[Chia sẻ] Review cây Adidas Precision 880

Thảo luận trong 'Dòng vợt khác' bắt đầu bởi li dan, 9/7/14.

1. li dan

li dan Thành viên Năng nổ

ảnh vợt:
    e chụp máy đt nên ko nét lắm.với cả để trên cái bao mấy cây vợt gãy nó sặc sỡ quá nên màu của cây này không được sắc nét như ở trong sân.trong sân em nó bóng và mượt lắm ạ.

em mới sắm em này chiều hôm qua nhưng sau 1 buổi độ em có cảm giác rất ok với cây này.
    vợt em mua 1tr1 khung + cước 66um 150k(người nhà bán) thiệt hại 1250k
    cước 66um chuối căng 11.3kg.
    mặc dù đánh 1 trận độ nam nữ 3 séc thua bia nhưng cảm giác cây vợt của em là rất vui
    phông:9/10 cầu bay chuẩn tiếng nổ cước đanh tăng tăng rất thích tai.
    ve:9/10 trái tay đánh ok thực hiện những quả ve cắt lưới cắt chéo lưới và ve phông cầu rất nhẹ nhàng.
    cắt lưới và bỏ nhỏ 8/10.có lẽ do em không dẻo tay cho lắm.nhưng cảm giác cũng tốt.
    ĐẬP CẦU: chưa bao giờ cầm cây vợt lạ và mới mua dạo vài quả mà cảm giác của em lại tốt như vậy.mặc dù mới đi xe máy 120 phút từ quê xuống hải dương + với 1 tiếng vừa đan cước vừa căng vợt khá mệt nhưng ra sân đập cầu rất khỏe.cảm giác cây vợt theo ý của mình.cầu cắm tiếng nổ to và đanh như kiểu bị đứt dây ấy.nó cứ tăng tăng vui tai lăm.
    cảm giác của em với cây vợt adidas chuột bạch này là rất tốt và có thể gọi là tốt nhất từ khi em mua thay đổi vợt như thế này.vì đã qua vài chục cây kiểu tesh như này rồi mà cây này cảm giác như em đã chơi vài năm vậy.
    trên đây là cảm giác của em.các bác ai đã đang và muốn chơi cây vợt này thì cho e ý kiến luôn nhé.em th ấycái giá 1tr250 chó cây này và khả năng của nó là quá tốt.
    cảm ơn các bác đã xem bài.

2. li dan

3. BootCD

BootCD Thành viên mới

Em cũng đang kết em này mà chưa quyết định được, ko biết có hợp với người mới chơi không

4. BootCD

BootCD Thành viên mới

Đã mua em này, về đánh ngon, thực tế cây này bóng bẩy và đẹp lắm, ảnh chụp không rõ nước sơn bóng của nó. Quyết chọn em này vì cho mới lạ, bây giờ toàn Yonex, Victor, Lining v.v hoài cũng chán.

5. nvp888

nvp888 Thành viên mới

Vành vợt có vẻ hơi to, chắc tốc độ vung vợt và âm thanh hạn chế.

6. BootCD

BootCD Thành viên mới

Vành vợt cũng giống như các em khác cùng tầm giá, chắc do ảnh chụp hoặc cảm nhận của mỗi người

7. tuoidaythi

tuoidaythi Thành viên Tích cực

trông có vẻ ngon đấy nhể

8. hongphong141

hongphong141 Thành viên Tích cực

có bác nào đánh em P800 chưa nhỉ, em vẫn thích cái thông số P800 hơn vì là vợt công, keke

9. Converse9x

Converse9x Thành viên Chính thức

trông cũng đẹp đó bác...dòng adidas này ít review quá nhở

10. li dan

cây này đi cách đây đôi tháng nay rồi các bác ạ.e chuyển sang mx 80 xong lại đổi qua professional 6000 rồi...giờ đang oánh con Zlash sp rồi.cảm ơn các bác quan tâm

Đang tải...