[Cầu lông] review yonex SHB 85EX

Thảo luận trong 'Trang phục thi đấu' bắt đầu bởi khotimtentot, 22/10/12.

1. khotimtentot

khotimtentot Thành viên Tích cực

theo lời hứa với bác tu_snake, sau khi khuân của bác đôi 85EX , em đã test cẩn thận trong hơn 2 tuần , có cả đánh đơn và đôi, em xin đưa ra nhận xét cá nhân như sau:
    + giày thiết kế đẹp , sắc nét , chắc chắn. Đặc biệt là mang vào cảm giác nhẹ hơn hẳn so với các hãng như kawa , kumpoo.
    + Độ êm là ưu điểm nổi bật của hàng yonex xịn đời cao. Các bác sẽ cảm nhận rõ ràng thế nào là power cushion , hơn hẳn so với kawa hay kumpoo. khi sử dụng để chạy khởi động nhẹ nhàng các bác sẽ cảm nhận sự êm ái hoàn hảo , ở cả phần gót và phần mũi giày , cảm giác như có 2 miếng đệm kymdan dưới chân vậy. di chuyển thoải mái mà ko hề đau chân nhé :) có thể nói nếu so với các đôi tầm tiền 1 triệu thì hàng yonex xịn êm hơn ít nhất là 50%
    Tổng kết lại là em rất hài lòng với quyết định đầu tư của mình , khuyến khích các bác múc 1 đôi để hoàn thiện cho trang thiết bị chinh chiến của bản thân. Cuối cùng là em xin cám ơn bác Tu-snake đã cung cấp cho a em sản phẩm tốt với giá cả rất phải chăng , mong bác cố gắng phát huy nhiều cho a em đc nhờ :)

1 person likes this.
  2. hung bo

hung bo Thành viên mới

ok. Tôi cũng giống bác. Quyết định đầu tư này là hoàn toàn chính xác. Khi đi vào cảm giác khác hẳn phê hơn nhiều.

3. tranphankhanh

tranphankhanh Thành viên mới

Các bác cho em hỏi Yonex SHB 85 voi Yonex SHB 85EX có khác nhau ko, hay chỉ là 1. Tks các bác. Em gà các bác đừng ném đá em

Đang tải...