-6 ( 12h trưa ghé vào nhé, 12h trưa nhưng 4 sân đều có đông người sinh hoạt )

5. tosakin

tosakin Thành viên Chính thức

Buổi trưa nóng lắm, tôi muốn đánh thử vào buổi tối nhé Anh Trí, trong sân có ai ở độ tuổi trên 50 không vậy?

6. Win2004

Win2004 Thành viên Chính thức

Mình cũng rảnh buổi trưa ma thấy cao thủ ko nên ko dám, vì mới biết đánh thôi.

Đang tải...